เมษายน 27, 2024, 09:39:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [เตือน] ช่วงนี้สั่ง Sex toy จาก aliexpress โดนศุลการกรยึดเรียบ  (อ่าน 6523 ครั้ง)
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 05, 2018, 07:44:27 PM »

ช่วยอธิบายขั้นตอนการสั่งให้หน่อยครับ
ผมเข้า aliexpress ผ่าน pc แล้วค้นหาคำว่า "sextoy" ก็ขึ้นรายการสินค้ามาให้เลือกปกติ แต่พอตอนจะชำระเงิน มันให้สมัครสมาชิกก่อน ผมเลยไปโหลดแอพ aliexpress ในมือถือมาใช้แทน พอเข้าแอพไป ค้นหาคำเดิม มันกลับไม่เจอรายการสินค้า เหมือนมัน block สินค้าพวกนี้ไปหมดอ่ะ
Enderman
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 06, 2018, 12:49:41 AM »

ช่วยอธิบายขั้นตอนการสั่งให้หน่อยครับ
ผมเข้า aliexpress ผ่าน pc แล้วค้นหาคำว่า "sextoy" ก็ขึ้นรายการสินค้ามาให้เลือกปกติ แต่พอตอนจะชำระเงิน มันให้สมัครสมาชิกก่อน ผมเลยไปโหลดแอพ aliexpress ในมือถือมาใช้แทน พอเข้าแอพไป ค้นหาคำเดิม มันกลับไม่เจอรายการสินค้า เหมือนมัน block สินค้าพวกนี้ไปหมดอ่ะ

ใช่ครับ ในแอพจะถูดบล๊อครายการสินค้าพวกนี้ออกไปครับ เนื่องจากประเทศเรามันผิดกฎหมาย แต่หน้าเว็บซื้อได้ปกติ
MegaTon
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 06, 2018, 04:04:31 AM »

ใช่ครับ ในแอพจะถูดบล๊อครายการสินค้าพวกนี้ออกไปครับ เนื่องจากประเทศเรามันผิดกฎหมาย แต่หน้าเว็บซื้อได้ปกติ
รบกวนช่วยอธิบายขั้นตอนสั่งหน่อยครับ
พอเข้าหน้าเวป ถึงตอนจะสั่ง พอกด buy now มันก็ให้กรอกรายละเอียด ชื่อ ที่อยู่ email พอกรอกเสร็จ มันก็ block เหมือนเดิมอ่ะ T^T
Enderman
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 06, 2018, 11:53:37 PM »

รบกวนช่วยอธิบายขั้นตอนสั่งหน่อยครับ
พอเข้าหน้าเวป ถึงตอนจะสั่ง พอกด buy now มันก็ให้กรอกรายละเอียด ชื่อ ที่อยู่ email พอกรอกเสร็จ มันก็ block เหมือนเดิมอ่ะ T^T

ลองกดสมัคร Account ดูก่อนครับ ตรงที่เขียนว่า Join Free สมัครเสร็จแล้วค่อยกดซื้อของ มันก็จะให้กรอกที่อยู่ในการจัดส่งและชำระเงิน
MegaTon
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 07, 2018, 02:50:21 AM »

ลองกดสมัคร Account ดูก่อนครับ ตรงที่เขียนว่า Join Free สมัครเสร็จแล้วค่อยกดซื้อของ มันก็จะให้กรอกที่อยู่ในการจัดส่งและชำระเงิน
ตอนนี้สั่งได้ละครับ ขอบคุณครับ
สรุปว่า ตอนกรอกข้อมูล ต้องใส่อีเมลใหม่ที่ไม่เคยลงทะเบียนสมาชิกมาก่อน ถ้าใช้อีเมลที่สมัครสมาชิกแล้ว มันบล็อคทันทีอ่ะ
แต่กลายเป็นว่า ผมไม่สามารถเข้าไปดู order list ได้ เพราะถ้าจะเข้าไปดู ก็ต้องเอาเมลอันนี้ไปสมัครก่อน กลัวจะโดนบล็อคอีก เฮ้อออออ..... Undecided
Enderman
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 07, 2018, 09:35:46 PM »

ตอนนี้สั่งได้ละครับ ขอบคุณครับ
สรุปว่า ตอนกรอกข้อมูล ต้องใส่อีเมลใหม่ที่ไม่เคยลงทะเบียนสมาชิกมาก่อน ถ้าใช้อีเมลที่สมัครสมาชิกแล้ว มันบล็อคทันทีอ่ะ
แต่กลายเป็นว่า ผมไม่สามารถเข้าไปดู order list ได้ เพราะถ้าจะเข้าไปดู ก็ต้องเอาเมลอันนี้ไปสมัครก่อน กลัวจะโดนบล็อคอีก เฮ้อออออ..... Undecided

สั่งชิ้นไหนไป ขอดูรูปได้ไหมครับ เผื่อถ้าได้ของ ผมจะได้สั่งมั่ง
MegaTon
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 12:36:55 PM »

สั่งชิ้นไหนไป ขอดูรูปได้ไหมครับ เผื่อถ้าได้ของ ผมจะได้สั่งมั่ง
ผมสั่ง lolinco virgo ไปครับ (ลงรูปไม่เป็นอ่ะ)

https://blog.onahole.eu/reviews/onaholes/sujiman-kupa-lolinco-virgo
หน้า: 1 [2] พิมพ์