เมษายน 28, 2024, 06:14:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [อัพเดทหน้า 3] แนะนำหนังแนวแตกใน (เดือนกรกฎาคม 2019)  (อ่าน 47258 ครั้ง)
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2019, 10:58:08 PM »

ปัก อยากให้มีรีวิวทุกเดือน
Belfegol
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 04:52:30 AM »

ตามไปดูน้องอาซุนะแล้ว ตอนนี้เป็นแฟนคลับแล้วครับ  Cheesy
JudasPriest01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 02:21:50 PM »

Akari Mitani นี่ติดใจพี่มืดรึเปล่านี่ 555
บอกเลยว่าไม่พลาดแน่นอน เห็นเวลาเล่นกะพี่มืดละได้อารมณ์มาก

Nanami Matsumoto ผมล่ะอยากได้แฟนทรงงี้จริงๆ พับผ่าเถอะ
แถมอารมณ์ร่วมมาเต็มจริงๆ
randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2019, 01:04:51 AM »

รอด้วยคนคับ
TopZa125
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2019, 07:18:38 AM »

รอด้วยคนคับ
[/quote
CrazyBear

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2019, 06:41:02 PM »

[อัพเดท 23/7/2019] ขออนุญาตแนะนำหนังแนวแตกในของเดือน 7 เพิ่มเติมอีกสักหน่อยนะคับ 

-----------------------------------------------------------------------------------------------------
Uncensored - Nene Sakura กับบทสาวอ่างแบบอันเซนแตกใน
รหัส Carib 071219-959 The Story Of Luxury Spa Lady Vol.67 [หนังออกแล้ว]

ดูออนไลน์ https://verystream.com/stream/T3x4WUER78R

-----------------------------------------------------------------------------------------------------
Emi Fukada กับหนังของค่าย Wanz ซึ่งจริงๆหน้าเวปของค่ายเค้ากำหนดออกวันที่ 1 เดือน 8
แต่ประมาณวันที่ 27-28 เดือนนี้(อีก 4-5 วัน) ก็น่าจะพอหาโหลดบิทหรือดูออนไลน์ได้แล้ว

รหัส WANZ-882 (ความยาวประมาณ 170 นาที)

เนื้อเรื่อง(ผมมั่วนะ แหะๆ) : ไอ้หนุ่มจอมหื่นที่แฟนสาวไม่ค่อยจะตอบสนองเวลามีอารมณ์ทางเพศสักเท่าไหร่
เมื่อบังเอิญมาเห็นด้านหลังของแฟนสาวซึ่งทำท่าโก้งโค้งอยู่พอดี
เลยถูกความเงี่ยนครอบงำให้รีบจู่โจมทันที เจ้าหนุ่มถกกางเกงแล้วพุ่งเข้าเสียบเป้าหมายด้วยความไวระดับสูงสุด

แต่อนิจจา.. เป้าหมายที่กำลังซอยอยู่ดันเป็นพี่สาวของแฟนตัวเองไปซะอย่างงั้น!!!   

แต่แทนที่จะทำให้พี่สาวแฟนโกรธหรือโวยวาย เธอกลับเก็บเงียบไว้.. แล้วค่อยแอบมาเอาคืนที่ถูกไอ้หนุ่มเสียบทีเผลอ

เรื่องราวจะเป็นยังไง.. ไว้รอดูตอนหนังออกกันคับ   

เรื่องต่อไปนี้ผมขอแนะนำที่ตัวนางเอกมากกว่าตัวเรื่องนะคับ (คือผมดูแล้วชอบนางเอกอ่ะ แต่ที่เหลืออาจจะไม่ได้เน้นเท่าไหร่ แหะๆ)

เดือนนี้ผมได้ดูหนังเปิดตัวดาราใหม่ของค่าย E-Body รหัส EYAN-139 (แตกนอก)
หลังจากดูฉากแรกไปถึงตอนจูบ ผมว่าน้องคนนี้ทำให้นึกถึงอดีตขวัญใจที่เลิกไปแล้วอย่าง Aoi Shirosaki ผสมกับ Tsukasa Aoi(S1)
น้องนางเอกชื่อว่า.. Natsuka Tomomitsu

