พฤษภาคม 11, 2024, 11:13:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพจหลัก (สีฟ้า) 2.5 แสนไลค์ปลิว ขอเชิญตามมาที่ใหม่  (อ่าน 9048 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: มกราคม 18, 2020, 10:50:22 PM »

https://www.facebook.com/avcnews1

ถือว่าเป็นครั้งแรกที่โดนลบแบบลบหายไปเลยหลังจาก appeal ไม่ผ่าน (ทุกครั้งที่ผ่านๆมา ผ่านตลอดกู้กลับมาได้)

เจ็บปวดถึงทรวง แต่พูดอะไรมากไม่ได้ ได้แต่ขอให้เพื่อนสมาชิกตามมากดไลค์กันเยอะๆ แสดงพลังกลับมาให้ไวๆ

เพื่อที่จะใช้เป็นช่องทางโพสข่าวสารวงการเอวีต่อไป ถือว่าเป็นสิ่งหลักในปี 2020 นี้ที่ผมขอร้องเพื่อนสมาชิก

"ตามกด Like ให้เค้าที อยากกลับมาโพสข่าวคึกคักไวๆ"

ตอนนี้คือเท่าที่ทำได้ก็จะใช้เพจสีทอง (เพจดั้งเดิม) ดันไปเรื่อยๆก่อน จะไม่เสี่ยงใช้เพจนั้นโพสข่าวแทน

เอาไว้โพสภาพ มีม ขำๆ ที่เกี่ยวกับเอวี ส่วนเพจสีฟ้าหลักก็จะใช้โพสข่าวสารเช่นเดิม

แต่จะเข้มงวดเรื่องการแคปภาพมาโพสที่คอมเมนท์ (ไม่รู้ใช่สาเหตุรึเปล่าพี่มาร์คไม่ได้บอก แต่ปลอดภัยไว้ก่อน)

จึงเรียนมาเพื่อให้เพื่อนสมาชิกทราบ และร่วมติดตามกันต่อไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2020, 02:08:23 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2020, 11:00:51 PM »

เดี๋ยวแชร์ให้ครับผมท่านประธาน

ส่วนรูปในคอมเม้นต์ ถ้ารูปคอมเม้นต์โป๊ก็โดนนะครับ
จากประสบการณ์เคยโดนมาก่อนครับ ผมเลยปิดคอมเม้นต์รูปภาพ

ล่าสุดเพิ่งโดนเรื่องแชร์ลิ้งค์ไป VK ครับ ตอนนี้ทางเพจเลยไม่ลงลิ้งค์เลย

Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2020, 11:32:14 PM »

เดี๋ยวแชร์ให้ครับผมท่านประธาน

ส่วนรูปในคอมเม้นต์ ถ้ารูปคอมเม้นต์โป๊ก็โดนนะครับ
จากประสบการณ์เคยโดนมาก่อนครับ ผมเลยปิดคอมเม้นต์รูปภาพ

ล่าสุดเพิ่งโดนเรื่องแชร์ลิ้งค์ไป VK ครับ ตอนนี้ทางเพจเลยไม่ลงลิ้งค์เลย

นักบินมาตอบเอง 5555

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
Chiamarsi Bomber
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 12:50:03 AM »

กดตามแล้วครับ
dekkak301
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 10:08:03 AM »

ผมคิดว่าถ้าสร้างเป็นกลุ่มเฟสเฉพราะพวกเรา กะคงดีนะครับ ไม่เสี่ยงด้วย เห็นเเต่หน้าเพจบางคนเม้นรูปไม่เซ็นเซอร์ก็มี
Busty Master

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 10:13:49 AM »

เคยทำเพจ และเคยโดนบินเหมือนกัน

ดีที่สุดคือปิดคอมเม้นรูปภาพไปเลยครับ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 10:27:39 AM »

บางคนแม่งแคปแบบติดจุกติดหอยเลย โหดจริง

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
Enamor
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 12:27:49 PM »

Like ให้แล้วครับท่าน

kamonjjan
*

RATAFA

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 20, 2020, 05:03:06 PM »

ขอให้คนกลับมาตามไวๆครับ
Redzerozz
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 20, 2020, 07:56:00 PM »

จัดให้เลยครับผม
หน้า: [1] 2 พิมพ์