เมษายน 29, 2024, 11:56:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยมีประสบการณ์กับแฟนที่เป็นหมอหรืออาชีพอื่นๆบ้างครับ  (อ่าน 5334 ครั้ง)
asd021014
สัตว์เซลล์เดียว
*

« เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 09:14:56 PM »

แชร์ประสบการณ์หน่อยยจา อยากรู้ว่าแต่ละอาชีพเวลามีประสบการณ์จะหื่นพอกันมั้ยย
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 08:49:45 PM »

แชร์ประสบการณ์หน่อยยจา อยากรู้ว่าแต่ละอาชีพเวลามีประสบการณ์จะหื่นพอกันมั้ยย
ผมก็มีแต่พยาบาลครับ
ผมทำงานใน รพ ก็เจอทุกวันทำงานขึ้นเวรติดๆ ไม่ค่อยมีเวลาเรื่องพวกเซ้กส์ แต่ถ้าสายอาชีพพวกนี้ได้พักหรือวันหยุดเมื่อไร
คุณได้เสียน้ำแน่นอน แล้วแบบอารมณ์เก็บกด อดอยาก ยังไม่ทันทำไร ก็แฉะไปหมดแล้ว
จับใส่เข้าเอง ทำให้หมดจนคุณแทบไม่ต้องทำอะไร
ผมได้เยส พยาบาล มา2 คน ก็แบบเดียวกันว่างหยุดไม่มีเวร เป็นเอาตลอด
จะมีบางช่วงเยส ก่่อนไปขึ้นเวร ก็มีเรื่อยๆครับ
toyotaway
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 10:31:52 AM »

หลัง ๆ พยาบาลสวย ๆมีเยอะสะด้วยสิ อยากลองมีพยาบาลบ้างจุง  คนโสดแสนเซ็งซื้อกินตามจริต

ผมก็มีแต่พยาบาลครับ
ผมทำงานใน รพ ก็เจอทุกวันทำงานขึ้นเวรติดๆ ไม่ค่อยมีเวลาเรื่องพวกเซ้กส์ แต่ถ้าสายอาชีพพวกนี้ได้พักหรือวันหยุดเมื่อไร
คุณได้เสียน้ำแน่นอน แล้วแบบอารมณ์เก็บกด อดอยาก ยังไม่ทันทำไร ก็แฉะไปหมดแล้ว
จับใส่เข้าเอง ทำให้หมดจนคุณแทบไม่ต้องทำอะไร
ผมได้เยส พยาบาล มา2 คน ก็แบบเดียวกันว่างหยุดไม่มีเวร เป็นเอาตลอด
จะมีบางช่วงเยส ก่่อนไปขึ้นเวร ก็มีเรื่อยๆครับ
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 11:44:27 AM »

ถามว่าพยาบาลเงี่ยนไหม ก็พอสมควรเลยนะ
ตอนใส่ชุดพยาบาลขึ้นเวรทำงานก็เรียบร้อย แต่พอหยุดลงเวร ก็ใส่สั้นๆ แบบประมานว่าปลดปล่อยเต็มที่
ถ้าได้ลองแล้วจะติดใจ ของใช้งานน้อยสภาพเครื่องฟิตๆ หาได้ใน พยาบาลสาวๆ เลยครับ
toyotaway

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 08:37:58 AM »

อยากได้ อยากโดน

ถามว่าพยาบาลเงี่ยนไหม ก็พอสมควรเลยนะ
ตอนใส่ชุดพยาบาลขึ้นเวรทำงานก็เรียบร้อย แต่พอหยุดลงเวร ก็ใส่สั้นๆ แบบประมานว่าปลดปล่อยเต็มที่
ถ้าได้ลองแล้วจะติดใจ ของใช้งานน้อยสภาพเครื่องฟิตๆ หาได้ใน พยาบาลสาวๆ เลยครับ
PussySeeker

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2018, 01:39:38 AM »

ผมเยนักศึกษาครู , แพทยเฉพาะทาง , อาจารยมหาลัย , เจ้าของธุรกิจส่วนตัว , เภสัชมาละ

AVFORFUN
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 09:43:51 PM »

ยังไม่เคยได้อึ๊บหมอ(แพทย์หญิง) เลยครับ อยากได้อยู่เหมือนกัน ทั้งแบบคู่ขา(กิ๊ก) และแบบคนรัก
ขอสารภาพเลยว่า ตอนนี้กำลังตามหาเบาะแสของคุณหมออยู่ 2 คนครับ ซึ่งตอนแรกเนี่ย ผมเข้าไปใน
เว็ปไซด์แห่งนึงเพื่อสืบหาเบาะแสของคุณหมอแค่คนเดียว แต่ไปๆมาๆ มันมีผู้ชายอีกคนในเว็ป อาชีพ
หลักเค้าทำธุรกิจส่วนตัว แต่อาชีพรองเค้าเป็นตากล้องถ่ายนู๊ดให้สาวๆ และผู้ชายคนนี้ก็มีโอกาสได้ถ่าย
นู๊ดให้คุณหมอท่านนึง แล้วจบลงด้วยการเย็ดกัน.

ทำให้เป้าหมายของผมตอนนี้เพิ่มเป็น 2 คนอย่างที่กล่าวไปนั่นแหล่ะ ขอสารภาพเลยว่า "ตอนนี้กำลัง
ตามสอยคุณหมออยู่ 2 คน ยังไงต้องหาทางเย็ดให้ได้ซักวันนึงแหล่ะ" 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2018, 09:46:35 PM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
RKO77
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 20, 2018, 09:38:31 PM »

เคยคบกับหมอครับ
คบกันมาตั้งแต่ตอนเรียน ตอนแรกๆมันก็ไม่ได้ชอบไรเขานะครับ ปกติชอบคนเซ็กซี่
เขาเรียบร้อย แต่ช่วงนั้นเขาเทคแคร์ผมดีเลยคบกัน
เรื่องนั้นเขาก็ตามใจผมนะครับทำที่บ้านกัน เปลี่ยนไปลองที่ม่านรูดบ้าง
เขาชอบอมของผมเล่นมาก แต่ผมมีรสนิยมชอบเซ็กแบบบู๊ๆเขาชอบแบบธรรมดาๆ ผมเลยไม่ค่อยสุดครับ

คบพยาบาลถ้าพูดตรงๆ ร่านกว่ามากครับ 55
พอคบหากันไปดูหนังลูบแท่งของผมเล่นเลยล่ะ
ให้ไปฟิตเนสเป็นเพื่อนคนน้อยๆ เขาแอบมาอาบน้ำกับผมก็จัดกันในนั้นละ

หน้า: [1] พิมพ์