มิถุนายน 09, 2024, 03:09:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้านางเอกที่เราชอบ เปลี่ยนไปอย่างสิ้นเชิง เพื่อนๆ จะยังตามอยู่มั้ย  (อ่าน 8360 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 08:39:51 AM »

ยกตัวอย่างง่ายให้เห็นภาพกันง่ายๆ ตามนี้

ผมชอบ มิกุ โอฮาชิ แต่ มิกุดันไปทำหน้ามา จนหน้ากลายเป็น อะกิโฮะ โยชิซาว่า

ประมาณอย่างนี้น่ะครับ คือเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลย แต่ยังใช้ชื่อ มิกุ โอฮาชิ อยู่

แต่ อะกิโฮะ ในกรณีนี้ คือ ไม่มีตัวตนนะ ไม่ใช่ ทำหน้าแล้วดันเหมือนกัน สองคน

คือมีคนเดียวแหละ หน้าแบบนี้

ส่วนตัวผม ยังตอบตัวเองไม่ได้เหมียนกัล

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Hiryo
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 08:53:54 AM »

มิกูผมชอบก่อนทำหน้าเหมือนกันครับยุคตั้งแต่เดบิวท์เลย พอทำหน้าผมก็เลิกดูเลย
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 09:50:53 AM »

ขึ้นอยู่กับความเปลี่ยนแปลงว่ารับได้แค่ไหนครับ บวกกับการแสดงอาจดีขึ้นก็ยังตามอยู่

เช่น

Yui Uehara พอหน้าเปลี่ยนตอนกลับมา ผมก็ยังตามนะ เพราะอยู่ในเกณฑ์ที่รับได้ แสดงดีขึ้นเยอะด้วย

Rola Takizawa พอกลับมาในชื่อ Rola Misaki แต่่ก่อนตามเพราะชอบหน้าตา พอกลับมาทำหน้าอกใหม่ แล้วแสดงดีขึ้นมากๆ โห ผมตามต่อเลย

Erika Momodani เคยเล่นหนังก่อนจะมา Prestige ตอนนั้นน้องผอมมาก แต่ก็ตั้งใจว่าถ้าเล่นอีก น้องคนนี้ต้องตาม แล้วน้องก็กลับมาแนวอวบมีน้ำมีนวลขึ้น หน้าตาเปล่งปลั่งขึ้น ก็ต้องตามครับ

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
Busty Master

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 09:53:50 AM »

อยู่ที่ว่าเปลี่ยนไปแบบไหนครับ

อย่างแบบ Minako Komukai, Hana Haruna, Mako Oda ที่อวบอึ๋ม นมโตขึ้น(มากๆ) อันนี้คือจากแค่ชอบเฉยๆกลายเป็นโคตรชอบเลย
randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 11:02:30 AM »

ถ้าเผละมากโทรมมากก็ไม่ไหวเหมือนกันครับ
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 11:26:35 AM »

ผมเท Nana Kamiyama ไปแล้ว
ตอนเดบิ้วท์ใหม่ ๆ สวยมาก หุ่นก็ดีมาก ไม่ขาวแต่ผิวเนียน
จั่วว่าเป็นคุณนายไฮโซ จบนอก งานอดิเรกชอบขี่ม้า ซึ่งนางก็ขี่ได้จริง ๆ
เรื่องราวเหมือน Aki Sasaki แต่โปรไฟลสวยกว่าเยอะ

ชอบคนนี้ขนาดซื้อแผ่นจริงเก็บไว้ 3 เรื่องแรกที่นางเล่น
ยังไม่แกะดูข้างในเลย เสียดายของ (ฮา)

นางไม่มีผลงานอยู่สามเดือน  กลับมาใหม่ยังดูดีอยู่
แต่สังเกตเห็นตรงต้นขามีรอยช้ำ เราก็คิดว่าคงเป็นแผลมั้ง หรือไม่ก็เพ้นท์สีมั้ง
ก็เป็นแบบนี้มาอีก 2-3 เรื่อง ที่มีเมคอัพปิดไว้
ต่อมาก็ไม่แอบแล้ว โชว์รอบสักเต็ม ๆ เหมือนรอยโลโก้ของแก๊งยากุซ่า
เล่นแต่หนังแนวเอาหนัก เอาแนวมัด แนวข่มขืน
ต่อมาก็เล่นแนวซาดิส ต่อมาก็เล่นอันเซนแตกใน
พร้อมกับไม่ดูดีเหมือนก่อน ทั้งโทรมทั้งอ้วน จริตก็เหมือนคนร่าน
ท่าทางเหมือนเมียยากุซ่า

ก็เลยกลับไปลบหนังของเธอตั้งแต่เริ่มสัก เก็บไว้เฉพาะตอนเดบิ้วท์ใหม่ ๆ เท่านั้น
เสียใจเลย ...

Mayu Okamoto    NNPJ-318
mhudom
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 03:05:03 PM »

ตอบยากแฮะ ผมว่าเอารูป Before / After มาแล้วถามเรียงคนเลยดีกว่า

งั้นเอางี้ครับ ถ้าหน้าเด็กๆ แบ๊วๆ ออก โลลิ อย่าง ซึโบมิ เปลี่ยนเป็น หน้า เอ๊กซ์ๆ เซ็กซี่ อย่าง ริโกะ ทาจิบานะ ล่ะ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 03:22:44 PM »

ตามครับ julia ชอบตอนแรกๆนมแน่นดีมีน้ำมีนวล หลังๆผอมเกิน
rie42
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 04:33:38 PM »

สมัยนานแล้ว ผมเคยสะสมหนังของ Maria Ozawa แต่ พอนางรูปร่างเปลี่ยน มีรอยสัก ผมเลิกตามเลย ครับ
mhudom
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 05:27:13 PM »

สมัยนานแล้ว ผมเคยสะสมหนังของ Maria Ozawa แต่ พอนางรูปร่างเปลี่ยน มีรอยสัก ผมเลิกตามเลย ครับ

มิยาบิ แรกๆ ผมก็ตามนะตอนเล่นให้ s1 แรกๆ แจ่มมาก แต่หลังๆ โทรม เหมือนไม่ดูแลตัวเอง บางคนบอกเที่ยวหนัก ไม่รู้จริงป่าว

ตอน อีตาวู้ดดี้ เชิญมาออกรายการ ทำเป็นนอนเตียงเดียวกัน ผมงี้ ขำ แม่ง เชิญมา ตอนที่เค้าเลยจุดพีคไปแล้ว

ช่วงนั้น รูปร่าง หน้าตา ผิวพรรณ เปลี่ยนไปหมดและ...

มิกูผมชอบก่อนทำหน้าเหมือนกันครับยุคตั้งแต่เดบิวท์เลย พอทำหน้าผมก็เลิกดูเลย

งี้ท่าน Hiryoไม่มี เรื่องนี้อ่ะดิ

ผมอุตส่าห์ทำซับขึ้นมา รีบๆ ไปหามาดูก่อน จะได้วิจารณ์ให้หน่อย แล้วลบทีหลังก็ไม่ว่า

หน้า: [1] 2 พิมพ์