มิถุนายน 10, 2024, 01:16:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Shiraha Riko จะเหมือนดาราบ้านเรามากเกินไปแล้ว  (อ่าน 34827 ครั้ง)
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 01:57:20 PM »

ผมว่าน้องค่อนข้างดูดีเกินคาดเลยครับ ปกดูเรียบๆ ข้างในงานดีทีเดียว คือไม่ได้ดูสวยเวอร์ แต่ดูน่ามอง น่าพูดคุยอะครับ

ใน minnano-av ขึ้นมาอันดับ 10 แล้ว ณ ตอนนี้

เสียดายไม่มี sns ให้ติดตาม

ปล. เดือนหน้า เรื่องนี้น่าดูมาก

เห็นด้วยเลยครับ น้องมีจริตจก้านบางอย่าง เวลายิ้ม ดูน่ารัก น่าซอย มากๆ 5555
gilase
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 02:06:34 PM »

สเปคท่าน gilase น่าจะเน้นหน้าตาปะครับ
เห็นบอกว่าโครงสร้างร่างกายไม่ค่อย Sex Appeal ถ้าเป็นผมนะ ผมกลับเน้นเรื่องนี้มาก่อนหน้าตานิดๆ

55555 ท่าน playAV ถูกต้องนะค้าบบบ จริงๆผมชอบผู้หญิงแนวหน้าตาน่ารัก หรืออาจจะปนเซ็กซี่เปรี้ยวๆบ้างบางที

ส่วนเรื่องรูปร่าง จริงๆก็เน้นนะครับ คือถ้ารูปร่างสมส่วนนี่คะแนนเพิ่มเยอะเหมือนกัน เพียงแต่เน้นหน้าตามากกว่าหน่อยนึงครับ

ที่ผมไม่ชอบส่วนตัวคือ อวัยวะใหญ่ครับ เช่น นมใหญ่ๆเน้นๆเลย ไม่ชอบ ให้ใหญ่ได้มากสุดประมาณ Hiromi Sato หนะครับ
อีกอันคือ หอยใหญ่ อันนี้ก็ไม่ชอบครับ มันดูบานๆยังไงชอบกล 55555
gilase
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 02:19:42 PM »

อืมหืมม โคตรเหมือนมากกก เตี้ยลงมาสัก 10 เซนต์นี่คนเดียวกันเลยนะครับเนี่ย ขอบคุณที่ชี้เป้านะครับ แทบไม่ต้องจิ้นเลย เหมือนดูน้องโดนเยให้ดูจริงๆ

นั่นไง มีคนมายืนยันแล้ว คนนี้เหมือนจริงๆครับ ขนาดรอยยิ้มยังเหมือนเลยอะ ตกใจมาก ยิ้มแบบเดียวกันด้วย
ผมเป็น FC น้องเค้าอยู่เดิมครับ เห็นปกทีแรกว่าคล้ายละ เข้าไปดู น้ำแทบเล็ด  555555555
2lane
AV Devotor (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 02:49:12 PM »

น้องจูเหรอครับ
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 03:09:43 PM »

เดี๋ยวก็มีโซเชียลออกมาให้ตามครับ รอประกาศผ่านเอเจนซี่หรือค่ายอีกที วอนไปอยู่เจ้าอื่นนอกจากt-powersบ้างเถอะ หลังๆ หน้าใหม่ที่ลองโหลดมาดูเหมือนไปอยู่เจ้านี้หลายคนเลยครับ  Sad
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2019, 03:25:13 PM โดย Velocant » บันทึกการเข้า

บอส
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 03:15:53 PM »

ถ้าดาราคนนั้นเธอรู้ว่าตัวเองหน้าเหมือนดาราเอวี เจ้าตัวเขาจะภูมิใจป่าวแว้   Grin Grin Grin
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 03:42:07 PM »

ถ้าจะถามชื่อกรุณาหลังไมค์กันนะครับ
ประเด็นนี้อ่อนไหว

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 04:07:25 PM »

สเปคท่าน gilase น่าจะเน้นหน้าตาปะครับ
เห็นบอกว่าโครงสร้างร่างกายไม่ค่อย Sex Appeal ถ้าเป็นผมนะ ผมกลับเน้นเรื่องนี้มาก่อนหน้าตานิดๆ

55555 ท่าน playAV ถูกต้องนะค้าบบบ จริงๆผมชอบผู้หญิงแนวหน้าตาน่ารัก หรืออาจจะปนเซ็กซี่เปรี้ยวๆบ้างบางที

ส่วนเรื่องรูปร่าง จริงๆก็เน้นนะครับ คือถ้ารูปร่างสมส่วนนี่คะแนนเพิ่มเยอะเหมือนกัน เพียงแต่เน้นหน้าตามากกว่าหน่อยนึงครับ

ที่ผมไม่ชอบส่วนตัวคือ อวัยวะใหญ่ครับ เช่น นมใหญ่ๆเน้นๆเลย ไม่ชอบ ให้ใหญ่ได้มากสุดประมาณ Hiromi Sato หนะครับ
อีกอันคือ หอยใหญ่ อันนี้ก็ไม่ชอบครับ มันดูบานๆยังไงชอบกล 55555

ถึงหลักๆน่าจะชอบคนละแนว แต่ผมรู้สึกว่าท่านพูดได้ตรงใจผมดีครับ เลยเข้ามาทัก

ปล.จะว่าไปแล้วน้องคนนี้เหมือนใครนะ คือดาราไทยแนวน่ารักหรือพวกวงidol ผมก็ไม่ค่อยรู้จักเท่าไร ยังนึกไม่ออก ?

Hiryo
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 04:30:11 PM »

รวมๆดูน่ารักนะครับ แต่ใครงใหญ่ไปอ่ะ เหมือนหุ่นนักว่ายน้ำ ไม่เข้าแก๊ปผมแฮะ
pisanu043
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2019, 04:45:25 PM »

จ.จาน รึป่าวคับ ผมก้อไม่แน่ใจเหมือนกัน ใครรู้ช่วยบอกชื่อย่อหน่อยได้มั้ยคับ
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7 พิมพ์