เมษายน 29, 2024, 06:05:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากเห็นแฟนโดนคนอื่น Yed > ผมโรคจิต หรือแค่เป็นรสนิยมอีกแบบครับ  (อ่าน 10943 ครั้ง)
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 08:37:08 PM »

สิ่งที่ผมจะตอบ ก็มีคนตอบไปหมดแล้วนะ........เอาเป็นว่า ผมขอเสริมข้อมูลให้คุณอีกหน่อยล่ะกัน ต้องขอ
ออกตัวก่อนว่า ตัวผมไม่ได้อยู่ในวงการสวิงกิ้งครับ แต่ผมแค่อยากลองอะไรใหม่ๆ ซึ่งอะไรใหม่ๆที่ว่าคือ
"อยากเย็ดผู้หญิงที่มีแฟนแล้ว(แต่ยังไม่แต่งงาน) และ อยากเย็ดผู้หญิงที่แต่งงานแล้ว" ผมคิดว่ามันน่าจะ
ตื่นเต้นเร้าใจกว่าการเย็ดกับผู้หญิงที่เป็นแฟน,คนรัก แน่ๆเลย และเมื่อได้มีโอกาสลิ้มลอง เย็ดแฟนชาวบ้าน
- เมียชาวบ้านเค้าแล้ว ก็ต้องยอมรับว่า ตื่นเต้นเร้าใจ(มากๆ) เหมือนกับสิ่งที่เราคิดไว้ตั้งแต่แรกนั่นแหล่ะ

คิดดูนะคุณ ตอนนี้ผมเป็นสมาชิกเว็ปสวิงกิ้งที่ดังที่สุดของไทย ประมาณ 3 เว็ปอ่ะครับ(ของอย่างนี้มันต้อง-
ลงทุนกันหน่อย) ทำให้ผมได้มีโอกาสรู้จักผู้ชายที่พาแฟนตัวเอง-พาภรรยาตัวเอง มาให้ชาวบ้านเย็ดมากมาย
หลายคน และยังรู้จักหญิงเดี่ยวในวงการสวิงกิ้งอีกหลายคน ซึ่งบางCase บางเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในเว็ปสวิงกิ้ง
นั้น ทำให้ผมต้องร้อง "Wow" เลยนะครับ มีผู้ชายบางคนมาแฟนตัวเอง-พาภรรยาตัวเอง เข้าสู่วงการสวิงกิ้ง
แต่แฟนของเค้า-ภรรยาของเค้า นี่ไม่ธรรมดาน่ะซิครับ เธอเป็นบุคคลชั้นสูง หน้าที่การงานระดับนี้เลยเหรอ พอ
บอกอาชีพของฝ่ายหญิงแล้ว ผมนี่ตะลึงไปเลยครับ ไม่นึกว่าผู้หญิงอาชีพนี้-หน้าที่การงานระดับนี้ จะหลุดเข้า
มาในวงการสวิงกิ้งได้(จริงๆแล้วฝ่ายหญิงเค้าไม่ชอบอะไรแบบนี้ แต่แฟนเธอ-ผัวเธอ กล่อมเธอจนเธอยอมเข้า
มาในวังวนแห่งนี้.)

แล้วผู้หญิงคนนั้นสวยน่ารักไหมครับ พอมีรูปภาพแบบปิดหน้า หรือเรือนร่างเธอให้ชมบ้างไหม
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 10:10:32 PM »

สิ่งที่ผมจะตอบ ก็มีคนตอบไปหมดแล้วนะ........เอาเป็นว่า ผมขอเสริมข้อมูลให้คุณอีกหน่อยล่ะกัน ต้องขอ
ออกตัวก่อนว่า ตัวผมไม่ได้อยู่ในวงการสวิงกิ้งครับ แต่ผมแค่อยากลองอะไรใหม่ๆ ซึ่งอะไรใหม่ๆที่ว่าคือ
"อยากเย็ดผู้หญิงที่มีแฟนแล้ว(แต่ยังไม่แต่งงาน) และ อยากเย็ดผู้หญิงที่แต่งงานแล้ว" ผมคิดว่ามันน่าจะ
ตื่นเต้นเร้าใจกว่าการเย็ดกับผู้หญิงที่เป็นแฟน,คนรัก แน่ๆเลย และเมื่อได้มีโอกาสลิ้มลอง เย็ดแฟนชาวบ้าน
- เมียชาวบ้านเค้าแล้ว ก็ต้องยอมรับว่า ตื่นเต้นเร้าใจ(มากๆ) เหมือนกับสิ่งที่เราคิดไว้ตั้งแต่แรกนั่นแหล่ะ

