พฤษภาคม 24, 2024, 04:26:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เราจะดูรู้ได้อย่างไร ว่า ดาราชายyes ดี yes ห่วย  (อ่าน 14360 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 07:24:41 AM »

จาก กระทู้ Tsukasa aoi ผู้เป็น เดอะแบก ของท่าน kingz9

เห็นว่า aoi เป็น เดอะแบก ที่ทำให้หนังออกมาดูดี ดูมันส์ ดูสนุก ด้วยเหตุนานัปการ

แม้ผู้ชายในเรื่องนั้นๆ จะ เยสได้ห่วยก็ตาม ผมเลยเกิดข้อสงสัย ว่า เราในฐานะคนดู

ไม่ได้เข้าไปร่วมวงด้วย เราดูยังไงครับ ว่า ไอ้หมอนี่ มันเยสห่วย เยสเสียของ เยสแบบสักๆ แต่เยส ให้จบๆ ไป

เรียนเพื่อนๆ ตามตรงว่า ผมดูไม่รู้จริงๆ แม้แต่ ชิมิเคน ที่หลายท่านบอกว่า ลีลาไม่เด็ดจริง

เยสแบบทำเป็นเล่น ผมก็ดูไม่รู้ เคยดูตอนที่แก ล่อตู๊ดตูด น้อง Ai uehara ของ atackers รหัส RBD549

เยสจนน้องไอ ร้องเสียงหลง หรี่เสียงลำโพงแทบไม่ทัน ( ซึ่งอาจจะเป็น แอ๊คติ้ง ของน้องไอ) แต่ผมดูๆ เออ ก็มันส์ดี

ไม่รู้ว่า แก เยส ห่วย แต่ประการใด หรือบังเอิญเรื่องนั้นแก ดันเยสดี

จึงขอเรียนถามเพื่อนๆมา ณ ที่นี้.....

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
xilz
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 07:53:01 AM »

ขึ้นอยู่กับรสนิยมของเราแหละผมว่านะ บางคนชอบพระเอกที่ทำแรงๆรัวๆ สะใจแบบลุงเห็ด แต่บางคนอาจชอบแนวหวานๆแบบพี่หน้าหล่อที่ชอบได้เล่น Debut ประจำ หรือพี่จ่อยหัวทอง ซึ่งบางคนอาจดูแล้วขัดใจ แต่ผมว่าทั้งนี้ขึ้นอยู่กับบทด้วยแหละ บางคนที่เล่นหวานๆเนิบๆ บางเรื่องก็จัดหนักก็มี อาจจะเป็นเพราะภาพลักษณ์ว่าคนนี้เล่นสไตล์นี้ก็เป็นได้

ส่วนตัวดูได้หมดครับ ขึ้นอยู่กับนักแสดงหญิงมากกว่า
kingz9
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 08:06:20 AM »

คือเอาจริงๆนะครับ มันมีหนังให้เปรียบได้อยู่เยอะ แต่เอาง่ายๆคือ หนังแนวเดียวกัน แต่ ผช คนละคน ผญ คนละคน แต่หนังออกมา ทุกคนพูดเสียงเดียวกันว่า ถ้า ผช เป็นคนอื่น หนังมันอาจจะดีกว่านี้ ยกตัวอย่างเช่น SSNI-346 Aoi Tsukasa แสดง อันนี้ สุดยอดแห่งความลงลอค คือ โล้นมันก็ไม่ได้เยดเก่ง แต่ความสอดประสานของคู่เค้าคือเด่นรับรุกกันเป็นปี่เป็นขลุ่ยทำให้เหมือนเป็นแฟนกันได้ ในหนังคือ โล้นไม่ได้กระแทกรุนแรงอะไรไปเนิบๆก็มี
หนังที่จะให้ไปเปรียบเทียบ IPX-273 Aizawa Minami แสดง เนื้อเรื่องแบบเดียวกันเลยหน่ำซ้ำเรื่องนี้ผมว่าเนื้อเรื่องเด็ดกว่าด้วยซ้ำ แต่ ผช แสดงห่วยเกินครับ เดอะแบกของเรื่องคือ มินามิครับเรื่องนี้ ถ้าไม่มีนาง หนังจะโคตรต่ำตมสิ้นดี เพราะ ทุกอย่างไม่บราลานเลย ไม่มีอะไรที่แสดงถึงผช เข้ากับนางเอกได้ดี ทั้งๆที่ ถ้าเอาคู่บนมาแสดง มันจะออกมาดีแบบแน่นอน เพราะเค้าแสดงให้เห็นมาแล้วนี่แหละครับ คือ ท่านต้องไปดูเองว่า เข้าขากับไม่เข้าขาเลย มันต่างกันตรงไหน แค่นี้แหละครับ อยู่ที่มุมมองจริงๆนะ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
บิ๊กนั้น
AV Columnist
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 10:12:09 AM »

