มิถุนายน 09, 2024, 01:07:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 20 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Uncensored Leaked !!!  (อ่าน 151820 ครั้ง)
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 30, 2020, 09:33:12 AM »

มีสาระอย่างอื่นนอกจากแขวะคู่กรณีไหมครับ?

โปรแกรมออกใหม่ๆคนตื่นเต้นก็ธรรมดานิ
เขาอยากลบก็เรื่องของเขา

ขึ้นมึงขึ้นกูอีก มารยาทไม่น่ารักเลย
ถ่อยไม่เท่นะครับ
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 30, 2020, 10:20:30 AM »

มีสาระอย่างอื่นนอกจากแขวะคู่กรณีไหมครับ?

โปรแกรมออกใหม่ๆคนตื่นเต้นก็ธรรมดานิ
เขาอยากลบก็เรื่องของเขา

ขึ้นมึงขึ้นกูอีก มารยาทไม่น่ารักเลย
ถ่อยไม่เท่นะครับ

อ้อขอประทานโทษครับ ผมไม่ได้แขวะหรอกครับ ผมกะเค้าไม่ได้มีไรกันและไม่เคยรู้จักกันด้วย อีกอย่างผมไม่ได้ถ่อยครับแต่คนในนี้ส่วนใหญ่เค้ารู้ว่าผมพูดคือภาษาบ้านๆเพื่อให้เข้าใจเท่านั้นครับท่าน ยังไงถ้ามันระแคะระคายหูหรือลูกกะตาท่าน เวลาท่านเห็นผมโพสก็ผ่านๆไปก็ได้ครับ ไม่ต้องมาอ่านครับเดี๋ยวท่านจะอารมเสียเปล่า ด้วยความเคารพครับท่าน

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Sheeran
SIXXIS
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 30, 2020, 10:08:55 PM »

นึกว่ามีอะไรใหม่ ... Huh? Huh? Huh?

UPDATE NEW LEAK JAV 23/8
KUMA55555
โอตาคุเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2020, 01:35:47 AM »

shunka ayami ครับ uncenแท้100000percent

https://avgle.com/video/jmRrzrZB0rN/uncensored-abp-664-%E3%81%82%E3%82%84%E3%81%BF%E6%97%AC%E6%9E%9C%E6%97%A0%E7%A0%81%E6%B5%81%E5%87%BA-ayami-shunka
ภัทร
เหลือบไร
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2020, 08:29:50 AM »

เว็บนี้ดาวน์โหลดยังไงครับ ขอบคุณมากครับ
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2020, 09:47:55 AM »

ผมเห็นด้วยกับเรื่อง ที่จะหาหนังยากมากขึ้นครับ..... แต่เดี๋ยวก่อน!!!!! ปัญหาเหล่านี้ของพวกท่านจะหมดไป !!! เพียงแค่พวกท่านใช้ คีย์เวิร์ดคำว่า "无码流出" ในการค้นหาหนังหลุดเซ็นเซอร์จริงๆ ครับ!!!(ผมใช้หาใน Sukebei นะครับ เวปอื่นไม่รู้ยังไง) คีเวิร์ดคำนี้จะช่วยคัดกรองพวก JAVPLAYER ออกไปได้ประมาณ 90% เลยล่ะครับ แต่ว่าก็ต้องมาดูล่ะครับ ว่าที่โพสใหม่กับโพสเก่ามันซ้ำกันหรือเปล่า เพราะเวปนี้มันปล่อยกันเยอะจริงๆ

ส่วน JAVPLAYER ผมก็ไม่ติดขัดอะไรนะครับ ผมมองว่ามันเป็นการ "เซ็นเซอร์บาง" มากกว่าเป็นการ "ลบเซ็นเซอร์" ไป ...  ผมไม่ติดว่าของปลอมหรือหลอกลวงยังไงนะ โปรแกรมมันก็เหมือนทำให้ดูได้ชัดขึ้นแค่นั้น เอาง่ายๆ ว่าดุ้นของลุงเห็ด มันก็หัวบานๆ เป็นดอกเห็ดเหมือนของจริงนั่นแหละ ไม่เห็นมันจะต่างจากเดิมตรงไหน ผมไม่ค่อยติดอะไรกับข้อนี้ครับ แต่ก็โหลดแต่คนที่ชอบๆ แหละ เพราะแต่ละเรื่องมันใหญ่จริงๆ ครับ   Huh? Huh? Huh?

