เมษายน 28, 2024, 10:55:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดว่าดาราAVคนไหนที่หน้าหุ่นดีครบทุกอย่างแต่ดันรู้สึกเฉยๆบ้าง  (อ่าน 12538 ครั้ง)
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2018, 06:03:10 PM »

ส่วนใหญ่อ่านแบบไม่จับประเด็นคำถามกันมากกว่าครับ

แม้แต่คนตั้งคำถามเอง บางทียังไม่รู้ตัวว่าอยากได้อะไรจริงๆ จากคำถามตัวเองด้วยซ้ำ

พอมีคนมาตอบไม่ตรงคำถาม กลับดันเออออห่อหมกตามเขาไปซะอีก

อีกประเด็นที่ผมเบื่อมากคือ เวลามีคนตั้งกระทู้ แต่ดันมีคนมาแตกกระทู้ย่อย  ไม่มีใครมาตอบเจ้าของกระทู้ต่อ แต่ดันไปตามลายเซ็นคนนั้นคนนี้ในกระทู้ ถามหารหัส แจกรหัสกัน จนกระทู้ออกทะเล

อย่างกระทู้นี้ของท่านplay ผมพิมพ์แบบนี้ก็เหมือนพาออกทะเลไปเหมือนกัน  ขออภัยด้วยครับ 555
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2018, 08:31:46 PM »

ของผมมีหลายคนนะ อย่าง
Yua Mikami
Miku Ohashi หลังทำศัลยกรรม
Jessica Kizaki
Akiho Yoshizawa
Moe Amatsuka
ฯลฯ

ประมาณว่ามายืนแก้ผ้าต่อหน้าผม ผมยังเฉยๆเลย ทั้งๆที่หน้าตาก็ดี หุ่นก็สมส่วน

จริงหรา.....

เป็นผมนี่ พุ่งเข้าใส่ ทุกคนเลยนะครับ

ผมก็ด้วยครับ เจอตามที่ลิสต์มานี่พุ่งเข้าใส่ทุกคนเลย เอ้อ ขอยกเว้น Akiho คนนึงละกันครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2018, 12:15:44 PM »

รอล่า  มิ​ฮิโร​  เพอเฟคมาก​ ตื่นเต้นมากตอนต้นเรื่องก่อนเเก้ผ้า

พอถึงเวลาบทเอากันไร​ มันไม่เร้าใจฮะ​  ยิ่งตอนมิฮิโรทำเเอ้บเเบ้วน่ารักตอนจะเอากันเนี่ย​ เพลียสุดๆ​ 555​ เเต่โหลดตลอดสองคนนี้​ ไม่ได้ชอบเเต่ขาดมิได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2018, 12:20:45 PM โดย maload » บันทึกการเข้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์