แล้วเมื่อวานนี้ผมก็ได้ดูหนังเปิดตัวดาราใหม่ของค่าย Madonna รหัส JUY-911  (แตกนอก) นางเอกชื่อ Endo Kanae
ซึ่งเป็นคนเดียวกับน้อง Natsuka Tomomitsu ของ E-Body (มาแนวนี้ถ้ายังไม่มีสังกัด ก็อาจจะแค่แวะมาเล่นเก็บตังค์)

แล้วพอไปกดดูตัวอย่างหนังของค่าย Fitch รหัส JUFE-080 ที่จะออกวันที่ 1 เดือน 8 (เดือนหน้า)นี้
(น่าจะหาดูออนไลน์หรือโหลดได้หลังวันที่ 27 เดือนนี้)

หลังจากดูตัวอย่างซ้ำๆไปหลายๆรอบแล้วผมคิดว่า... น่าจะเป็นคนเดียวกันกับน้อง Natsuka Tomomitsu นั่นแหละแจ้!!! 
แต่หนัง "แตกใน" ค่าย Fitch รหัส JUFE-080 เธอใช้ชื่อว่า Ayane Terakawa

สำหรับผมอาจจะไม่ใช่แนวชุดว่ายน้ำแบบนี้เท่าไหร่ แต่ก็อยากลองแนะนำเพราะผมชอบน้องคนนี้ แล้วเรื่องนี้แตกในเป็นเรื่องแรก
**ข้อเสีย** สีผิวตรงยกทรงกับกางเกงในจะขาวกว่าสีผิวที่อื่นๆ (บอกไว้เผื่อท่านใดชอบแบบสีผิวเนียนๆนะคับ)

Karen Mifune กับหนังของค่าย Madonna
พึ่งเคยดูคนนี้เป็นเรื่องแรก หน้าตาน่ารัก เนื้อตัวเนียนนุ่มแต่เด้งโดนใจมาก ชอบๆ
ตอนต้นเรื่องที่ทำท่าเหมือนไม่ค่อยเต็มใจ กับตอนหลังๆที่เริ่มแอบร่าน ผมว่าเล่นดีใช้ได้เลย

เนื้อเรื่อง : คู่สามีภรยาที่อยากมีลูก แต่เหมือนสามีจะมีปัญหาทางสุขภาพ
สามีเลยต้องจำใจโทรไปขอจ้างให้(น่าจะ)พี่ชายตัวแสบมาช่วยทำให้ภรรยาท้อง
ภรรยาจำใจทำเพื่อจะได้มีลูก ส่วนตัวแสบได้ละเริ่มติดใจ จัดบ่อยไปภรรยาเริ่มเคลิ้มตามสูตร

หนังรหัส JUY-908 ความยาวประมาณ 120 นาที (ออกแบ้วแจ้) 

ดูออนไลน์ https://verystream.com/e/icJEHRgsKBr/JUY-908.mp4

Rin Azuma กับซีรี่ยส์ลูกสะใภ้อารมณ์เปลี่ยวของค่าย Tameike Goro
สายตาดุๆของนางเอกมันเข้ากับเนื้อเรื่องหนังรหัสนี้จริงๆ

เรื่องของสะใภ้สาวที่สามีไร้น้ำยา แต่พ่อตาดันพลังม้าซัดแม่ยายเสียงลั่นบ้านทุกคืน
จนสุดท้ายลูกสะใภ้ทนไม่ไหวต้องเป็นฝ่ายรุกใส่ให้พ่อตาซัดจนท้องสมใจอยาก

หนังรหัส MEYD-510 ดูออนไลน์ https://verystream.com/e/359sPPge23S/MEYD-510.mp4

หนังเดือนหน้าของ Rin Azuma กับค่ายนี้(รหัส MEYD-519)ก็น่าดูไม่แพ้กันคับ

กระทู้แนะนำหนังแตกในเดือนนี้ ผมลองอัพเดทช่วงปลายเดือน เก็บตกบางรื่องที่ผมได้ดูแล้วคิดว่าน่าสนใจ
ส่วนหนังบางเรื่องที่มีกำหนดออกวันที่ 1 เดือนหน้า ขอยกมาลงในกระทู้เดือนนี้ด้วยเลยละกัน

พี่น้องคอหนังแตกในท่านใด มีเรื่องไหนในเดือนนี้ที่ดูแล้วถูกใจ รบกวนแนะนำเพิ่มเติมในกระทู้นได้เลยนะคับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2019, 09:16:54 PM โดย CrazyBear » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์