เมษายน 29, 2024, 04:19:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์แซวเพื่อนจนได้เรื่อง18+มั้ยครับ แชร์ประสบการณ์กันครับ  (อ่าน 6142 ครั้ง)
Snowboy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2020, 08:43:55 PM »

ต้องบอกก่อนว่าเรื่องนี้เกิดขึ้นมาประมาณต้นปีนี้ ผมก็เป็นหนึ่งคนที่หื่นพอตัวจึงชอบเข้าไปดูรูปเพื่อนตามเฟสหรือไอจีบางทีมันก็มีเพื่อนถ่ายเซ็กซี่ในโซเชียลบ้างซึ่งก็จะมีเอามาช่วยตัวเอง แต่ประสบการณ์ที่เกิดขึ้นก็ทำผมเสียวมากๆเลยเรื่องมีอยู่ว่าผมก็เข้าไปดูรูปเพื่อนตามปกตินั่นแหละแล้วไปเจอรูปเพื่อนคนนึงเป็นคนที่ถือว่าน่ารักเลยแหละใส่ชุดว่ายน้ำแล้วปกติไม่ค่อยใส่ถ่ายลงไอจี หุ่นเพื่อนที่เห็นคือนาฬิกาทรายมากทำผมขึ้นเลยต้องเซฟรูปมาช่วยตัวเองแต่ก็ไม่วายมีแซวๆเพื่อนผ่านไดเลคแบบหุ่นดีจังเลยขอรูปเพิ่มอีกได้มั้ย เค้าก็ให้รูปเพิ่มมาจริงๆนมเป็นนมตูดเป็นตูดเลย ก็แซวไปเรื่อยจนอยู่ๆเค้าก็ถามว่าเอารูปไปชักว่าวหรอทำผมไปไม่เป็นเลยผมก็ตอบไปตรงๆว่าใช่ คุยไปคุยมาเค้าบอกว่าอยากให้ช่วยมั้ยซึ่งทำผมอึ้งเลยใครจะปฏิเสธล่ะครับก็เลยนัดกันวันถัดไป ช่วงเย็นๆเรียนเสร็จเค้าก็มาหาผมจริงๆครับแล้วก็ลากผมเข้าห้องน้ำมหาลัยบอกเลยว่าโคตรตื่นเต้นตึกที่ผมเรียนตอนเย็นจะไม่ค่อยมีคนครับ เค้าก็บอกจะช่วยแค่ชักว่าวให้นะแต่ไม่ให้มีอะไรกันซึ่งผมก็โอเคก็เริ่มเกมถอดกางเกงผมนั่งบนชักโครกเค้านั่งชันเข่าชักให้คิดภาพตามนะครับเพื่อนสาวน่ารักๆในชุดนักศึกษากำลังชักว่าวให้เป็นอะไรที่ฟินมากๆแต่ชักไปได้สักพักอารมณ์มันเลยเยอะขึ้นผมก็ขอให้เค้าอมให้เลยได้มั้ยซึ่งเค้าก็ทำตาค้อนๆแต่ก็ยอมนะครับอมให้อย่างเสียวไม่คิดว่าจะได้เพื่อนคนนี้หลังๆก็มือผมก็ไปเรื่อยปลดกระดุมคลึงนมใหญ่ๆจนสุดท้ายไม่ไหวแตกคาปากเพื่อนก็ล้างๆกันไป ผมก็คิดว่าเค้าก็น่าจะมีอารมณ์นะผมถามว่าให้ช่วยมั้ยแต่เค้าก็ยืนยันคำเดิมว่าไม่ผมเลยอดไม่เป็นไรได้แค่ไหนแค่นั้นฟินๆกันไป แต่งตัวแล้วก็แยกย้ายกันไปเป็นประสบการณ์ที่โคตรฟินและผมไม่เคยลืมเลย
sunny18xx
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2020, 11:53:18 PM »

ทำไม ผญ ถึงทำให้
สถานการณ์ต่อไปเป็นไงมั่งครับ

หรือ ผญ แค่อยากเห้นของคุณ55 มีไรให้คิดเย้อะมาก
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2020, 01:32:03 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2021, 02:53:29 PM โดย rafaelo » บันทึกการเข้า
chicharitoo
AV Donator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 09:34:39 PM »

ทำไมท่านโชคดีจังครับ555
Snowboy
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 10:03:22 PM »

ทำไม ผญ ถึงทำให้
สถานการณ์ต่อไปเป็นไงมั่งครับ

หรือ ผญ แค่อยากเห้นของคุณ55 มีไรให้คิดเย้อะมาก

อาจตะอยากแต่ไม่อยากมีอะไรมั้งครับ
AWP
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 11:22:14 PM »

แล้วได้มีรอบ 2 ไหมครับ
Snowboy
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2020, 08:53:52 AM »

แล้วได้มีรอบ 2 ไหมครับ

มีครับ ก็ยังมีส่งรูปให้ดูบ้างนัดกันแบบนั้นบ้างแต่ไม่ค่อยบ่อยครับ
iamih
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2020, 12:19:27 AM »

สรุปได้สอดใส่ยังครับ
หน้า: [1] พิมพ์