มิถุนายน 07, 2024, 11:17:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แผ่น DVD AV ของญี่ปุ่นแท้ ๆ เลย เราสามารถสั่งซื้อได้จากที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 3976 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 03:19:07 AM »

ดันลืม ส่ง link หัวข้อที่เคย รีวิว ไว้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=211471.0

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
genesis0083
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 10:34:30 AM »

ผมก็หาช่องทางหาแผ่นยุเลย เห็นในกระทู้นี้ แนะนำท่าน pan ผมสามารถติดต่อหรือถามได้ทางไหนคับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 11:53:29 AM »

ผมก็หาช่องทางหาแผ่นยุเลย เห็นในกระทู้นี้ แนะนำท่าน pan ผมสามารถติดต่อหรือถามได้ทางไหนคับ

ส่ง เมล์ไปหาสิครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Kingkoko
ชีวิตนี้เพื่อเธอ Mao-chann
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 07:24:53 PM »

อยากช่วยนะครับแต่ติดหลายปัญหา(ผมอาศัยอยู่ญี่ปุ่น)

แต่ถ้าเกิดจะให้แนะนำร้านตอนมาเที่ยว ต้องถามก่อนว่า มาที่เมืองไหน

ถ้าโตเกียวผมรู้บางจุด แต่ถ้าโอซาก้า (หรือแถวคันไซ) ผมชำนาญ Grin

บางที่ถ้าคิดจะมาแถบคันไซแล้ว แล้วมีเรื่องที่สนใจละก็เดียวผมอาสาพาไปซื้อให้ครับ

หรือสั่งให้ของมาทิ้งไว้ที่ห้องแล้วมาเอาวันที่มาเจอกันก็ได้ (แต่ไม่สะดวกส่งปณ) Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2019, 07:26:57 PM โดย Kingkoko » บันทึกการเข้า

<< เห็นถามกันเยอะ รหัส MIAD-675 คนแสดง 浜崎真緒
kier3
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 09:10:41 PM »

อยากช่วยนะครับแต่ติดหลายปัญหา(ผมอาศัยอยู่ญี่ปุ่น)

แต่ถ้าเกิดจะให้แนะนำร้านตอนมาเที่ยว ต้องถามก่อนว่า มาที่เมืองไหน

ถ้าโตเกียวผมรู้บางจุด แต่ถ้าโอซาก้า (หรือแถวคันไซ) ผมชำนาญ Grin

บางที่ถ้าคิดจะมาแถบคันไซแล้ว แล้วมีเรื่องที่สนใจละก็เดียวผมอาสาพาไปซื้อให้ครับ

หรือสั่งให้ของมาทิ้งไว้ที่ห้องแล้วมาเอาวันที่มาเจอกันก็ได้ (แต่ไม่สะดวกส่งปณ) Grin

เวลาผมไปญี่ปุ่นจะอยู่ในจังหวัดมิยางิครับ ห่างจากโตเกียวพอสมควร เวลาจะไปเที่ยวต้องนั่งรถไปเกือบ 5 ชั่วโมง กลับถึงบ้านก็มืดเลย ปกติผมไปเยี่ยมพี่สาวที่ไปแต่งงานอยู่ที่นั่น ซึ่งก็ไปปีละ 2 ครั้ง เป็นอย่างน้อย แต่ปีที่แล้วพ่อผมเสียไม่มีใครอยู่กับแม่คงไม่สะดวกไปอีกในเร็ว ๆ นี้ ต้องรอโอกาศอีกนานเลย ... เขตที่ผมอาศัยอยู่ไม่มีร้านที่ขาย DVD เลย แต่ผมจะเจอพวกร้านที่มีแผ่นขายตามร้านสะดวกซื้อ แต่ก็ไม่ใช่คนที่เราอยากได้ จะพูดกับเค้าก็ไม่รู้เรื่อง ก็เลยไม่เคยซื้อมาเลย ปกติก็ไปซื้อเป็นโมเดลประกอบกลับมา หรือไม่ก็ขนมญี่ปุ่นมาฝากที่บ้านเท่านั้น
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 10:02:14 PM »

ท่านPan แกเข้ามาบอร์ดบ่อยอยู่ครับ PM โลด

SF49ers
*

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 11:20:13 PM »

สิ้นเดือนนี้ก็กำลังจะไปโตเกียว อยากรู้แหล่งเหมือนกันครับ 555+ อยากไปสอยแผ่น Gravure น้อง Rui Kiriyama คนโปรด แผ่น Gravure นี่หายากไหมครับ
Kingkoko
ชีวิตนี้เพื่อเธอ Mao-chann
*

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 12:07:11 PM »

เวลาผมไปญี่ปุ่นจะอยู่ในจังหวัดมิยางิครับ ห่างจากโตเกียวพอสมควร เวลาจะไปเที่ยวต้องนั่งรถไปเกือบ 5 ชั่วโมง กลับถึงบ้านก็มืดเลย ปกติผมไปเยี่ยมพี่สาวที่ไปแต่งงานอยู่ที่นั่น ซึ่งก็ไปปีละ 2 ครั้ง เป็นอย่างน้อย แต่ปีที่แล้วพ่อผมเสียไม่มีใครอยู่กับแม่คงไม่สะดวกไปอีกในเร็ว ๆ นี้ ต้องรอโอกาศอีกนานเลย ... เขตที่ผมอาศัยอยู่ไม่มีร้านที่ขาย DVD เลย แต่ผมจะเจอพวกร้านที่มีแผ่นขายตามร้านสะดวกซื้อ แต่ก็ไม่ใช่คนที่เราอยากได้ จะพูดกับเค้าก็ไม่รู้เรื่อง ก็เลยไม่เคยซื้อมาเลย ปกติก็ไปซื้อเป็นโมเดลประกอบกลับมา หรือไม่ก็ขนมญี่ปุ่นมาฝากที่บ้านเท่านั้น
มิยางิ อยู่ตอนบนของญี่ปุ่นเลยครับ ฮ่าๆ ไกลๆ แต่ถ้ามีโอกาสตอนมาญี่ปุ่น ถ้าอยากไปซื้อ ลองทักมาถามผมก่อนก็ได้ครับ เพราะเดียวเดือน กันยา ผมย้ายไปอยู่ไซตามะ ครับ ไม่ใกล้ไม่ไกล ครึ่งๆ  Grin

<< เห็นถามกันเยอะ รหัส MIAD-675 คนแสดง 浜崎真緒
หน้า: 1 [2] พิมพ์