เมษายน 30, 2024, 03:05:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Tenga Fliphole EV ตัวไฟฟ้า เวลาใช้ต้องชักกระบอกด้วยไหม  (อ่าน 3510 ครั้ง)
Reana
เหลือบไร
*

« เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 03:11:29 PM »

สงสัยครับ ว่า Fliphole EV นี่เสียบเข้าไปคาไว้ แล้วแตกได้เลย หรือว่าต้องชักไปด้วยครับเห็นว่าราคาค่อนข้างสูง มีใครเคยใช้ไหมครับ
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2018, 09:21:52 AM »

Tenga Flip Zero EV ใช่ไหมครับ ต้องชักตัวกระบอกด้วยครับผมถึงจะดีที่สุด

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2018, 02:55:03 PM »

ต้องชักด้วยครับ เพราะว่ามันจะตอดๆสั่นๆ เฉยๆ ยังไม่ถึงขนาดลูกคลื่นที่ไล่ให้เราเสียวได้ขนาดนั้น
Reana
เหลือบไร
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 11, 2018, 06:39:32 PM »

ต้องชักด้วยครับ เพราะว่ามันจะตอดๆสั่นๆ เฉยๆ ยังไม่ถึงขนาดลูกคลื่นที่ไล่ให้เราเสียวได้ขนาดนั้น

แบบนี้ใช้ตัวธรรมดาก็น่าจะดีเท่าๆไหมคับ

อยากได้แบบตัวที่ชักให้เลย ไม่รู้ว่ามีตัวแนะนำไหมครับ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 11, 2018, 11:41:57 PM »

แบบนี้ใช้ตัวธรรมดาก็น่าจะดีเท่าๆไหมคับ

อยากได้แบบตัวที่ชักให้เลย ไม่รู้ว่ามีตัวแนะนำไหมครับ

ถ้าเทียบราคาที่แพงขึ้น ผมว่าซื้อตัวธรรมดาดีกว่าครับ หมายถึงไปซื้อที่ญี่ปุ่นนะครับ เพราะแพงกว่ากันเกือบเท่าตัว
แต่ก็แล้วแต่คนชอบครับ ผมว่าพอมันสั่นๆ มันก็ได้อีก feel นึง แปลกๆดี แต่ไม่ได้เน้นว่าจะเสียวขึ้นมากมายอะไร
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 27, 2018, 07:28:19 PM »

ชักกระบอกด้วยดีกว่า ลองเล่นที่ช้อปมันสั่นๆตอดๆแต่สั่นแรงอยู่ ใช้งานห้องเงียบๆได้ยินแน่ 19000เยนถ้าจำไม่ผิด
หน้า: [1] พิมพ์