เมษายน 27, 2024, 11:55:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอส่งการบ้าน "โคมแดงเทนโนจิ" ครับ  (อ่าน 1005 ครั้ง)
mrball
เหลือบไร
*

« เมื่อ: เมษายน 13, 2019, 02:16:08 PM »

ขอส่งการบ้าน "โคมแดงเทนโนจิ" ครับ

การเดินทางคงไม่ต้องเล่านะครับ ผมเดินทะลุตรงไปเรื่อยๆในซอยจนเจอแยกที่มีโคไฟเยอะๆ.... ในภาพอาจจะดูน้อยแต่ความจริงห้องเยอะมากสาวๆเยอะมากครับเดินผ่านมีแต่ม่ามากับน้องๆกวักมือเรียก!!! แต่งกายงามงดมีทั้งพยาบาล นางแมว คอสเพล ตอนแรกเดินเลือกกลั้นใจอยู่นานเจอน้องใส่ชุดแมว.... เลยตัดสินใจเข้าไปถาม "ซูมิมาเสะ วาตะวะชิไทจินเดส" แปลว่า "ขอโทษนะครับ ผมเป็นคนไทยครับ" มาม่าเค้าก็ต้อนรับเชิญๆนะครับเลือกเวลาว่าจะกี่นาทีแล้วก็ราคา.... ถ้าเราเอาอันไหนก็ชี้ครับพอเสร็จแล้วน้องเค้าจะพาเราไปข้างบน!!! ชั้น 2 เป็นห้องแบบญี่ปุ่น (ราคาไม่เท่ากันนะครับพอขึ้นไปข้างบนจะมีราคารวมภาษีด้วย) เค้าจะเอาป้ายราคามาให้ดูอีกทีแล้วก็ขอเก็บเงินให้มาม่าก่อนครับ.. ผมจัดการมาเรียบร้อยนะครับ 16,000¥ รวมภาษีครับ (15 นาที) เค้าจะบอกเราให้ถอดให้หมดเอาเสื้อผ้ากระเป๋าใส่ตะกร้า.... ตอนแรกผมก็ไม่กล้าถอดหมดกลัวยากูซ่ามาดึงเงินเราเผื่อจะสู้กัน แต่พอสักครู่น้องเค้าวิ่งขึ้นมาบอกให้ถอดให้หมด เราก็โล่งใจว่าคงไม่มีอะไรละ น้องเค้าก็ขึ้นมาถอด.... แล้วก็ตับ ตับ ตับๆๆๆๆ กริ่งหมดเวลา เค้าก็ให้เราใส่เสื้อผ้าและมีน้ำชากับอมยิ้มให้เราเป็นธรรมเนียมครับ.... จบ "การบ้าน" ครับ
หน้า: [1] พิมพ์