คิดดูนะคุณ ตอนนี้ผมเป็นสมาชิกเว็ปสวิงกิ้งที่ดังที่สุดของไทย ประมาณ 3 เว็ปอ่ะครับ(ของอย่างนี้มันต้อง-
ลงทุนกันหน่อย) ทำให้ผมได้มีโอกาสรู้จักผู้ชายที่พาแฟนตัวเอง-พาภรรยาตัวเอง มาให้ชาวบ้านเย็ดมากมาย
หลายคน และยังรู้จักหญิงเดี่ยวในวงการสวิงกิ้งอีกหลายคน ซึ่งบางCase บางเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในเว็ปสวิงกิ้ง
นั้น ทำให้ผมต้องร้อง "Wow" เลยนะครับ มีผู้ชายบางคนมาแฟนตัวเอง-พาภรรยาตัวเอง เข้าสู่วงการสวิงกิ้ง
แต่แฟนของเค้า-ภรรยาของเค้า นี่ไม่ธรรมดาน่ะซิครับ เธอเป็นบุคคลชั้นสูง หน้าที่การงานระดับนี้เลยเหรอ พอ
บอกอาชีพของฝ่ายหญิงแล้ว ผมนี่ตะลึงไปเลยครับ ไม่นึกว่าผู้หญิงอาชีพนี้-หน้าที่การงานระดับนี้ จะหลุดเข้า
มาในวงการสวิงกิ้งได้(จริงๆแล้วฝ่ายหญิงเค้าไม่ชอบอะไรแบบนี้ แต่แฟนเธอ-ผัวเธอ กล่อมเธอจนเธอยอมเข้า
มาในวังวนแห่งนี้.)

แล้วผู้หญิงคนนั้นสวยน่ารักไหมครับ พอมีรูปภาพแบบปิดหน้า หรือเรือนร่างเธอให้ชมบ้างไหม
ขออนุญาตนะครับ  คนสวยๆในวงการสวิงหรือโปรไฟล์หรูมีเยอะมากจริงๆ
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 04:39:23 PM »

มันเป็นรสนิยม และผมเข้าใจ จขกท. มากๆนะครับ
ส่วนตัวเป็นทางชอบเอาหญิงที่มีเจ้าของแล้ว แบบฝ่ายชายยินยอม

แล้วการที่สวิงโดยความเต็มใจ มีการพูดคุยเรื่องความปลอดภัย ความลับ
แต่สามารถใส่เต็มที่ตอนเย็ดได้นี่ คือเหมือนวิน-วินทั้งสองฝ่ายเลย

เคยได้ไปสวิงคู่ที่แฟนเป็นสาวจีน ฝั่งน้องผู้ชายเป็นคนไทย
คือเห็นตอนกินข้าวด้วยกันครั้งแรกยังตะลึงเลย ว่าเข้ามาวงการนี้ได้ยังไง
สวย หมวย ขาวตาโต นมโต หุ่นดีมาก คนมองทั้งร้าน

ตอนเย็ดนี่ก็เร้าใจ ทำอะไรแปลกๆ รสนิยมน้องผู้ชายที่บอกให้ผมจัดนี่ก็สุดๆเหมือนกัน
นานๆน้องกับแฟนกลับไทยทีก็จัดยาวๆ ฟินมาก

สำคัญที่สุดก็เรื่องหาคนที่ใช่ ที่ให้เกียรติและเคารพกฏของคู่ที่ฝ่ายชายยอมให้เย็ดแฟน อันนี้ผมว่าสำคัญมากๆ
Bancha1980
ปลิงควาย
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 10:09:25 PM »

ผมเคยนัดแล้วเจอพวกสวิงแต่ไม่แลกคู่​ผมนี่งงเลยครับ​ ส่วนตัวชอบให้กิ๊กโดน​gangbang กับ​ dp สะใจดีครับ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์