มิถุนายน 01, 2024, 06:36:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Jia Lissa หน้าตานี่สุดยอดเลย ถ้ามีหุ่นอย่าง Rola Misaki นี่คง..  (อ่าน 66549 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 04, 2019, 08:12:21 PM »

เธอยังไม่ใช่แนวผมนะ เพราะของผมสายหน้าหุ่นเฉลี่ยกันครับ ของผมบางทีหน้าไม่ต้องสวยมากก็ได้ แต่ต้องครบหน้าหุ่น
Jia Lissa ผมว่าหุ่นก็ดีในแบบสายอวบครับ แต่นมเล็กไปนิดเลยดูยังไม่สมดุลกัน

หุ่น Rola ผมว่าดีตรง สูงพอดี ร่างดูไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป
แต่ติดนิดหนึ่งสำหรับผม ตรงหุ่นยังดูไม่เฟิร์มมาก เนื้อเยอะไปนิดๆ ไม่งั้นเพอร์เฟค

ส่วน Blaire Ivory หุ่นนางดูเฟิร์มกว่า แต่นางสูงร่างใหญ่เกินไปหน่อย
ถ้าเทียบกัน ผมยังชอบหุ่น Rola มากกว่า Blaire Ivory พอสมควร

lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 04, 2019, 08:25:57 PM »

เธอยังไม่ใช่แนวผมนะ เพราะของผมสายหน้าหุ่นเฉลี่ยกันครับ ของผมบางทีหน้าไม่ต้องสวยมากก็ได้ แต่ต้องครบหน้าหุ่น
Jia Lissa ผมว่าหุ่นก็ดีในแบบสายอวบครับ แต่นมเล็กไปนิดเลยดูยังไม่สมดุลกัน

หุ่น Rola ผมว่าดีตรง สูงพอดี ร่างดูไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป
แต่ติดนิดหนึ่งสำหรับผม ตรงหุ่นยังดูไม่เฟิร์มมาก เนื้อเยอะไปนิดๆ ไม่งั้นเพอร์เฟค

ส่วน Blaire Ivory หุ่นนางดูเฟิร์มกว่า แต่นางสูงร่างใหญ่เกินไปหน่อย
ถ้าเทียบกัน ผมยังชอบหุ่น Rola มากกว่า Blaire Ivory พอสมควร

อย่างท่าน play นี่ต้องเรียกว่าสเปคแนวทางชัดเจนจริงๆครับ ส่วนผมนี่สเปคทะเลมากๆ อะไรที่เข้าแนวเข้าตาสักหน่อยก็เอาล่ะ
ทุกวันนี้ Hdd 4 TB ปาเข้าไป 6 ลูกแล้ว มี 3 TB แถมมมาอีกลูกไว้เก็บหนังฝรั่งกับคลิปแยกมาต่างหากเฉพาะเลย  Grin Grin
Rock Shit

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 02:01:33 PM »

ผมไม่รู้จักใครเลยหลังจากเห็นกระทู้นี้จึงตามไปโหลดดูชอบมากครับทั้งสามคนเลย
Blaire Ivory,Hazel Moore,Jia Lissa แล้วดันไปเจอมาอีกสอง Lena Anderson,Bunny Colby
กำลังตามเก็บทั้งห้าคนเลยครับขอบคุณที่แนะนำมากครับ

Blaire Ivory กับ Lena Anderson คนเดียวกันครับ

ผมเพิ่งรู้ฮ่ะสวยทุกคนเลยแนวๆนี้มีคนอื่นอีกมั้ย
Domain Expansion
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 02:30:21 PM »

Mia Melano ก็งานดี 
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 06, 2019, 01:25:30 PM »

kendra sunderland ครับ
Ahnhayeon
ตะกวดไซเบอร์

สาย uncen จ้าาา

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 08, 2019, 11:00:55 PM »

โดนใจมากครับ ไม่เจอแบบนี้มานานมากแล้ว
Refala035
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 08, 2019, 11:40:36 PM »

ชอบ hazel สุด ๆ ครับ  Kiss Kiss
Ahnhayeon
ตะกวดไซเบอร์

สาย uncen จ้าาา

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 09, 2019, 07:01:59 PM »

แนะนำโทน Hazel ให้หน่อยสิครับ ใครมีแจ่มๆบ้าง
Bonzo1600
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 10, 2019, 12:36:34 AM »

ฝรั่งมีเยอะครับ

อีกคน

อีก

อีก

มีอีกเยอะมากครับ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์