มิถุนายน 09, 2024, 01:59:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดซิง เที่ยวครั้งแรก ร้านดังย่ายพระรามเก้า  (อ่าน 2131 ครั้ง)
NongNoeyNaruk
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2020, 12:08:02 PM »

ส่งการบ้านเปิดซิง ร้านดังย่านพระรามเก้า

เกริ่นก่อนว่าผมเป็นหนุ่มซิงหนุ่มโสด ยังไม่มีโอกาสได้ผสมพันธุ์กับสาวสักที

วันนี้กฤษ์ยามงามดี มีโอกาสได้ไปเที่ยวร้านเเถวๆพระรามเก้าใกล้ RCA

ด้วยความที่ไม่มีประสบการณ์การวางตัวของผมก็อาจจะเขินๆ เกร็งๆไปบ้าง

เมื่อขับรถมาถึงผมเข้าใจว่าเราต้องวนหาที่จอดเองและเดินเข้าร้านไป แต่ความเป็นจริงคือมีเด็กมารับรถเราไปจอด

พร้อมให้คูปองเบอร์รถไว้สำหรับให้เด็กไปรับรถขากลับ

พอเข้ามาถึงในร้านก็แตกต่างจากที่จินตนาการไว้นิดหน่อย วันนั้นผมไปถึงประมาณ 3โมงหน่อยๆ

บรรยากาศภายในตกแต่งแบบหรูหรามีพนักงานทั้งหญิงและชายแต่งตัวดีใส่สูทและมีเด็กเสิร์ฟคอยบริการเครื่องดื่มต่างๆ

ผมมากับพี่ที่รู้จักกันคอยให้คำแนะนำว่าอย่าเพิ่งรีบเลือกน้องๆให้รอดูไปก่อน ผมจึงได้สั่งน้ำอัดลมมานั่งเพื่อที่จะรอน้องๆไปพราง

ระหว่างที่เรานั่งจะมีคนเชียร์ที่ใส่สูทคอยเชียร์ให้เราเอาคนนั้น น้องคนนี้ คนนั้นเด็ดยังไงคนนี้ดียังไง คนนี้เพิ่งมาใหม่คนนั้นยังเรียนอยู่

ผมจึงถามพี่ว่าจะมีน้องๆมาเพิ่มมั้ย เพราะตอนที่ผมนั่งดูอยู่นั้นมีน้องๆอยู่สักประมาณ 10 คนนิดๆ มากกว่า 7 คนเกิน budget ที่ผมตั้งใจไว้

ผมตั้งงบประมาณไว้ที่ประมาณ 4,000 บาทและคนที่ผมเล็งๆไว้นั้นราคา 6,000 บาทซึ่งน้องหน้าตาน่ารักหุ่นนาฬิกาทรายผิวขาวงานดีแต่เสียดายเกินงบไปเยอะ

ส่วนราคาถูกสุดอยู่ที่ประมาณ 2,500 บาทซึ่งค่อนข้าง drop จาก 6,000 สมควร ผมนั่งรอดูน้องๆสักครึ่งชั่วโมงพี่ที่มาด้วยกันก็เลือกได้และขอขึ้นไปรอที่ห้องร้องคาราโอเกะก่อน ค่าเปิดห้อง 1,500 บาท ผมก็ยังเลือกไม่ได้(เรื่องมาก) เพราะคนเชียร์บอกว่ายังมีน้องๆแต่งหน้าอยู่หลายคน

จะให้ผมนั่งคนเดียวมันก็จะเขินเขิน ทำตัวไม่ถูกเลยเดินขึ้นไปพร้อมกับพี่ที่มาด้วยกัน ระหว่างที่อยู่ในห้อง คนเชียร์ก็ถามว่าจะให้เรียกเด็กๆ walk in ขึ้นมาดูตัวไหม ไอ้เราก็เกรงใจกลัวเรียกตัว 6000 ขึ้นมาเลยบอกว่าเดี๋ยวลงไปเลือกเอง(ขึ้นๆลงๆ)

