มิถุนายน 09, 2024, 11:47:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จริงๆก็ไม่อยากโพสหรอกนะครับแต่...  (อ่าน 18876 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 10:26:18 AM »

ในทีสุดกุก็รุ้ละใครเอาซับกุไปปล่อย  ห่าห่าห่า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Hiryo
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 11:02:14 AM »

ก็ว่าอยู่ ทำไมกระทู้ถึงยาว

ผมสนับสนุนให้นักแปลพร้อมใจกันหยุดแปล หรือแปลแล้วดูคนเดียวไปซักพักหรือยาวๆเลยครับ

อยากรู้เหมือนกันว่าใครจะเป็นคนเดือดร้อน ระหว่างนักแปล กับคนเอาไปหากิน กับคนที่มารอโหลดอย่างเดียว ไม่ช่วยอะไรเวป หรือตอบแทนน้ำใจนักแปลเลย

ผมขอบคุณน้ำใจนักแปลทุกท่านนะครับ ที่อุตส่าห์เสียสละเวลาแปลซับ เสียเวลาทำทามมิ่งมาให้พวกเราดูกัน
แต่ถ้าทำแล้วไม่สบายใจ รู้สึกโดนเอาเปรียบ และพวกปลิงอ้างเรืองสาธารณะ และมันไม่ถูกลิขสิทธิ์มาตั้งแต่ทีแรก
ก็อยากให้หยุดเผยแพร่ไปเลยครับ พวกปลิงจะได้ไม่ต้องมาอ้างเรื่องสารธารณะหรือ ลิขสิทธิ์ไม่มีอีก

ส่วนคนที่เอาแต่มาโหลด มาอ่านอย่างเดียว คอมเมนท์อะไรก็ไม่ตอบ ไม่สร้างประโยชน์อะไรให้กับเวป สมแล้วที่มีตำแหน่งเป็นปลิง
ขอให้อยู่แบบปลิงไปเรื่อยๆละกันครับ  อยากให้รู้ว่าถ้าเวปอยู่ไมไ่ด้ ปลิงจะไปอยู่ที่ไหน
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 12:34:15 PM »

คือคนจะแปลต่อก็แปลไปนะครับ
สู้ๆ เป็นกำลังใจให้

แต่ผมคงเลิกทำซับ และเลิกทำคอนเทนต์อื่นๆด้วย
เช่นการแปลบทสัมภาษณ์ หรือกระทู้แนวติ่งเอสวัน

ไม่ได้ชวนคนอื่นเลิกนะครับ อย่าเข้าใจผิดอีกล่ะ

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
kingz9
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 03:29:12 PM »

555 อยู่ๆก็เดือดเอาซะงั้น

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
หน้า: 1 ... 5 6 [7] พิมพ์