พฤษภาคม 29, 2024, 02:14:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดาราเหล่านี้คือใคร  (อ่าน 3813 ครั้ง)
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2020, 03:57:28 PM »

เรียงจากบนลงล่าง

Yua Mikami
Jun Kakei
Mako Iga
Saki Okuda
Azuna Kawai
Nao Nishino
Aika Yumeno
Sakura Miura
Momo Sakura
Rei Takatsuki
Azuna Kawai อีกแล้ว
Chihrau Minagawa
Sakura Miura อีกแล้ว
Airi Suzumura
Tsukasa Aoi
Azuna Kawai 3 รูปต่อกัน
Kana Momonogi
Mao Mashiro
Maria Aine
Mion Sonoda
Nao Nakano
Nina จาก heyzo 2067
Non Nonoura (อันนี้ชื่อก็มีเขียนอยู่)
Mahiro Tadai
Sakura Miura (อีกแล้ว)
Yua Mikami
3 รูปล่าง Natsuna Watanabe เป็น gravure

ถ้ามีหน้าปกก็เอารหัสไปหาใน google ดูครับ เช่นภาพแรก รหัส ssni-493

โซเชียลลองหาดูครับ ไม่ยาก

Buny
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2020, 11:07:44 AM »

ลองแล้วครับ แต่มันหาไม่เจอครับ ถึงได้ให้ช่วยไงครับ
Buny
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2020, 12:55:20 PM »

ขอบคุณครับ มีใครพอจะตอบได้อีกไหมครับ
Buny
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 09:36:33 PM »

แล้วคนอื่นล่ะครับ มีใครพอจะคอบได้ไหมครับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 10:14:03 PM »

ไม่รู้ทำไม แต่ขำ ท่าน MarvelRider อ่ะครับ

ตอนแรก กะจะเข้ามา แบบ ขอตอบเฉพาะคนที่อยากตอบ

แล้วก็เล็งตอบคนที่ง่ายๆ แบบรู้ๆ กันอยู่แล้ว อย่าง yua mikami , airi suzumura, tsukasa aoi

อะไรประมาณนี้ พอเปิดมาหน้า 2 เจอท่าน ลิสต์ไว้เป็นแถวเลย ไม่รู้ทำไม ขำเลย ขำตัวเองตัวเองด้วย

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Buny
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 12, 2020, 09:41:21 AM »

Ok ครับ มีใครพอจะรู้ว่าพวกเธอมีเพจ facbook twitter ig บ้างไหมครับ
Buny
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 17, 2020, 10:57:40 PM »

ฮัลโหลครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์