มิถุนายน 08, 2024, 08:33:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้เคยสมัครใช้งาน ACTIONJAV.COM ครับ  (อ่าน 1260 ครั้ง)
oriental105
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 01, 2019, 02:08:45 PM »

สวัสดีครับ ว่าจะสมัคร actionjav เก็บรหัสเก่าๆที่หาไม่ค่อยได้แล้ว (เช่น Asami Ogawa สมัย ONED, Kaede Matsushima, Meguri, etc.) อยากทราบว่า ส่วนใหญ่เป็นไฟล์นามสกุลอะไรครับ? เข้าใจว่ารหัสปัจจุบันใหม่ๆคงเป็น mp4 หรือ wmv แต่ไม่รู้รหัสเก่าๆ จะเป็นนามสกุลอะไร?

ถ้าเป็นพวก avi, mpeg ก็ยังโอเค แต่ผมไม่ชอบพวกไฟล์ .iso เลย มัน mount ยาก ...

อีกเรื่องคือ ถ้าไม่นับ Bluray ไฟล์ที่โหลดจากเวปนี้ น่าจะชัดสุดแล้วเท่าที่ในท้องตลาดมี ใช่มั้ยครับ? (หนังเก่าๆเป็นแค่ HD ก็ไม่เป็นไรครับ แต่แค่อยากได้ดีที่สุดที่หาได้ครับ)

รบกวนผู้มีประสบการณ์ช่วยตอบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ  Smiley
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2019, 06:58:38 PM »

actionjav มีแค่ 2 แบบ mp4 / wmv ไม่มีแบบ iso อยู่แล้วครับ

เวบนี้ผมเปิดกลุ่มสมทบทุนเพื่อโหลดตรงไม่จำกัดอยู่ คุ้มกว่าท่านไปสมัครเองครับ

จากปกติต้องรูดบัตรทุกเดือน แต่สมัครกับผมจ่ายกับผมทีเดียวโหลดยาวหลายปี (โหลดติดต่อกันมา 4-5 ปีละครับสมาชิกกลุ่มพิเศษนี้)

รายละเอียดส่งให้ทาง pm ละครับ ถ้าชอบไฟล์ FHD ไม่มีลายน้ำเวบนี้เยอะสุดแล้วครับ โหลดกันจน hdd เต็มไปหลายท่านละ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
tachinpkw
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 02:36:11 PM »

มาช่วยรีวิวครับ

เวปนี้เด็ดจริง

ขอขอบคุณท่านประธานมากๆครับ
หน้า: [1] พิมพ์