พฤษภาคม 23, 2024, 10:06:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช็อตไหนในหนังavที่ไม่ใช่ฉากsex แต่ท่านดูแล้วชอบมาก  (อ่าน 36360 ครั้ง)
Hiryo
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 08:35:30 PM »

แบบนี้นับเป็น sex ป่าวหว่า ผมชอบฉากโกนหมอย

แบบนี้ก็ใช่ครับ คือไม่ใช่ตอนจะมีsexกัน
Hiryo

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 08:48:54 PM »

ช็อต หน้าตรง สบตา กล้องนิ่ง เห็น หน้า+นม กำลังใช้มือ ครับ

ฉากนี้ผมนึกถึงน้องฮิโรมิซาโตะเลยครับ ชอบฉากแบบนี้มากเหมือนกัน ยิ่งถ้าสวยๆทำหน้ายั่วๆ ยิ่งได้เลย

Hiryo

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 09:10:31 PM »

ฉากทำกับข้าวให้สามีสุดโง่กินครับ ดูเป็นแม่ศรีเรือนดี
คุยไปหยอกเย้าไป ดูน่ารักๆ หลุดพ้นไปอีกฉากนางเอกโดนโจรฆ่าข่มขืนเย็ดคาบ้าน

ดูแรกๆโคตรพีค

ของผมจะเป็นตอนผู้หญิงทำครัว แล้วผู้ชายเข้าไปนัวจากข้างหลังครับ ไอ้อารมณดี

bkk
AV addict
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 10:13:15 PM »

ชอบหนัง Debut ตอนนางเอกเปิดตัว แล้วค่อยๆถอดเสื้อทีละขิ้น
มันลุ้นดี เหมือนแกะกล่องของขวัญแล้วลุ้นว่าข้างในจะเป็นอะไรนะ   
bejitazero
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 10:28:37 PM »

ฉากที่มีคนรู้จักไปขายตัวแล้วบังเอิญเจอกัน ชอบตอนตกใจของแต่ละคนมากครับ(ตัดเก็บไว้หมด)

ขอวาปหน่อยครับ
rockmanxxx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 11:12:30 PM »

ฉากนักแสดงหญิงถอดกางเกงใน แล้วดาราชายเอาไปดม นักแสดงหญิงก็จะเขินแบบออกอาการชัดเจน
เขินอายตอนโดนเอากางเกงไปดมคงไม่มีในบทแน่นอน
KeneMoko

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 11:30:49 PM »

ชอบฉากก่อนถอดเสื้อผ้า จะมีการโชว์บั้นท้ายกับชุดชั้นในสวย ๆ
แล้วต้องเป็นกางเกงในแบบเต็มตัวด้วยนะ
จากนั้นดาราชายก็จะขยี้บั้นท้าย แล้วก็เล่นน้องสาวนอกร่มผ้า
ยิ่งถ้าถ่ายมุมย้อนให้นางเอกมองกล้องด้วยนะ
เรื่องนั้นผมเก็บแน่นอน ไม่มีข้อยกเว้น
ถึงแม้ซีนนี้ในหนังจะมีแค่ 2 นาทีก็เถอะนะ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
play...

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2019, 04:39:15 AM »

น้องMayu  ผมว่าขาวหมวยน่ารักดีหุ่นก็ดีครับ  แต่ที่ไม่ได้ตามคงเป็นเรื่องของสเปคส่วนตัวเฉยๆ

ส่วนฉากที่ไม่ใช่sex หมายถึงฉาก เล้าโลม จูบ สัมผัส ทั้งหมดด้วยรึเปล่าครับ หรือไม่นับแค่ตอนมีsexตอนเสียบเท่านั้น
(เดี๋ยวว่างๆผมจะมาโพสเล่นด้วย)

deex
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2019, 07:22:03 AM »

ฉากที่มีคนรู้จักไปขายตัวแล้วบังเอิญเจอกัน ชอบตอนตกใจของแต่ละคนมากครับ(ตัดเก็บไว้หมด)

ขอวาปหน่อยครับ

MEYD-175

https://openload.co/f/mIu7AbaEQG0/MEYD-175.mp4
Hiryo

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2019, 08:05:06 AM »

น้องMayu  ผมว่าขาวหมวยน่ารักดีหุ่นก็ดีครับ  แต่ที่ไม่ได้ตามคงเป็นเรื่องของสเปคส่วนตัวเฉยๆ

ส่วนฉากที่ไม่ใช่sex หมายถึงฉาก เล้าโลม จูบ สัมผัส ทั้งหมดด้วยรึเปล่าครับ หรือไม่นับแค่ตอนมีsexตอนเสียบเท่านั้น
(เดี๋ยวว่างๆผมจะมาโพสเล่นด้วย)

รวมได้หมดครับ ยกเว้นตอนมี sex เพราะผมอยากรู้ว่า ใครโดนกระตุ้นแบบไหนได้บ้าง
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์