พฤษภาคม 01, 2024, 07:09:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 56 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมดาราเอวีสายนม นมสวย นมใหญ่ นมปลอม  (อ่าน 373927 ครั้ง)
Verseba
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 04:31:55 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2022, 02:16:59 AM โดย Verseba » บันทึกการเข้า

play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 04:39:26 PM »

Remu suzumori ทำมาด้วยหรอ หรือว่าแท้
ถ้าเห็นกลมๆเป็นลูกเต่งๆขึ้นรูปคือทำครับ ถ้าแท้มันจะคล้อยลงและดูนิ่มๆครับ
ส่วนใหญ่สายบางกรอบแต่นมใหญ่นี่จะทำกันมาหมด แล้วแต่ว่าทำน้อยทำมาก
เพราะถ้าลดน้ำหนักเยอะๆนมผู้หญิงจะเล็กลงตามมวลไขมันด้วยครับ

โดยมากผมชอบแบบผอมๆแต่ต้องพอมีเนินเล็กๆ ถ้าแบนไปเลยแบบผู้ชายก็รับไม่ได้เหมือนกัน
แต่ตั้งแต่ดูมาที่ชอบจะมีเนินหมดไม่รู้ว่าทำมารึเปล่า เพราะถ้าแบนกว่านั้นผมคงรู้สึกว่าหุ่นไม่ดี
กลับไปดูตามที่ท่านว่ามาผมเริ่มดูออกละ ถ้านมแท้เล็กๆก็ต้องหย่อนๆ ถ้าเล็กแต่กลมสวยน่าจะทำ

pasunna
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 04:44:58 PM »

Remu suzumori ทำมาด้วยหรอ หรือว่าแท้
ถ้าเห็นกลมๆเป็นลูกเต่งๆขึ้นรูปคือทำครับ ถ้าแท้มันจะคล้อยลงและดูนิ่มๆครับ
ส่วนใหญ่สายบางกรอบแต่นมใหญ่นี่จะทำกันมาหมด แล้วแต่ว่าทำน้อยทำมาก
เพราะถ้าลดน้ำหนักเยอะๆนมผู้หญิงจะเล็กลงตามมวลไขมันด้วยครับ

โดยมากผมชอบแบบผอมๆแต่ต้องพอมีเนินเล็กๆ ถ้าแบนไปเลยแบบผู้ชายก็รับไม่ได้เหมือนกัน
แต่ตั้งแต่ดูมาที่ชอบจะมีเนินหมดไม่รู้ว่าทำมารึเปล่า เพราะถ้าแบนกว่านั้นผมคงรู้สึกว่าหุ่นไม่ดี
กลับไปดูตามที่ท่านว่ามาผมเริ่มดูออกละ ถ้านมแท้เล็กๆก็ต้องหย่อนๆ ถ้าเล็กแต่กลมสวยน่าจะทำ

อย่าไปคิดมากครับ เอาดูรวมๆแล้วสวยก็โอเคแล้ว 555
จริงๆผมสนับสนุนให้สายบางกรอบน่ารักๆแต่นมกระดานไปทำนมกันนะ
เพราะมันทำให้ใส่ชุดต่างๆแล้วดูสวยขึ้นเยอะเลย
ถ้าหมอเก่งๆหน่อย สมัยนี้มันก็ไม่ได้ดูผิดธรรมชาติมาก ถึงจะดูรู้ก็เถอะ

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
Verseba

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 04:58:02 PM »

หน้าสวยหุ่นดี แอบตะงิดใจตรงหัวนมบางเรื่องก็ดำ บางเรื่องดำอมชมพู บางเรื่องชมพูเข้มๆ ไม่รู้คิดไปเองคนเดียวรึป่าว

แรกๆหุ่นอวบทรงสาวเมกา แบบหุ่นดีพอหลังเริ่มโดนเอาตูดรู้สึกว่าเธอจะอ้วนขึ้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2020, 05:00:06 PM โดย Verseba » บันทึกการเข้า

Verseba

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 05:02:26 PM »

ลิ้นพิคาดเลยสำหรับยูเรีย ซาโตมิ ใครไม่รู้จักลิ้นพิคาดลองหาผลงานเธอมาดูซักเรื่อง

play...