และจังหวะลงไปคราวนี้ผมเลยเดินไปใกล้ๆน้องๆเลยเพราะตอนเเรกนั่งไกลมองไม่เห็น 5555 จังหวะนั้นมีน้องคนนึงเดินมานั่งพอดี

ผมก็สปาคทันที ผิวขาว ตัวเล็กๆ นมเดิม หุ่นไม่ต้องอึ๋มอะไร นี้แหละสเปคคร่าวๆที่คิดไว้ในใจ ถามราคาคนเชียร์ว่าน้องเท่าไหร่

ปรากฏว่า 4000 เป้ะเลยดิวครับ

น้องเดินมาสวัสดีทักทายพร้อมกับจับแขนเราเดินไปที่ลิฟต์ และคนเชียร์ที่เด็กๆเรียกว่าแม่ก็บอกเลขห้องไป ระหว่างทางผมก็ถามชื่อและบอกว่าผมมาที่นี้ครั้งแรก น้องก็คุยตอบดีครับ ตามมารยาท

น้องชื่อปาล์ม น่าตาน่ารักทำจมูกมา ดูดีทีเดียว ที่ผมชอบมากๆคือน้องขาวสะอาดมาก ระหว่างในห้องคาราโอเกะก็ให้น้องสั่งเครื่องดื่มแต่น้องไม่สั่ง ไม่ดื่มอะไร ผมก็นั่งคุยไปสักพักใหญ่จนลืมไปว่าอยู่กับน้องได้แค่ 1 ชั่วโมง พอคิดได้ก็ตัดสินใจเข้าห้อง เริ่ม!!

สภาพห้องเข้าไปจะพบอ่างอาบน้ำทางด้านซ้ายมือ ด้านหน้าจะเป็นเตียงใหญ่ มีแค่นั้น ตกแต่งเหมือนรีซอท โรมแรมตามสถานที่ท่องเที่ยวทั่วไปครับ

ในห้องจะมีตะกร้าเครื่องอาบน้ำต่างๆและถุงยางอนามัย เมื่อเข้าห้องน้องจัดการถอดเสื้อให้ผมและน้องก็เริ่มหันกลับไปถอดเสื้อผ้าตัวเอง ระหว่างนั้นผมก็ถอดกางเกงเหลือแต่บล็อคเซอร์รอน้องไม่กล้าถอดก่อนเพราะเขิน พอเห็นน้องถอดหมด ผมจึงถอดบ้าง

ระหว่างนั้นน้องชายผมไม่ตื่นเลยแปลกมากๆครับไม่เหมือนที่คิดไว้ คิดไว้ว่าหำมันคงเเข็งตั้งแต่เลือกน้องๆ นี้ผิดคาดเเหะ

น้องและผมตอนนี้เราเปลือยทั้งคู่ น้องให้ผมลงไปในอ่างก่อน ผมก็เก๋ๆกังๆทำตัวไม่ค่อยถูกสักเท่าไหร่ไหลๆตามน้ำไป เเละน้องก็เข้ามาในอ่างเดียวกับเรา ผมจะอยู่ในสภาพนั่งกึ่งนอนในอ่างขาเสียบไประหว่างตัวน้อง หำจะอยู่เกือบตรงหน้าน้องเลย

น้องค่อยๆทำการถูตัวอาบน้ำฟอกสบู่ให้ไล่ไปเรื่อยจากหน้าลงไปที่หำ จังหวะน้องล้างหำให้มันแปลกมือ หำผมสู้มือน่าดู เสียวดีครับ

อาบน้ำจนเสร็จทำการบ้วนปากเรียบร้อย ผมขึ้นจากอ่างมาก่อนทำการเช็ดตัวระหว่างนั้นน้องปาล์มเขาอาบน้ำล้างจุดซ่อนเร้นต่างๆ ผมเช็ดตัวเสร็จไม่รู้จะทำอะไรเลยไปนอนบนเตียงรอน้องอาบน้ำ พอเสร็จน้องเช็ดตัวเรียบร้อยเดินมาที่เตียงพร้อมขึ้นมานั่งค่อมผม

