มิถุนายน 10, 2024, 05:30:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Shiina Sora เรื่องนี้มีแถมเบื้องหลังให้ดูด้วย!  (อ่าน 35225 ครั้ง)
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2019, 08:47:35 PM »

มีรหัสไหนอีกบ้างที่มีเบื้องหลังแบบนี้อะครับ

+1 ชอบเบื้องหลังเหมือนกันครับ

+1 อีกคนครับ

bigwore
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2019, 08:33:33 AM »

SNIS 273 aoi ครับ
ไม่เชิงเบื้องหลังครับ ซีนสุดท้ายที่ aoi ถูกเย่อโดนนักแสดงชาย
นักแสดงชายเกิดทนไม่ไหวน้ำแตก ราดบนหน้าอกนางเอก
aoi ก็งงว่าเฮ้ยน้ำแตกแล้วเหรอ มองผกก.ว่าเอาไงต่อ
นักแสดงชายพอแตกไป 1 ยก ก็เย่อต่ออีกรอบครับ จนเสร็จครับ ฟินไป

อันนี้คือถ่ายต่อไปเลย ได้เห็นว่านักแสดงชายบางทีก็ทนไม่ไหวครับ ถ้าเจอของดีแบบนี้ 55

papapa
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 08:18:54 AM »

กระทู้รวมหนังแนวเบื้องหลังหรือซีนหลุดๆต้องมาแล้ว  Grin Grin
Domain Expansion
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2019, 02:03:53 PM »

ใครมีแนะนำแนวนี้อีกบ้างครัฟ Smiley
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2019, 05:23:46 PM »

ขนาดน้ำเเตกยังต้องขอโทษกันเลย  มรรยาทยอดเยียมจิมๆ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
select22
เหลือบไร
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2019, 03:28:58 PM »

+1 หาด้วยครับ
asedah2
AV Dedicator (VIP)

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2019, 04:35:11 PM »

ไม่เชิงเบื้องหลังครับ ซีนสุดท้ายที่ aoi ถูกเย่อโดนนักแสดงชาย
นักแสดงชายเกิดทนไม่ไหวน้ำแตก ราดบนหน้าอกนางเอก
aoi ก็งงว่าเฮ้ยน้ำแตกแล้วเหรอ มองผกก.ว่าเอาไงต่อ
นักแสดงชายพอแตกไป 1 ยก ก็เย่อต่ออีกรอบครับ จนเสร็จครับ ฟินไป

อันนี้คือถ่ายต่อไปเลย ได้เห็นว่านักแสดงชายบางทีก็ทนไม่ไหวครับ ถ้าเจอของดีแบบนี้ 55

ไม่น่าเชื่อพี่รอยสักแขน  นิ้วเมพ  ยังโดนขย่มแล้วอยู่ๆเสร็จก่อน

แต่spiritดีฝุดๆ  เสร็จปุ๊บต่อปั๊บ  แสดงความมืออาชีพ   จับAoiเสียบต่อเบย

003
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2019, 12:18:08 AM »

ไม่น่าเชื่อพี่รอยสักแขน  นิ้วเมพ  ยังโดนขย่มแล้วอยู่ๆเสร็จก่อน

แต่spiritดีฝุดๆ  เสร็จปุ๊บต่อปั๊บ  แสดงความมืออาชีพ   จับAoiเสียบต่อเบย
ดูแล้ว...ตอนเสียบต่อนี่น่าจะเสียบสดเลยนะครับ เพราะถอดถุงยางออกแล้ว ฟินจริงๆ
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2019, 10:02:56 PM »

สวยแบบ aoi แตกแล้วมันต้องแข็งอย่างไวครับ
pandorath
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 18, 2023, 02:29:16 AM »

ยังไม่มีซับไทยเนาะ ไม่มีเวปไหนที่มีเลย
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์