คือเอาจริงๆนะครับ มันมีหนังให้เปรียบได้อยู่เยอะ แต่เอาง่ายๆคือ หนังแนวเดียวกัน แต่ ผช คนละคน ผญ คนละคน แต่หนังออกมา ทุกคนพูดเสียงเดียวกันว่า ถ้า ผช เป็นคนอื่น หนังมันอาจจะดีกว่านี้ ยกตัวอย่างเช่น SSNI-346 Aoi Tsukasa แสดง อันนี้ สุดยอดแห่งความลงลอค คือ โล้นมันก็ไม่ได้เยดเก่ง แต่ความสอดประสานของคู่เค้าคือเด่นรับรุกกันเป็นปี่เป็นขลุ่ยทำให้เหมือนเป็นแฟนกันได้ ในหนังคือ โล้นไม่ได้กระแทกรุนแรงอะไรไปเนิบๆก็มี
หนังที่จะให้ไปเปรียบเทียบ IPX-273 Aizawa Minami แสดง เนื้อเรื่องแบบเดียวกันเลยหน่ำซ้ำเรื่องนี้ผมว่าเนื้อเรื่องเด็ดกว่าด้วยซ้ำ แต่ ผช แสดงห่วยเกินครับ เดอะแบกของเรื่องคือ มินามิครับเรื่องนี้ ถ้าไม่มีนาง หนังจะโคตรต่ำตมสิ้นดี เพราะ ทุกอย่างไม่บราลานเลย ไม่มีอะไรที่แสดงถึงผช เข้ากับนางเอกได้ดี ทั้งๆที่ ถ้าเอาคู่บนมาแสดง มันจะออกมาดีแบบแน่นอน เพราะเค้าแสดงให้เห็นมาแล้วนี่แหละครับ คือ ท่านต้องไปดูเองว่า เข้าขากับไม่เข้าขาเลย มันต่างกันตรงไหน แค่นี้แหละครับ อยู่ที่มุมมองจริงๆนะ
เรื่อง Ebody ของ Suzu Mitake ก็ตาคนเดียวกันนี่แหละ ฮ่าๆ ดีแค่หน้าตาดี (มาตรฐาน AV)
kingz9

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 10:16:32 AM »

เรื่อง Ebody ของ Suzu Mitake ก็ตาคนเดียวกันนี่แหละ ฮ่าๆ ดีแค่หน้าตาดี (มาตรฐาน AV)

555 มิน่า ผมดูแล้วไม่เกิดอารม ที่แท้ก็ตานี่ นี่เอง

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
บิ๊กนั้น
AV Columnist
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 10:25:24 AM »

555 มิน่า ผมดูแล้วไม่เกิดอารม ที่แท้ก็ตานี่ นี่เอง

จริง ๆ ถ้าอยากได้คนหน้าตาดีหน่อยแล้วมีอารมณ์ร่วมก็พอมีคนอื่นอยู่นะ หนังจืดไปเลย (แต่เรื่องมินามิมุมกล้องถ่ายไกลไปด้วยแหละ คงกะให้ได้ฟีลสมจริงงี้)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2019, 11:40:26 AM โดย BIGNUNT » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 10:50:36 AM »

หนังโป้เขาไม่ดูหรอกว่าใครเยสเก่งไม่เก่ง ไม่งั้นหนังตาเเก่หกสิบปีเจ้งไปเเระ  เเทบจะหลับคานางเอกอยุ่เเล้ว  เขาดูว่านางเอกจะออกอาการยังไง  บางคนเเค่ลมพัดผ่านนางก็ร้องครางบิดเป็นไส้เดือนในทันที  ร้องดังเเม้จะโดนลุบเเค่เเขน  เหมือนว่าปุ่มเสียวมันติดอยุ่เเขนยังไงยังงั้น  นักวิทยาศาสตร์อาจจะเเย้งว่าจุดเสียวขิงเเต่ละคนไม่เหมือนกัน  เเละผุ้หญิงเเต่ละคนไม่ได้ชอบเหมือนๆกัน จะได้ตอบสนองผุ้ชายเเละวิธีการผสมพันของเเต่ละคนเหมือนๆกัน  บางคนอาจจะชอบเเรงบางคนอาจจะชอบค่อย  เเต่หนังข่มขืนใครจะมาเเสดงเเบบข่มขืนกันอย่างนิ่มนวลค่อยๆเล็มขนบนเนินทีละเส้น  คนดุหลับพอดี  เราว่ามันไม่ธรรมดาสักคนหรอกนักเเสดงพวกนี้  เเค่เเข็งหน้ากล้องได่ก็เกินมาตรฐานคนปกติไปเเล้ว  อ่อนเเล้วเเข็งในเวลาที่กำหนดได้อีก  พระเต้าทอด ... ส่วนใครเอาเก่งนึกไม่ออก  นางเอกบางคน
อาจจะอยากถีบนักเเสดงบางคนเวลากำลังถ่ายทำก็ได้  เเต่สีทนได้เพื่อเงินเเค่นั้นครางเพื่อเงินไม่ได้ถูกใจ  เเต่ไอ้หน้าปลาบู่อาจจะเก่งระดับเเถวหน้า  เพราะถ้ามันไม่มีดีอะไรคงไม่ได้เป็นท่านประธานสมาคมนักเเสดงเอวีชาย  เเก่กว่ามันหลายคนก็ไม่ได้เป็นนิถ้าว่ามันได้เป็นเพราะอยู่นานS