ระหว่างนั้นผมก็ได้บอกกับน้องไปว่าน้องชายผมยังไม่ตื่นเท่าไหร่เลย ซึ่งก็จริงครับมันเหี่ยวๆแห้งๆไม่ตื่นเต้นเหมือนอย่างที่คิดเท่าไหร่
น้องปาล์มก็ตอบกลับว่าไม่ต้องเป็นห่วงเดี๋ยวหนูช่วยเอง น้องเริ่มด้วยการจูบปากผมแต่ไม่ได้มีการแลกลิ้น ผมไม่รู้ว่ามันทำได้หรือไม่หรือไม่สามารถทำได้เลย เลยไม่กล้าทำ จะเป็นการกัดริมฝีปากของกันและกันก็ไดฟิวดีครับ

หลังจากนั้นน้องก็ค่อยๆมาเล่นที่หัวนมทั้งเลียทั้งคลึงและใช้เสียงเร้าอารมณ์ผมซึ่งได้ผลไม่ทันไรน้องชายผมก็พร้อมรบ
หลังจากนั้นไม่นานน้องก็จูบไล่ลงไปถึงขาอ่อนสูงกว่าหัวเข่านิดหน่อย และสุดท้ายวนขึ้นมาที่น้องชายของผม

น้องเริ่มด้วยการเลีย จูบ น้องชายของผมดูดไข่สุดท้ายทั้งดุ้น น้องปาล์มทำให้ผมอยู่สักพักนึง ผมเลยอยากเห็นของน้องบ้างเลยบอกว่าขอ 69 ได้ไหมน้องบอกว่าได้ค่ะแต่มีข้อแม้ว่าผมต้องอยู่ด้านบนน้องขออยู่ข้างล่างผมก็จัดให้

ผมทำการจัดท่าทางเกร็งๆนิดหน่อยแต่น้องก็ทำด้วยความเป็นมืออาชีพส่วนหอยของน้องทำผมเซอร์ไพรส์มากครับ ขาวสะอาดแคมไม่ดำเลย เกินกว่าที่ผมจินตนาการไว้มากงานดีกว่าดารา AV ที่เราเคยดูอีกครับ ผมเลยจัดซะแต่ด้วยความที่ผมอยู่ด้านบนเลยไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่

เลยกลับตัวมาอยู่ที่ขาน้องแทนท่าเบสิคผมเอามือช้อนไปที่ก้นน้องเพื่อดันให้เบรินง่ายขึ้นเอามือทั้งสองข้างจับไปที่ข้อพับแล้วดันไปหาน้อง บอกตรงๆผมถึงกับอดใจไม่ไหวที่ได้เห็นสภาพหีน้องเนียนมากครับ คือแคมไม่ค่อยดำเลยสีธรรมชาติสุดๆ เลียทั้งแตดเลียทั้งรูตูดให้น้องมันอดใจไม่ไหวจริงๆครับ คือมันเนียนจริงๆ ลืมบอกไปครับน้องสูง 158 เป็นคนเหนือจังหวัดเชียงรายตามที่น้องบอกและอาจจะได้เปรียบในด้านของสีผิว

จากนั้นผมก็ลุกขึ้นยืนและให้น้องนั่งสเปรย์สดต่อ ช่วงแรกน้องใช้มือช่วยผมจึงดึงมือน้องออกบอกให้มือทั้งสองข้างของน้องมาจับที่ขาผมแทน

ด้วยความเป็นมืออาชีพน้องไม่มีท่าทีขัดขืน  ผมจึงเอามือทั้งสองข้างจับไปที่หัวน้องพร้อมโยกเป็นจังหวะ จนผมพอใจหลังจากนั้นน้องเอื้อมมือไปหยิบถุงยางอนามัยมาใส่ให้ผม

