มิถุนายน 11, 2024, 05:59:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดาราคนไหน DEEPTHROAT ได้ชิวที่สุดครับ  (อ่าน 12383 ครั้ง)
Bonzo1600
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2019, 10:49:51 AM »

DEEPTHROAT ชิวๆเห็นมีแค่ Airi Suzamura ที่ทำได้ ชิวๆไม่มีอ๊อกเลย เพื่อนมีใครแนะนำอีมั้ยครับ
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2019, 11:15:39 AM »

ไอริไม่อ้วกครับแต่ ร้องไห้เลยน้ำตาไหลทุกครั้ง 5555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2019, 01:19:28 PM »

Ohari Aoi  เรื่องใหม่  แนวซอยเตียงทรุด (แต่ไม่โหด  ค่ายถนอมน้องเค้าอยู่นาจา  เรื่องที่4เอง)

พอดีscreenshot ไม่มีฉากนี้เบย  capให้เองดีก่า

ฉากแรกโผล่มาก็พาตื่นเต้นเบย
สัมภาษณ์ size ไร?

Size ไร?

ให้น้องเค้าหลับตา  อ้าปากไว้

แล้วเอาหรรมเห็ดมากระแทกใส่ปากน้อง  ย้ำว่ากระแทก ไม่ใช่ดัน!!

แล้วDeepthroatสารพัดท่า

เรียกได้ว่า  ให้เป็นบรรยากาศโหดๆก้อได้

แต่Ohara Aoi เรายังผ่านน้าเห็ดจับกด แล้วยิ้มไหวค่าาา (โปรดสังเกตเบาะ)

Revolution
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2019, 03:01:36 PM »

ดัน กระทู้นี้ครับ

ผมชอบ Sakura Kirishima นะ ที่คิดได้ตอนนี้นะ
ทักษะ Deepthroat เนี่ย ใครทำได้ชิวสุด ถือว่าเจ๋งครับ

ปล.ที่ชอบดูแนวนี้เพราะ แฟนผม(ทั้งคนเก่าและคนปัจจุบัน)ก็สาย Deepthroat ครับ แถมกินน้ำให้ด้วย ผมนี่ละลายทุกรอบที่โดน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2019, 03:07:20 PM โดย Revolution » บันทึกการเข้า
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2019, 05:32:39 PM »

ผมก็สาย DEEPTHROAT นะครับ ใครบ๊วบดีๆ นี่เก็บเป็นคอลเลคชั่นเลยแหละ
ส่งเข้าประกวด 3 คน ที่ยังมีผลงานอยู่ละกันครับ

1. Yui Hatano

เห็นสวยๆ อย่างนี้ น้องยุ้ยแกเขมือบดุ้นของลุงเห็ดหมดดุ้นหน้าตาเฉย แถมยังเอาลิ้นมาไล้โคนให้ด้วยอีกต่างหาก โดนเข้าไปแบบนี้มีขนลุกครับ สุดๆ จริงๆ

2. Arisaka Miyuki

หน้าใสๆ สายบางกรอบ แต่มิดดุ้นแทบทุกเรื่องครับ แต่อาจจะผิดคอนเซปของเจ้าของกระทู้นิดหน่อย เพราะว่าน้องเขาดูมีอาการเหมือนกัน แต่ก็ไม่รู้ว่าเพราะน้องเขาเน้นหนักไปทางหนังที่มีเนื้อเรื่องที่ส่วนใหญ่จะออกแนวโดนบังคับให้อมหรือเปล่า แต่หน้าน้องเขาตอนคายดุ้นออกมาแล้วน้ำลายยืดตามนี่ ได้อารมณ์สุดๆ ครับ 5555

3.Aika Yumeno

คนนี้ขวัญใจผมเอง เลยเชียร์ออกนอกหน้าซักหน่อย 5555 เห็นหน้าใสๆ แนวไอดอลแบบนี้เวลาน้องเขาได้ดูดนี่ ผมดูแล้วขนลุกทุกทีครับ อาจจะไม่ลึกมากเท่า 2 คนข้างบน แต่เท่าที่เห็นเขมือบดุ้นของน้าเห็ดเอย  พี่อ้วนเถิกรูนี่ย์เอย (ผมเรียกแบบนี้ 55) หรือก็มีพี่ม้าอีกคน (ที่โดนแบนเพราะไปล่อเด็กนั่นแหละ) ไปได้ขนาดนั้นก็สุดยอดแล้วครับ หน้าสวยๆ หุ่นอวบอัด แบบนี้แถมยังไม่ออกอาการอะไรให้เห็นเลย น้องแกอมได้แบบลื่นไหลมาก ผมเห็นแล้วฟินสุดๆ เลย 555

Bonzo1600
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2019, 05:37:39 PM »

Ohari Aoi  เรื่องใหม่  แนวซอยเตียงทรุด (แต่ไม่โหด  ค่ายถนอมน้องเค้าอยู่นาจา  เรื่องที่4เอง)

พอดีscreenshot ไม่มีฉากนี้เบย  capให้เองดีก่า

ฉากแรกโผล่มาก็พาตื่นเต้นเบย
สัมภาษณ์ size ไร?

Size ไร?

ให้น้องเค้าหลับตา  อ้าปากไว้

แล้วเอาหรรมเห็ดมากระแทกใส่ปากน้อง  ย้ำว่ากระแทก ไม่ใช่ดัน!!

แล้วDeepthroatสารพัดท่า

เรียกได้ว่า  ให้เป็นบรรยากาศโหดๆก้อได้

แต่Ohara Aoi เรายังผ่านน้าเห็ดจับกด แล้วยิ้มไหวค่าาา (โปรดสังเกตเบาะ)

ขอบคุณที่แนะนำครับ แต่ DEEPTHROAT ที่ผมหมายถึงคือ ไม่จับกด ไม่บังคับ แต่ Airi นี่ เผลอไม่ได้สุดโคนตลอด 
Bonzo1600
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2019, 05:50:20 PM »

ดัน กระทู้นี้ครับ

ผมชอบ Sakura Kirishima นะ ที่คิดได้ตอนนี้นะ
ทักษะ Deepthroat เนี่ย ใครทำได้ชิวสุด ถือว่าเจ๋งครับ

ปล.ที่ชอบดูแนวนี้เพราะ แฟนผม(ทั้งคนเก่าและคนปัจจุบัน)ก็สาย Deepthroat ครับ แถมกินน้ำให้ด้วย ผมนี่ละลายทุกรอบที่โดน

ขอวาร์ปซักเรื่องครับ
mu_mu
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2019, 11:19:21 PM »

....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2019, 11:35:43 PM โดย mu_mu » บันทึกการเข้า
flavoredd
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2019, 11:51:20 PM »

Yuma Asami Soe-001 ครับ เปิดบิ้วประจำ
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2019, 07:26:04 AM »

คิดอะไรไม่ออกบอก Tsubomi เลยครับ น้องเธอทำทุกอย่างได้สุดมาก แม้แต่ Deep Throat ก็ทำได้สุดยอดนะ

แต่ส่วนตัวผมชอบ Mizuki Hayakawa ครับ ผมว่าปากเธอสวยดี เวลาอมแล้วเพลินมาก
หน้า: [1] 2 พิมพ์