kingz9

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2020, 10:11:52 AM »

ผมเห็นด้วยกับเรื่อง ที่จะหาหนังยากมากขึ้นครับ..... แต่เดี๋ยวก่อน!!!!! ปัญหาเหล่านี้ของพวกท่านจะหมดไป !!! เพียงแค่พวกท่านใช้ คีย์เวิร์ดคำว่า "无码流出" ในการค้นหาหนังหลุดเซ็นเซอร์จริงๆ ครับ!!!(ผมใช้หาใน Sukebei นะครับ เวปอื่นไม่รู้ยังไง) คีเวิร์ดคำนี้จะช่วยคัดกรองพวก JAVPLAYER ออกไปได้ประมาณ 90% เลยล่ะครับ แต่ว่าก็ต้องมาดูล่ะครับ ว่าที่โพสใหม่กับโพสเก่ามันซ้ำกันหรือเปล่า เพราะเวปนี้มันปล่อยกันเยอะจริงๆ

ส่วน JAVPLAYER ผมก็ไม่ติดขัดอะไรนะครับ ผมมองว่ามันเป็นการ "เซ็นเซอร์บาง" มากกว่าเป็นการ "ลบเซ็นเซอร์" ไป ...  ผมไม่ติดว่าของปลอมหรือหลอกลวงยังไงนะ โปรแกรมมันก็เหมือนทำให้ดูได้ชัดขึ้นแค่นั้น เอาง่ายๆ ว่าดุ้นของลุงเห็ด มันก็หัวบานๆ เป็นดอกเห็ดเหมือนของจริงนั่นแหละ ไม่เห็นมันจะต่างจากเดิมตรงไหน ผมไม่ค่อยติดอะไรกับข้อนี้ครับ แต่ก็โหลดแต่คนที่ชอบๆ แหละ เพราะแต่ละเรื่องมันใหญ่จริงๆ ครับ   Huh? Huh? Huh?

ได้ความรู้เลยครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
sodasolid
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2020, 10:29:50 AM »

ส่วน JAVPLAYER ผมก็ไม่ติดขัดอะไรนะครับ ผมมองว่ามันเป็นการ "เซ็นเซอร์บาง" มากกว่าเป็นการ "ลบเซ็นเซอร์" ไป ...  ผมไม่ติดว่าของปลอมหรือหลอกลวงยังไงนะ โปรแกรมมันก็เหมือนทำให้ดูได้ชัดขึ้นแค่นั้น เอาง่ายๆ ว่าดุ้นของลุงเห็ด มันก็หัวบานๆ เป็นดอกเห็ดเหมือนของจริงนั่นแหละ ไม่เห็นมันจะต่างจากเดิมตรงไหน ผมไม่ค่อยติดอะไรกับข้อนี้ครับ แต่ก็โหลดแต่คนที่ชอบๆ แหละ เพราะแต่ละเรื่องมันใหญ่จริงๆ ครับ   Huh? Huh? Huh?

ตอนนี้url เว็บ sukebei คืออ่ะไรแล้วครับ ผมเข้าไม่ได้
kingz9

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2020, 10:56:39 AM »

ตอนนี้url เว็บ sukebei คืออ่ะไรแล้วครับ ผมเข้าไม่ได้

https://sukebei.nyaa.si/

bluefox
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2020, 09:36:38 PM »

ที่เห็นผ่านๆตาก็มีของเจ๊จู  และโมโมกะ ที่ออกมาเยอะเหมือนกัน
ชุนกะก็ออกมา วาคานะก็มี ทีี่จริงก็หลายเรื่องครับแต่ปลอมแบบลบเซนก้มีเหมือนกัน

ฝึกทำซับนรก
https://blue3gp-blueboo.blogspot.com/
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 20 พิมพ์