น้องบอกว่าจะขอขึ้นให้ก่อนผมก็ไม่ปฏิเสธเพราะผมเองก็เป็นครั้งแรกเหมือนกันจึงอยากให้น้องนำอยู่แล้ว
ผมกลับลงไปนอนหงายพร้อมกับตัวน้องขึ้นมาคร่อม ทันใดนั้นน้องก็ได้จับน้องชายของผมเข้าสู่โลกใบใหม่ที่ผมยังไม่เคยสัมผัส

น้องทำการบรรเลงตามถนัดเสียงเนื้อกระทบเนื้อค่อนข้างดังพร้อมกับเสียง reaction ของน้องเพื่อสร้างอารมณ์ร่วมทำได้อยู่สักพัก
ผมก็จับเข่าน้องลงมาอยู่ในท่า on top พร้อมให้น้องโยกตามสเต็ปต่อไปเอวน้องโยกด้วยความธรรมชาติ มือผมจับสะโพกบ้างจับนมบ้าง น้องนมไม่ใหญ่นมเดิมธรรมชาติครับ ผมให้น้องหยุดโยกเพราะผมจะทำการโยกเองแต่บอกตามตรงครับ โยกได้สักพักเดียวมันไม่ถนัดมันไม่เหมือนหนัง AV ที่ผมเคยดูก็เลยตัดสินใจเปลี่ยนท่าดีกว่าเสียฟิวส์

ผมจัดท่าให้น้องนอนหงายด้วยท่าเบสิคผมโยกได้สักพัก จึมก้มลงมาจูบไปด้วยโยกไปด้วย เอาแขนสอดใต้ขาบ้างหรือจับที่เท้าน้องบ้างเสียวดีครับ ระหว่างนั้นน้องก็เร้าอารมณ์ด้วยเสียงร้องไม่หยุด หลังจากโยกได้สักพักผมก็จัดท่าใหม่ เป็นท่าหมาที่ผมตั้งตารอคอย

น้องเป็นงานโดยไม่ต้องบอกจัดท่าทางให้ผมพร้อม ท่านี้ผมจัดเต็มครับ เสียงเนื้อกระทบเนื้อเสียงร้องของน้อง ถึงขั้นที่ว่าน้องชายผมที่มาด้วยกันนั่งร้องคาราโอเกะอยู่ด้านนอกบอกว่าได้ยินเสียงดังมากเลยร้องเพลงกลบเพราะเขินเด็กเสิร์ฟน้ำ ผมทำท่านี้อยู่นานครับ

จังหวะพักเหนื่อยผมเลยถามน้องว่าขอพี่ยกได้ไหม น้องเลยตอบกลับว่าพี่จะยกไหวหรอหนูตัวหนักนะ ผมไม่ตอบคำถาม พร้อมลุกขึ้นไปนั่งที่โซฟาข้างๆน้องรู้งานทันทีเดินเข้ามานั่งคร่อมผมพร้อมกับช่วยจับน้องชายผมยัดเข้าไป จังหวะผมจะอุ้มน้องยอมรับว่าหนักจริงครับพอจะโยกดันหลุดฮ่าๆๆ เลยจะจับเสียบใหม่แต่หารูไม่เจอ55555 เลยต้องกลับไปนั่งให้น้องช่วยเสียบใหม่รอบนี้สำเร็จครับอุ้มน้องได้สักพักเดียวไม่ไหวหนัก น้องไม่ได้ตัวหนักขนาดนั้นนะครับแต่ผมว่ามันกินแรงเกินไปเหนื่อย

หลังจากอุ้มน้องเสร็จ ผมก็พาดน้องบนเตียงในท่าเบสิค จัดต่ออีกสักพักและปิดท้ายด้วยท่าหมา ผมจัดเต็มครับสุดท้ายแล้วสะโพกน้องเข้ามือผมมากครับ เป็นอันเสร็จกิจ หลังจากนั้นน้องก็มาทำอาบน้ำให้ผมอีกทีพร้อมทั้งตัวน้องด้วยก่อนออกจากห้องผมให้ทิปน้องไปนิดหน่อยครับพอดีเตรียมมาแค่นี้

