เมษายน 29, 2024, 10:47:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 27 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นแฟนคลับ "Saeko Matsushita" เบอร์ 1 แห่งค่าย Attackers บ้าง?  (อ่าน 286318 ครั้ง)
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 05:40:32 PM »

เป็น1ในเจ๊ที่การแสดงดีมากครับ สีหน้าได้มากขนาดยังไม่ไปเล่นแจมกะค่ายmadonnaนะเนี่ย นึกถึงyuna shiinaเลยactingอะไรได้หมด กะrina ishihara เธอเหล่านี้มีเสน่ห์ในการแสดงจริงๆครับ คหสต.555

alhazard
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 09:36:19 PM »

แรก ๆ ก็ตามอยู่นะ แต่หลัง ๆ รู้สึกออกมากี่เรื่อง ๆ ก็มุมเดิม ๆ ท่าเดิม ๆ ฉากเดิม ๆ  เลยเริ่มเบื่อ
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 10:02:59 PM »

แรกๆก็ชอบครับ เพราะหน้าตาโดนใจ หน้าอกใหญ่ดึงดูดสายตา แต่ลีลาไม่ผ่านครับ แข็งเหมือนท่อนไม้ เหมือนนอนให้เอาอย่างเดียว  ที่สำคัญคือไม่มีeye contact หลับตาตลอดเซ็กซ์ซีน
phiya
AV Donator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 10:48:47 PM »

ผมก้อตามอยู่  ดูเธอมีเสน่ห์ ดี  สรุป คนนี้ ที่ 1 เลย อิอิ
jack034
โอตาคุเอวี

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 10:49:22 PM »

อันนี้พูดเรื่องการแสดงนะเราว่าเธอเหมาะกับบทบาทที่เธอเป็นอยู่แล้ว   สไตล์ของค่ายมันต้องแนวนี้ด้วยมันเลยเข้ากับเธอ

การแสดงบทเนื้อเรื่องแนวภรรยานอกใจ(attackers)เราว่ามันต้องไม่แสดงเยอะมันจะดูล้นไป  เธอดูดีดูแพงดูหยิ่งๆดี  เธอตัวใหญ่แต่สมส่วนดีเธอดูแลรูปร่างเธอดีมากเป๊ะมาตลอด  ดูรูปร่างเธอแล้วนึกถึง Risa murakami (ใหญ่แต่สมส่วน)  หน้าเธอที่ดูนิ่งๆตึงๆนี้น่าจะโบมาเยอะด้วย  นมทำมาสวยดีสำหรับเรา  ปกติเราไม่ค่อยชอบดาราที่ดูว่าทำมาเยอะแบบชัดเจนแต่ก็มีบางคนที่ดูแล้วชอบ อย่าง Aoi s1 ที่ยังแสดงอยู่ ,kirara

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2018, 10:53:54 PM โดย jack034 » บันทึกการเข้า
hoylekmak
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 07:08:50 AM »

ชอบมาก การแสดงที่ ถึง แล้วแต่ ผกก.  นะ เวลาเล่นค่ายอื่น ผผก. สั่งมี eye contract เธอก็ทำได้ซะเงี่....น  กันเลย  ส่วนนม ผมว่า ไม่ได้ทำอะไรมานะ สวยปกติ ถามว่าดูยังไง ดูตอนนอนหงานแล้วโดนกระแทก ถ้าทำมาจะเห็นการแยกชั้นของซิลิโคนกับกล้ามเนื้่อนม แต่จองเธอไม่เห็นนะ  ผมจึงติดตามเธอมาตลอด
sai-e
โอตาคุเอวี

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 12:14:47 PM »

ผมชอบตั้งแต่เดบิ้วแล้ว    ขอบคุณที่ไม่หายไป 55555  ตอนแรกออกมาสองสามเรื่อง แล้วหายไปพักนึง  ตอนนั้นตกใจเลย นึกว่าจะมาไวไปไว 5555555   พอมาจับแนวแม่บ้าน โคตรเอาอ่ะ     เจอซับไทยเข้าไปอีก  ตายเลยครับ   Grin Grin Grin Grin Grin
oriental105
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 05:01:26 PM »

ผมชอบตั้งแต่เดบิ้วแล้ว    ขอบคุณที่ไม่หายไป 55555  ตอนแรกออกมาสองสามเรื่อง แล้วหายไปพักนึง  ตอนนั้นตกใจเลย นึกว่าจะมาไวไปไว 5555555   พอมาจับแนวแม่บ้าน โคตรเอาอ่ะ     เจอซับไทยเข้าไปอีก  ตายเลยครับ   Grin Grin Grin Grin Grin

ตอนนี้ผมว่าเธอติดลมบนไปแล้วหล่ะครับ ถ้าผมเป็นเจ้าของ attackers ให้ตายยังไงก็ต้องรั้งเธออยู่ต่อไปให้ได้ ... ขึ้นแท่นเบอร์ 1 เร็วขนาดนี้ ... ผมว่าน่าจะได้เห็นเธออีกพักนึงเลย

ทีแรกก็อยากให้เธอดังกว่านี้ มี social media มี event แต่คิดไปคิดมา ผมว่าให้ low profile แบบนี้ต่อไปก็ดีนะ ... ค่ายอื่นจะได้ไม่ต้องมาดูดไป เพราะ attackers เนี่ยเหมาะกับบุคลิกเธอสุดๆ ... เงียบๆ แต่แฝงด้วยอารมณ์อันเร่าร้อน ถ้าไปพวก S1, Prestige คงไม่เวิค

ผมเห็นเธอไปโผล่ในรหัส BF-XXX นี่หว่า ... ไม่รู้มันค่ายอะไร คงแค่ไปแจมๆมั้ง แต่ก็ดี ผมดูผ่านๆ ก็เห็นเธอยิ้มแย้มตามธรรมชาติบ้าง ไม่เงียบๆแบบบทแม่บ้านใน attackers  Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2018, 06:08:00 PM โดย oriental105 » บันทึกการเข้า
sabsaa
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 09:41:30 PM »

เป็นครับ Grin
dea709
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 03:30:21 AM »

เป็นครับ ชอบ มีเก็บหลายเรื่องเลยครับ  Wink
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 27 พิมพ์