มิถุนายน 16, 2024, 04:16:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดารา AV ที่คิดว่าสวยครบทุกส่วนของเพื่อนๆสมาชิก  (อ่าน 43922 ครั้ง)
notocker
AV Donator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 07, 2020, 09:07:25 PM »

Yua Aida ตลอดกาลเลยครับ
หน้ายั่วมากๆ ริมฝีปากอวบอิ่ม ตาเฉี่ยวยั่ว นมกลมแน่นแบบนมจริงๆ เอวคอดเอวเล็กน่ารัก ก้นทรงลูกแพร์ หุ่นน่าฬิกาทราย ไหล่กว้างสวยงาม ผิวสีน้ำผึ้งสวยมากๆ
ลีลาการโม้คสุดพิศวาศ การขึ้นควบบนไม่เป็นรองใคร เสียงครางเซ็กซี่ที่สุดในวงการ นอกจากนี้ก็ Maria Takaki แต่เสียดายเซนหนามาก
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 07, 2020, 09:36:53 PM »

aoi s1 อีกเสียงหน้าสวยนมสวยก้นสวยจิ๋มอูมเอวคอด
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 07, 2020, 11:47:17 PM »

สำหรับผม ดาราav ยังไม่มีใครเพอร์เฟกครับ

ผมว่าเป็นอย่างนี้ เช่น บางคนสูงหุ่นดีแต่ผอมเกินไป ไม่ก็สูงหุ่นดีแต่อวบเกินไปนิด หุ่นไม่เฟิร์ม
บางคนหุ่นดีครบแต่ตัวไม่สูง  บางคนหน้าสวยหุ่นธรรมดา  บางคนหุ่นดีหน้าธรรมดา 
บางคนช่วงล่างสวยแต่นมเล็กมาก (ขึ้นอยู่กับสเปคแต่ละคนที่มอง)
roronoarpor13
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 07, 2020, 11:59:53 PM »

Azumi Kawashima
เห็นครังแรกนึกว่าดาราหนัง Smiley นมก็ใหญ่สวย ผิวก็ขาวเนียน

Good choice 👍
ลืมคนนี้ไปได้ไง  Grin
ถ้าเอาสมัยก่อนมาด้วยนี่มีหลายคนเลยล่ะครับ แต่ยอมรับว่า Azumi Kawashima งามจริงขาวเนียนดูตอนสมัยนั้นคิดว่าดารา
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 08, 2020, 07:49:26 AM »

สวยสุดตลอดการของผมคืน Cocomi Sakura ครับ ผมชอบสาวหน้าเฉี่ยวๆ กับ หุ่นนาฬิกาทราย แบบนี้

ส่วนสาวที่เล่นอยู่ปัจจุบัน ยังขาดๆไปอยู่ครับ บางคนผมชอบหน้า แต่หุ่นยังไม่ใช่ บางคนหุ่นได้ แต่หน้ายังไม่ถูกใจ

ถ้ามีแบบหน้าแบบ Karen Kaeda หุ่นแบบ Rinne Touka ก็คงดีสิน๊า
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 08, 2020, 09:29:53 AM »

สวยสุดตลอดการของผมคืน Cocomi Sakura ครับ ผมชอบสาวหน้าเฉี่ยวๆ กับ หุ่นนาฬิกาทราย แบบนี้

ส่วนสาวที่เล่นอยู่ปัจจุบัน ยังขาดๆไปอยู่ครับ บางคนผมชอบหน้า แต่หุ่นยังไม่ใช่ บางคนหุ่นได้ แต่หน้ายังไม่ถูกใจ

ถ้ามีแบบหน้าแบบ Karen Kaeda หุ่นแบบ Rinne Touka ก็คงดีสิน๊า

Good choice อีกคนครับ 👍

pasunna

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 08, 2020, 12:19:37 PM »

คาเรน คาเอดะ นี่ชอบหน้ามากเหมือนกัน
แต่หุ่นนางแปลกๆมาก...
น่าจะเพราะทำนมมา...

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
Manudtham1988
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 08, 2020, 01:47:41 PM »

ของผม Miai Kobato อาจจะรุ่นเก่าหน่อยแต่รับรองว่าเเด็ดมาก
iamnumberfour
AV Donator (VIP)

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 08, 2020, 09:32:15 PM »

Erika Momodani กับ Suzu Honjo สองชื่อนี้ขาดไม่ได้เลย55

Remu Suzumori คือสวยตรงสเปคผมที่สุด(of all time)เลย แพ้ทางตาแบบนี้มากๆ

เก่าหน่อยก็ Ria Sakurai สวยมากกับ Miku Ohashi คนนี้น่าจะตรงนิยามสวยครบทุกส่วนที่สุด
AV1881
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 08, 2020, 09:49:27 PM »

คาเรน คาเอดะ นี่ชอบหน้ามากเหมือนกัน
แต่หุ่นนางแปลกๆมาก...
น่าจะเพราะทำนมมา...
Karen Kaeda ถ้าหุ่นแบบ Cocomi Sakura นี่สุดยอดเลย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 8 พิมพ์