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Hiryo

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 10:51:19 AM »

555 ค่ายหนังน่าจะมีเปิดให้คอมเพลนนักแสดงชายได้ เพราะบางทีก็รู้สึกเสียดายหนังที่แต่ละซีรี่ส์
ที่บางทีนางเอกเขาจะมาเล่นแค่ครั้งเดียว เหมือนเสียของไปเลย บางทีผมก็หงุดหงิดเหมือนกัน

ผมว่าวงการav ทีมงาน ผู้กำกับ ทำงานยังขาดคุณภาพอยู่เยอะเลย ไม่เหมือนวงการบันเทิงญี่ปุ่นที่เขาคัดคุณภาพจริงๆ
อันนี้เหมือนพวกเกรดไม่ถึง มาทำงาน มืออาชีพจริง แต่คุณภาพงานไม่ถึงขั้น แค่คุมคอนเซ็ปหนังยังเอาไม่อยู่ มองไม่เห็นรายละเอียดเล็กน้อยๆ
earth410
Urara Kanon supporter!
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 03:31:45 PM »

สำหรับผมถ้าจะดูแค่ว่าใครทำเก่งไม่เก่ง ง่ายๆดูที่รหัส chn ของ prestige เลยครับ ที่ดาราสาวจะไปเยี่ยมบ้านผู้ชายสมัครเล่น(เซ็นเซอร์หน้าผู้ชาย)พวกนั้นส่วนใหญ่ไม่ได้เรื่อง เพียงแต่ดาราหญิงครางส่งๆไปงั้น แต่พอถึงซีนสุดท้าย เธอจะไปเจอกับนักแสดงชายอาชีพ ท่าทางการปฏิบัติกิจกาม การรับส่งระหว่างชายหญิงก็จะดูสมจริงกว่านั่นเอง

ส่วนประเด็นสำหรับนักแสดงชายอาชีพ คนเก่งสำหรับผมคือทำให้นักแสดงหญิงมีอารมณ์ร่วม แสดงออกมาได้สมจริงครับ

เช่น บักเก็นจิน ลุงเห็ด พี่กล้ามคุโรดะ อ้วนหื่นจอมเลีย (ใครที่ไม่ชอบก็จะไม่ชอบเลย) พี่คนแรกที่ได้ลองน้องคุรูมิใน cnd-171 พี่โล้นที่แสดงกับ tsukasa และป๋าเนี้ยบที่ชอบเล่นบทประธานบริษัท

คนที่ไม่ชอบก็ ตี๋กรีดกราย นักชิมเด็ก debut (ขอยืมคำท่าน Hiryo หน่อยนะครับ)

ปล. ชิมิเคนก็ทำเก่ง สาวๆชอบ แต่ผมไม่ค่อยชอบ เหตุผลก็เป็นเพราะขี้แอ๊คเหมือนพี่ตี๋กรีดกรายนั่นแหละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2019, 03:34:19 PM โดย earth410 » บันทึกการเข้า

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 05:35:23 PM »

สรุปว่า ดี หรือ ห่วยนี่ จริงๆ มันก็ขึ้นกับ รสนิยมแต่ละคน สินะครับ

ผมชอบ พี่ jitta hanaoka นะ แกหื่นดี

ไม่รู้แกหายไปไหนแล้ว ใครรู้มั่ง

ป๋าเนี้ยบ ท่านประธานก็ชอบ

ตี๋กรีดกรายนี่ คนไหนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2019, 06:16:27 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์