พฤษภาคม 24, 2024, 03:29:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Hikari Aozora น่ารักจับใจนานอย่างไรก็จะรอ  (อ่าน 132951 ครั้ง)
kutzuo
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2019, 07:17:32 PM »

sutee_1329
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2019, 08:27:03 PM »

น่ารัก สดใส โดนใจผมเลย
napolyza

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2019, 09:52:59 PM »

รอชมผลงานของเธอครับ 
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2019, 10:11:50 PM »

ผมรู้สึกว่าหน้าปกคือน่ารักมาก แต่พอดูวีดีโอ ความรู้สึกตื่นเต้นมันหายไป คือไม่ใช่ไม่น่ารักนะครับ
แต่ถ้าถามผมว่า ถ้าคนคนนี้ไม่ได้โปรโมทผ่าน SOD ให้ดูยิ่งใหญ่ แล้วไปโผล่ในพวก 300Mium  ARA LUXU
อะไรพวกนั้น ถามว่าผมจะรู้สึกชอบไหม ...

คำตอบคือ ชอบครับ แต่ไม่ได้ชอบขนาดนั้น คือเหมือน SOD เล่นใหญ่ไปหน่อย
หน้าตาน่ารักไหม น่ารัก แต่พอดูรอยยิ้มหลายๆอย่าง ผมว่ายังขาดเสน่ห์ไปพอสมควรเลย
ยังไงคงต้องรอดูการแสดงและเนื้อตัวอีกทีครับ
earth410
Urara Kanon supporter!

うららりぼん🎀

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2019, 11:23:00 PM »

ผมรู้สึกว่าหน้าปกคือน่ารักมาก แต่พอดูวีดีโอ ความรู้สึกตื่นเต้นมันหายไป คือไม่ใช่ไม่น่ารักนะครับ
แต่ถ้าถามผมว่า ถ้าคนคนนี้ไม่ได้โปรโมทผ่าน SOD ให้ดูยิ่งใหญ่ แล้วไปโผล่ในพวก 300Mium  ARA LUXU
อะไรพวกนั้น ถามว่าผมจะรู้สึกชอบไหม ...

คำตอบคือ ชอบครับ แต่ไม่ได้ชอบขนาดนั้น คือเหมือน SOD เล่นใหญ่ไปหน่อย
หน้าตาน่ารักไหม น่ารัก แต่พอดูรอยยิ้มหลายๆอย่าง ผมว่ายังขาดเสน่ห์ไปพอสมควรเลย
ยังไงคงต้องรอดูการแสดงและเนื้อตัวอีกทีครับ

ผมชอบท่านวิเคราะห์นะครับ มีเหตุผลดี ตามอ่านที่ท่านเมนท์หลายรอบละ

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

NongNoeyNaruk

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2019, 12:00:25 AM »

OMG!!

THE LEGEND
anime-vip.com
AV Donator (VIP)

ชอบมากดารา AV

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2019, 12:44:08 PM »

น่าร๊าก

leeong99
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2019, 01:04:14 PM »

แนวนี้..ที่พี่ชอบ.. Grin Shocked
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2019, 01:45:26 PM »

ผมชอบท่านวิเคราะห์นะครับ มีเหตุผลดี ตามอ่านที่ท่านเมนท์หลายรอบละ

ขอบคุณท่าน มากๆครับ  5555
ปกติผมชอบที่จะพยายามพูดสิ่งที่อยู่ในหัวออกมา บางทีความคิดมันซับซ้อนตีกันในหัว เลยพยายามเรียบเรียงให้คนอ่านเข้าใจถึงความคิดได้ เอาตรงๆ น้องคนนี้หน้าตาบางมุมน่ารัก แต่บางมุมหน้าดูดุๆและดูเครียดๆไปหน่อย
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2019, 06:49:35 PM »

น่ารักโคด รอชมเลยครับ Grin
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 15 พิมพ์