มิถุนายน 08, 2024, 12:27:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Tribute แก่ Aki Sasaki (เจ๊อากิ)  (อ่าน 54551 ครั้ง)
oriental105
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 03:22:32 PM »

ส่วนตัวคิดว่าเป็น นมปลอม แล้วใช้อุปกรณ์บางอย่างเพื่อฉีดน้ำนมเหมือนกันครับ

ของจริงเวลาน้ำนมไหล มันยากมากที่จะออกมาเป็นสายๆ โดยเฉพาะเวลาที่โดนกระแทกแล้วน้ำนมไหลพุ่งเป็นสายเลย ผมว่าอันนี้น่าจะไม่จริงละครับ

จริงอย่างที่ท่านว่า ... พิจารณาดีๆ จังหว่ะโดนกระแทกมันก็ไม่น่าจะเป็นสายได้เลยครับ

ในวงการ AV มันคือการแสดงล้วนๆครับ มีที่มีอารมจริงๆ แต่บางอย่างก็สร้างมาให้มันเป็นแบบนั้นครับ อิอิ
แต่ยังไงเจ้ก็แกที่สุดจริงๆครับ แสดงใส่เต็มจัดเต็มทุกเรื่อง ไม่มีอ่อนข้อให้แต่อย่างใด

นี่ไม่รู้จริงๆเหรอครับว่าเป็นเสื้อเสริม

" ของปลอมครับ "

แล้วประวัติเจ๊แก ก็เฟคตั้งแต่ มีลูกแล้วครับ แอบครอบครัวมาแสดงเอวีแล้วครับ
จำได้ว่าเป็นพอร์ตเป็นตรีมของหนัง debut แก

เรื่องมีลูก ก็อาจเป็นเพียงแค่เรื่องแต่ง เพื่อทำให้น่าสนใจก็ได้ครับ

โลก AV นี่มันมายาชัดๆ ... ผมช่างอ่อนต่อโลกจริงๆ  Cheesy
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 03:25:04 PM »

พรอตหนังญี่ปุ่นไม่มีวันตันจิมๆ-๑?

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Hsentai

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 05:07:55 PM »

แนวเอาสาวท้องก็มุขแบบเดียวกันครับ ถ้าทั้งเรื่องไม่ถอดหมดซักฉาก ฟันธงได้เลยว่าท้องยางครับอย่างของTsubomi เป็นตัวอย่าง
danya
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 09:12:59 PM »

นมปลอมติดหน้าอกไว้ครับ
cabal
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 12:14:27 AM »

เทียบกับเรื่องอื่น ป้านนมไม่เท่ากันครับ

Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 02:09:45 AM »

ไม่ใช่คนแรกที่เล่นแนวนี้ครับ

Sakura Aida
กับ
Rei Aoki ก็เคย

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
Lontano
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 09:52:24 AM »

นมปลอมครับผมรับประกันได้
ส่วนเรื่องครอบครัวนั้นอ่ะของจริงถามว่าผมรุ้ได้ไง
ผมนี่แหละสามีของนางขอโทดที่ปิดบังทุกคนครับ
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 03:42:32 PM »

เอ๋...ไม่รู้ว่ามีใครลงข่าวไปแล้วหรือยัง...

เดือนตุลาปีที่แล้วเธอให้สัมภาษณ์ Skyperfect ว่าสามีจับได้ และหย่ากันแล้วเธอจึงกลายเป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยว
ตามมาด้วยการประกาศรีไทร์ แฟนบางคนคิดว่าอาจเป็นสาเหตุรีไทร์

งานของ SOD ยังไม่เป็นการปิดฉากซะทีเดียว ยังมี Photobook ที่ระดมทุนผ่าน Cloud Fund เป็นการสนับสนุนเธอครั้งสุดท้าย
โดยตั้งเป้าไว้ 2ล้านห้า แต่ทะลุไป 7ล้านหก  Grin
ผมก็แอบคิดเหมือนกันครับเรื่องที่จับได้ ถ้ายังเล่นอยุู่งานคงถี่มากๆพอๆกะเจ๊ayumiเลยนะครับ ออกเเผงบิททุกวัน  Shocked Shocked Shocked

chocolaze
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 04:37:10 PM »

ทำไมผมมองว่าเป็นนมปลอมง่ะ
rockmanxxx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 09:46:17 PM »

นมปลอมครับ แนวนี้มีหลายคน
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์