เมษายน 29, 2024, 07:26:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 10 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หลุดผลงาน(ไม่ใช่)UNCEN ของ Yua Mikami !!!!!  (อ่าน 80024 ครั้ง)
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 09:39:07 AM »

เล่นสนุกกันใหญ่เลย ดีๆ ชอบ ฮา
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 10:55:29 AM »

ของดีๆเพียบเลย แต่คลิปสั้นไปหน่อย แต่ก็โออยู่

คลิปสั้นก็เพราะพอยาวปุ๊บก็มีคนดูดไปขายไง มีคนเห็นแก่ตัวเลยทำคนอื่นอดไปด้วยทั้งๆที่คนทำก็อยากทำคลิปยาวๆให้สะสมกัน เข้าทำนองปลาเน่าไม่กี่ตัว

sundayjojo
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 12:48:17 PM »

ผมกดเข้า DMM จะซื้อ JavPlayer ตัวเต็ม มันบอกไม่มีอ้ะครับหรือโดนลบไปแล้ว มีใครรู้ไหมครับว่ามีเวบไหนขายอีกบ้างนอกจาก DMM
NeoZeong
โอตาคุเอวี

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 01:00:28 PM »

มี Erika ด้วย
k_taro
AV Professor

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 02:27:57 PM »

ผมกดเข้า DMM จะซื้อ JavPlayer ตัวเต็ม มันบอกไม่มีอ้ะครับหรือโดนลบไปแล้ว มีใครรู้ไหมครับว่ามีเวบไหนขายอีกบ้างนอกจาก DMM
ไปที่webต้นเลยก็ได้ครับupdate versionใหม่เกือบทุกสัปดาห์ เค้าเป็นคนที่เอาไปขายในdmm
พิมพ์javski
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2019, 02:31:40 PM โดย k_taro » บันทึกการเข้า
xxredees
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 03:30:29 PM »

ของดีๆเพียบเลย แต่คลิปสั้นไปหน่อย แต่ก็โออยู่

คลิปสั้นก็เพราะพอยาวปุ๊บก็มีคนดูดไปขายไง มีคนเห็นแก่ตัวเลยทำคนอื่นอดไปด้วยทั้งๆที่คนทำก็อยากทำคลิปยาวๆให้สะสมกัน เข้าทำนองปลาเน่าไม่กี่ตัว
ตามนั้นเลยครับ ผมเองทำเองเก็บไว้หลายคลิปไม่กล้าปล่อยไหนเลย  Grin
sundayjojo

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 03:51:06 PM »

ไปที่webต้นเลยก็ได้ครับupdate versionใหม่เกือบทุกสัปดาห์ เค้าเป็นคนที่เอาไปขายในdmm
พิมพ์javski

ขอบคุณครับ
NeoZeong
โอตาคุเอวี

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 04:52:14 PM »

พิมพ์javski

ขอบคุณครับ

โปรแกรมนี้ ทำให้ดูแบบ uncen ได้เหรอครับ หรือต้องทำ render ใหม่

อ่านใน tw คนทำ บอกว่าโดนถอดออกจาก DMM ไปแล้ว เมื่อ 24 ชม ที่ผ่านมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2019, 05:12:51 PM โดย NeoZeong » บันทึกการเข้า
sundayjojo

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 05:20:11 PM »

พิมพ์javski

ขอบคุณครับ

โปรแกรมนี้ ทำให้ดูแบบ uncen ได้เหรอครับ หรือต้องทำ render ใหม่

อ่านใน tw คนทำ บอกว่าโดนถอดออกจาก DMM ไปแล้ว เมื่อ 24 ชม ที่ผ่านมา

ผมก็ไม่รู้เรื่องเทคนิคอะไรนะ อ่านตามเม้นบนๆดูได้ครับ เอาง่ายๆคือเซ็นหนาจะบางลง เซ็นบางจะเหมือนไม่เซ็น ส่วนตัวเต็มผมก็ซื้อไม่ทันเหมือนกัน อ่านทวิตดูเหมือนเขากำลังหาช่องทางขายใหม่
jakkajee
*

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 08:13:06 PM »

ตามนั้นเลยครับ ผมเองทำเองเก็บไว้หลายคลิปไม่กล้าปล่อยไหนเลย  Grin

เสียดายเครื่องผมทำไม่ได้ ไม่งั้นละก้อ…  Angry

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 10 พิมพ์