พฤษภาคม 02, 2024, 11:29:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามความเห็นเพื่อนๆ ตอนนี้ ใครคือ เจ้าหญิงแห่งวงการเอวีครับ  (อ่าน 15634 ครั้ง)
V7Darkside
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2022, 04:04:46 PM »

ตามนี้ครับ

1. Julia
2. Nene Yoshitaka
3. Nakamura Miu
4. Aoi Tsukasa
5. Arena Hashimoto
6. Yua Mikami
7. Minami Aizawa
8. Minami Kojima
9. Shoka Takahashi
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2022, 06:30:02 PM »

หลายคนสวยครับ คือผมอาจจะไม่ใช่สายหวานน่ารัก สายjp
เลยไม่ค่อยได้ตามกระแสกับเขามาก แต่จะชอบดูavในส่วนที่ตัวเองสนใจ

เพราะงั้นถ้าถามผม เจ้าหญิงแห่งวงการ ผมคงบอกไม่ได้
ที่สนใจของผมน่าจะเป็นแนว sexy star  ตำแหน่งนี้คงให้ eimi fukada เท่าที่เห็น
Rock Shit

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2022, 01:47:23 AM »

Akari Tsumugi
Arina Hashimoto
Hikari Aozora
Tsubaki Sannomiya
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2022, 08:46:46 PM »

เจ้าหญิง ก็น่าจะต้องสวยสง่า และเป็นตัว Top อันดับต้นๆ หน่อยล่ะครับ ณ ตอนนี้ก็คงต้องให้ Yua Mikami ไปก่อนแหละครับ

ถ้าไม่นับเรื่องชื่อเสียงที่ต้นทุน ผมว่าคนที่เหมาะกับ สมญานามนี้ที่สุดน่าจะเป็น Minami Aizawa ครับ ดูเธอตัวเล็กน่ารักสมส่วน ถ้าคิดว่าไปใส่ชุดเจ้าหญิง น่าจะเหมาะสมกว่าคนอื่นครับ ^ ^

izac1515
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2022, 05:20:38 PM »

มินามิ ไอซาวะ กับ อารินะ ฮาชิโมโตะ เลือกยากมาก ๆ ครับ
มารอน นัทซึกิ น่าจะอยู่ในตัวเลือกอีกคนนะครับเนี่ย
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2022, 08:24:16 PM »

ส่วนตัวโหวตให้ Minami Aizawa

-----------------------------------------------------------
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2022, 09:24:46 PM »

เจ้าหญิง ก็น่าจะต้องสวยสง่า และเป็นตัว Top อันดับต้นๆ หน่อยล่ะครับ ณ ตอนนี้ก็คงต้องให้ Yua Mikami ไปก่อนแหละครับ

ถ้าไม่นับเรื่องชื่อเสียงที่ต้นทุน ผมว่าคนที่เหมาะกับ สมญานามนี้ที่สุดน่าจะเป็น Minami Aizawa ครับ ดูเธอตัวเล็กน่ารักสมส่วน ถ้าคิดว่าไปใส่ชุดเจ้าหญิง น่าจะเหมาะสมกว่าคนอื่นครับ ^ ^

ตามนั้นหล่ะ มันต้อง Top Ranking ทั้ง JP และ Inter

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2022, 07:30:34 PM »

สำหรับผมนะ

Prestige >>> Umi Yatsugake
Moodyz >>> Mio Ishikawa
S1 >>> Saika Kawakita
Ideapocket >>> Minami Aizawa
หน้า: 1 [2] พิมพ์