ถือเป็นการเปิดซิงครั้งแรกเป็นการเที่ยวครั้งแรก ผมให้คะแนน
สถานที่ 7/10 (บริเวณชั้น 1 มีการต่อเติมอยู่ทำให้ดูวุ่นวายไปหน่อยน้องๆน้อยหรือว่าผมไปเร็วเกินไป)

น้องปาล์มรวมๆ 9/10 ขาวหน้าตาดีจิ๋มสะอาดทำให้ผมไม่เกรงใจที่จะเลียตูดเลย บริการดีมีความเป็นมืออาชีพครับ
นม ผมให้ 7/10 น้องนมธรรมชาติเล็กๆพอมีจริงๆใหญ่กว่านี้ก็คงดีครับ
ผิวพรรณ 8.5/10 น้องเนียนดีครับขาวธรรมชาติแบบคนภาคเหนือ เนื้อตัวไม่มีรอยสัก
ลีลา ความมืออาชีพ 8.5/10 ดูทรงเเล้วน้องก็น่าจะผ่านมาเยอะ เรื่องท่าทางลีลาไม่ต้องห่วงเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2020, 12:23:34 AM โดย NongNoeyNaruk » บันทึกการเข้า

guggu
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2020, 03:19:46 PM »

เขียนได้ดีเลยครับ
Dystopia
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2020, 04:26:02 PM »

สุดยอดครับ ชอบๆ
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2020, 01:51:24 AM »

สุดยอดครับ
halflife3733
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2020, 11:10:43 AM »

รอฟังครั้งต่อไปเลยครับ
ia02
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 03:53:08 PM »

รบกวนจัดแจงรายละเอียดงบทั้งหมดให้ทราบหน่อยครับท่าน จะได้ตั้งเป้าหยอดกระปุกถูก555

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 05:51:13 PM »

รบกวนจัดแจงรายละเอียดงบทั้งหมดให้ทราบหน่อยครับท่าน จะได้ตั้งเป้าหยอดกระปุกถูก555

ผมไปกัน3คนครับ อาบน้ำ2คนอีกคนนั่งร้องเพลงดื่มรอ

ค่าเด็กของผม 4,000 บาท ไม่รวมทริป(แล้วแต่จะให้) นะครับ
ของพี่อีกคน 4,000 + 2,000 = 6,000 (ไม่รวมทริป) 2,000 ค่าเกินเวลาน้องครับพี่คุยนานไปหน่อย
ค่าห้องร้องคาราโอเกะ 1,500 ได้ 3 ชั่วโมง

เบ็ดเสร็จวันนั้นหมดไปประมาณ 12,000-13,000 ครับ แพงครับแต่น้องคุณภาพงานดีบริการดีครับประทับใจ

turbojup
นักสะสมเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 09:50:03 PM »

ไม่เคยเที่ยวอ่างเหมือนกันครับ ว่าแต่คุณเบิร์น+จูบด้วยหรอครับ

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 10:06:11 PM »

ไม่เคยเที่ยวอ่างเหมือนกันครับ ว่าแต่คุณเบิร์น+จูบด้วยหรอครับ

มีคนรู้จักเคยบอกว่าอย่าเบิร์นน้องๆก็อย่างว่าเค้าผ่านผู้ชายมาเยอะ ผมเข้าใจเเหละ แต่หน้างานเจอของดีผมรับได้ครับ

ส่วนจูบได้นะครับไม่ได้ลงลิ้นอะไร ไม่มีปัญหาอาจจะเป็นเคสๆไป คิดว่านะ

grievist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 10:06:21 PM »

เรียกว่า ใจถึง ทั้งน้อง ทั้งคุณเลยครับ

สาวอ่าง ที่รู้มาคืนส่วนมากไม่จูบ ส่วนเบิร์นเนี่ยให้นะ แต่คนเบิร์นอะแหละครับ ใจไม่ด้านพอ
หน้า: [1] 2 พิมพ์