พฤษภาคม 01, 2024, 06:53:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังโดนหลอก กลุ่ม "VK เด็ด กลุ่มลับ PlayBoy Club"  (อ่าน 1529 ครั้ง)
nsr4444
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 10:14:27 PM »

เตือนภัย " VK เด็ด กลุ่มลับ PlayBoy Club"
มันหลอกว่าใส่ True Money แล้ว จะรับเข้ากลุ่มทันที แต่สุดท้ายก็เงียบ
พอจ่าย True Money ไป แล้วแจ้งหน้าเพจ VK
สักพัก VK ผมโดนในกลุ่มบล๊อคซะงั้นครับ

แถมมันยังลบเม้นผมอีก
ถ้าลองเข้าไปดูในกลุ่ม มันจะลบให้เหลือเฉพาะเม้นที่แจ้งว่า "เข้ากลุ่มแล้ว"
เอาไว้สร้างภาพ ส่วนรูปโปรไฟล์มัน ลองกดเข้าไป มีแต่คนเม้นว่า "เข้าไม่ได้"

เลวระยำจริงๆ อย่าหลงเข้านะครับ
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2018, 12:28:34 PM »

เตือนภัย " VK เด็ด กลุ่มลับ PlayBoy Club"
มันหลอกว่าใส่ True Money แล้ว จะรับเข้ากลุ่มทันที แต่สุดท้ายก็เงียบ
พอจ่าย True Money ไป แล้วแจ้งหน้าเพจ VK
สักพัก VK ผมโดนในกลุ่มบล๊อคซะงั้นครับ

แถมมันยังลบเม้นผมอีก
ถ้าลองเข้าไปดูในกลุ่ม มันจะลบให้เหลือเฉพาะเม้นที่แจ้งว่า "เข้ากลุ่มแล้ว"
เอาไว้สร้างภาพ ส่วนรูปโปรไฟล์มัน ลองกดเข้าไป มีแต่คนเม้นว่า "เข้าไม่ได้"

เลวระยำจริงๆ อย่าหลงเข้านะครับ

ถ้าไม่คิดจะหาเสพคนไทยผมว่าสมัคร VIP เวปนี้ คุ้มสุดละนะ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
หน้า: [1] พิมพ์