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 05:03:43 PM »

อย่าไปคิดมากครับ เอาดูรวมๆแล้วสวยก็โอเคแล้ว 555
จริงๆผมสนับสนุนให้สายบางกรอบน่ารักๆแต่นมกระดานไปทำนมกันนะ
เพราะมันทำให้ใส่ชุดต่างๆแล้วดูสวยขึ้นเยอะเลย
ถ้าหมอเก่งๆหน่อย สมัยนี้มันก็ไม่ได้ดูผิดธรรมชาติมาก ถึงจะดูรู้ก็เถอะ

ทำนมของผมรับได้อยู่แล้วครับ  แค่แปลกใจนิดหน่อยที่เห็นบางคนนมดูเล็กแต่ก็ทำมาเหมือนกัน
จะว่าไปของฝรั่งทำไม่เนียนเท่าญี่ปุ่นนะมองแป๊บรู้เลยชัดมาก 55
maxfull
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 05:04:23 PM »

อึ่มแล้วโนเซนค่ะ ずっと好きだった

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2020, 05:09:29 PM โดย maxfull » บันทึกการเข้า
Busty Master

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 05:06:24 PM »

ถ้าผอมๆ แต่นมใหญ่ ทำทั้งนั้นครับ เพราะนมมันคือไขมัน มันเป็นไปได้ยากมากที่จะผอมและนมใหญ่โดยไม่ทำ

แต่ก็มีบางคนที่ขี้โกงธรรมชาติได้ เช่น Hitomi Tanaka
pasunna

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 05:12:06 PM »

ทำนมของผมรับได้อยู่แล้วครับ  แค่แปลกใจนิดหน่อยที่เห็นบางคนนมดูเล็กแต่ก็ทำมาเหมือนกัน
จะว่าไปของฝรั่งทำไม่เนียนเท่าญี่ปุ่นนะมองแป๊บรู้เลยชัดมาก 55

ไม่เชิงครับ ความจริงของฝรั่งสำหรับคนที่เห็นชัดคือเขาตั้งใจให้เห็นครับ
เขาภูมิใจที่เขาทำนมมา ที่บ้านเขาการทำนมไม่ได้ถูกเหยียดมากเท่าบ้านเรา
คือไม่ชอบก็ไม่ชอบ ส่วนคนที่ชอบก็มี ก็แบ่งกลุ่มลูกค้าการดูกันไปครับ
แล้วก็จะมีกลุ่มที่ชอบนมทำแบบกลมๆชัดๆแบบนั้นด้วยครับ
สังเกตุว่าขนาดนมทำชัดๆแบบไม่ถูกใจเราเลย
แต่ดาราคนนี้ก็ยังดังอยู่มีงานขายได้ตลอดครับ
แล้วอีกข้อนึงนมฝรั่งจะกลมกว่าของฝั่งเอเชียนะเท่าที่ผมสังเกตุ
คือดาราในหนังจริงๆที่ไม่ใช่หนังโป๊ ค่อนข้างชัวร์ว่าไม่ทำแน่
มีฉากเปิดนมก็เห็นนมกลมๆกันหลายคนเลย(แต่กลมแบบดูธรรมชาตินะ)
บางทีอาจเป็นเรื่องของชาติพันธ์ด้วยล่ะครับ
คิดว่าสาวเอเชียก็น่าจะมีที่กลมธรรมชาติเหมือนกัน อาจจะลูกครึ่งหรือหายากหน่อยครับ

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
play...

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 05:25:35 PM »

ไม่เชิงครับ ความจริงของฝรั่งสำหรับคนที่เห็นชัดคือเขาตั้งใจให้เห็นครับ
เขาภูมิใจที่เขาทำนมมา ที่บ้านเขาการทำนมไม่ได้ถูกเหยียดมากเท่าบ้านเรา
คือไม่ชอบก็ไม่ชอบ ส่วนคนที่ชอบก็มี ก็แบ่งกลุ่มลูกค้าการดูกันไปครับ
แล้วก็จะมีกลุ่มที่ชอบนมทำแบบกลมๆชัดๆแบบนั้นด้วยครับ
สังเกตุว่าขนาดนมทำชัดๆแบบไม่ถูกใจเราเลย
แต่ดาราคนนี้ก็ยังดังอยู่มีงานขายได้ตลอดครับ
แล้วอีกข้อนึงนมฝรั่งจะกลมกว่าของฝั่งเอเชียนะเท่าที่ผมสังเกตุ
คือดาราในหนังจริงๆที่ไม่ใช่หนังโป๊ ค่อนข้างชัวร์ว่าไม่ทำแน่
มีฉากเปิดนมก็เห็นนมกลมๆกันหลายคนเลย(แต่กลมแบบดูธรรมชาตินะ)
บางทีอาจเป็นเรื่องของชาติพันธ์ด้วยล่ะครับ
คิดว่าสาวเอเชียก็น่าจะมีที่กลมธรรมชาติเหมือนกัน อาจจะลูกครึ่งหรือหายากหน่อยครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ที่ผมเคยเห็นคือเห็นแบบรอยกรีดผ่าตัดชัดมากแบบไม่หลบมุมเลย ดูน่ากลัวหน่อยๆ
ขณะที่avญี่ปุ่นรอยผ่าเนียนกริ๊บ หรือว่าหมอฝรั่งเองเขาก็ไม่ค่อยประณีตด้วย เพราะคนเขารับได้มากกว่าฝั่งเอเชียตามที่ท่านบอก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 56 พิมพ์