เมษายน 29, 2024, 10:20:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สาวคนใหม่ของค่าย Prestige นาม Kashima Reina  (อ่าน 34783 ครั้ง)
V7Darkside
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2018, 09:05:02 PM »

มีรูป Aine แบบไม่เซ็นด้วยหรอครับ รบกวนโพสท์ให้หน่อยครับ

มีใครวงแขนสวยกว่า Aine อีกไหมครับ บางคนที่หุบตลอดเช่น Sora Shiina ผมนี่งงเลยครับ 
ส่วนใหญ่ผมจะเสร็จตอนนางเอกโชว์วงแขนน่ะครับ
ชอบดูเหมือนกันค่ะ เซ็กซี่ดี ไอเนะชอบยกแขนตลอด แต่คนอื่นๆไม่ค่อยมี

มี Rion (S1) อีกคนครับ ชอบยกแขน ทำไมผู้กำกับเขาไม่บอกนางเอกให้ยกแขนบ้างนะครับ 55

candymafia0935
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2018, 09:42:41 PM »

มีรูป Aine แบบไม่เซ็นด้วยหรอครับ รบกวนโพสท์ให้หน่อยครับ

มีใครวงแขนสวยกว่า Aine อีกไหมครับ บางคนที่หุบตลอดเช่น Sora Shiina ผมนี่งงเลยครับ 
ส่วนใหญ่ผมจะเสร็จตอนนางเอกโชว์วงแขนน่ะครับ
ชอบดูเหมือนกันค่ะ เซ็กซี่ดี ไอเนะชอบยกแขนตลอด แต่คนอื่นๆไม่ค่อยมี

มี Rion (S1) อีกคนครับ ชอบยกแขน ทำไมผู้กำกับเขาไม่บอกนางเอกให้ยกแขนบ้างนะครับ 55

คนนั้นไม่ได้ตามแล้วค่ะ เคยโหลดเก็บหลายปีก่อนตอนมาเล่นใหม่ๆ แต่ลบหมดเพราะไม่ชัด

V7Darkside
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2018, 12:20:18 AM »

คนนั้นไม่ได้ตามแล้วค่ะ เคยโหลดเก็บหลายปีก่อนตอนมาเล่นใหม่ๆ แต่ลบหมดเพราะไม่ชัด

ไม่ฮะผมหมายถึง Shion น่ะฮะ ดาราที่นมใหญ่น่ะฮะ
512
*

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2018, 10:39:55 AM »

เรื่องใหม่ดูแล้วหมดอารมณ์ หน้าไม่เนียน สิวเต็มเลย ไม่น่าเลย อุตส่าห์ลงซีรี่ย์หนักๆ เด็ดๆ ทั้งที
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์