พฤษภาคม 23, 2024, 08:52:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นลูกน้อง/เพื่อนร่วมงาน สวยๆแล้วเกิดอารมณ์ ทำไงดีครับ  (อ่าน 6315 ครั้ง)
picasso
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2019, 03:45:57 PM »

ผมมีอยู่คนนึง   อายุ25-26 ผมยาว ขาว ตาโต คิ้วเข้ม หน้าคมสไตล์แขกขาว  นึกถึง ใหม่ดาวิ แบบอวบๆหน่อย
เอวคอดๆ สะโพกผายสุดๆ นมมีน้อยแต่มีนะ ประมาณBคัพ

ทุกวันเห็นเธอเดินไปมา   เห็นนมตึงๆในเสื้อรัดๆ  เห็นก้นเด้งๆ เวลาโก้งโค้งคุยงาน   
ทำผมอยากเสียน้ำแทบทุกวัน   เป็นคุณจะทำไงดี

เธอโสดนะแต่ผมไม่โสด

Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2019, 05:45:08 PM »

เธอโสดแต่คุณไม่โสดงี้อันตรายครับ 5555

เก็บเธอไว้ว่าวก็พอครับ
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2019, 07:54:37 PM »

แนะนำว่า "ทำใจครับ" เกินเลยไปท่านจะตายเอานะครับ
Oat099
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2019, 09:41:31 PM »

ถ้าเจ๊งขึ้นมาทำงานด้วยกันจะมองหน้ากันไม่ติดนะครับ
THUGO
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2019, 09:11:48 AM »

เราไม่โสดนี่ไม่น่าเล่นแล้วครับ

แต่ถ้าโสดทั้งคู่แล้วรู้กันเรื่องอย่างว่านี่สนุกมาก จากประสบการณ์
picasso
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 10:05:26 AM »

เศร้าแปปปป 55
samfisher
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2019, 12:49:46 AM »

อยากเย็ดน้องที่อ๊อฟฟิตเหมือนกัน ตัวเล้กๆ แต่นมใหญ่เห็นเด่นชัดมาก  ผมนี่แอบมองนมน้องเค้าบ่อยๆ อยากซอยร่องนมน้องเค้าจัง เห้นแล้วควยแข็งทุกที
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2019, 03:38:57 PM »

กรณีแบบนี้เกิดขึ้นได้บ่อยครั้งนะครับ ยิ่งถ้าเป็นบริษัทยักษ์ใหญ่-บริษัทที่มีชื่อเสียงโด่งดัง หรือ บริษัทข้ามชาติ
เนี่ย บอกเลยครับว่า ในอ๊อฟฟิตจะมีแต่ผู้หญิงสวยๆเต็มไปหมด ขอยกตัวอย่างจากตัวผมเองล่ะกันนะครับ ตัวผม
เป็นเจ้าของบริษัทครับ แล้วบริษัทของผมเป็นบริษัทยักษ์ใหญ่ ผู้หญิงที่จะเข้ามาทำงานที่นี่ได้ นอกจากเก่งแล้ว
ต้องสวยด้วย มันเหมือนกับคัดหน้าตาพนักงานไปในตัว สาวๆส่วนใหญ่ที่นี่สวยปิ้งเหมือนพริตตี้-เน็ทไอดอลเลย
นะครับ ผมขอยอมรับเลยว่า ณ.วันนี้ผมหลงสเน่ห์สาวไทยเข้าให้แล้ว และผมก็มีโอกาสร่วมรักกับผู้หญิงไทย
หลากหลายสาขาอาชีพเลย สาวไทยสวยมากครับ. 

ปล.1) ผมเป็นชาวต่างชาติครับ แต่เข้ามาใช้ชีวิตในเมืองไทยตั้งแต่เด็กๆ และสิ่งที่ผมโพสลงไปนั้น ไม่ได้ขี้อวด
ไม่ได้โชว์พาวฯ นะครับ พูดง่ายๆคือ ไม่อยากให้ทุกคนหมั่นใส้ผมนั่นเอง
ปล.2) ทุกประโยค-ทุกข้อความ มีเพื่อนชาวไทยคอยแปลให้ และเรียบเรียงก่อนพิมพ์ลงไปทุกครั้ง.
ปล.3) ใครสนใจผู้หญิง Free Sex ก็ PM มาคุยหลังไมค์ได้นะครับ เดี๋ยวผมจัดชุดใหญ่ๆให้เลย.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2019, 04:16:03 AM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 11:30:54 PM »

เธอโสดแต่คุณไม่โสดงี้อันตรายครับ 5555

เก็บเธอไว้ว่าวก็พอครับ

เห็นด้วยครับ เก็บเธอไว้ว่าวก็พอครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2019, 09:25:11 PM »

เก็บภาพเอามาว่าวท่าจะดีสุดคับ 55
หน้า: [1] พิมพ์