เมษายน 28, 2024, 10:47:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แก๊งค์นี้กลับมาแล้ว  (อ่าน 11366 ครั้ง)
bejitazero
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2020, 07:05:35 AM »

ขอชื่อดาราตัวทอปๆ​ ที่เคยเล่นกับแก็งส์นี้สัก​ 3-4คนได้ไหมครับ​ ขอบคุณครับ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2020, 07:52:54 AM »

ขอชื่อดาราตัวทอปๆ​ ที่เคยเล่นกับแก็งส์นี้สัก​ 3-4คนได้ไหมครับ​ ขอบคุณครับ
อันนี้ลองค่อยๆไล่ดูไปนะครับ

http://avdanyuwiki.com/tag/%E4%B8%89%E6%B5%A6%E5%B1%8B%E5%8A%A9%E5%85%AD/
gilase
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2020, 07:56:26 AM »

เอาจริงๆโคตรนับถือใจน้องๆเค้าเลยนะ
แบบผมเองถึงตัวเองหน้าตาไม่หล่อ แต่ถ้าให้เอาคนไม่สวยก็คือไม่เอาอะ
(ก็ช่วยตัวเองกันไป ไม่ใช่ว่าเลือกได้นะ 555)
แต่น้องๆพวกนี้ หลายๆคนคือตัวท็อปเลยนะ
ต้องทำใจขนาดไหนกันเนี่ย

คิดเห็นคล้ายๆกันครับ คือตัวเราจะมีระดับหน้าตาประมาณนึง เราก็จะรู้ตัวอยู่ เราก็มักจะชอบคนที่หน้าตา Level ระดับเดียวกับหรือมากกว่าเราโดยค่าเฉลี่ย  แต่ถ้าเรารสนิยมค่อนข้างไปทางราคะ แบบผมนี่ก็เหมือนกัน ก็จะไม่ได้มีอารมณ์กับคนที่หน้าตาไม่ดีเลยนะ คือหน้าตากลางๆยังไม่มีอารมณ์เลยด้วยซ้ำครับ

หรือถึงหน้าตาจะดีหน่อย แต่ถ้ารูปร่างไม่โดน ก็ไม่มีอารมณ์เหมือนกันครับ
แต่ก็ไม่ได้รู้สึกว่าตัวเองแปลกนะ เพราะในโลก AV มีคนที่ทำให้เกิดอารมณ์ได้เยอะ โลกธรรมดาก็เหมือนกัน แต่อาจจะมีแค่ประมาณ 5% ที่เจอในชีวิตประจำวัน
gilase
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2020, 08:00:26 AM »

เอาจริงๆน้อง Kanon เนี่ย ดูผ่านผมเฉยๆเลยนะ
จนกระทั่งได้ดูหนังของน้องจริงๆ
กลายเป็นว่า น้องคือดีกว่าที่คิดมาก เป็นคนที่เหมือนจะถูก underestimated มาก
เพราะแม้หน้าตาน้องจะดูเฉี่ยวๆหยิ่งๆในปกหนัง
แต่พอไปดูหนังจริง น้องติดไปทางหน้าเฉี่ยวๆปนหวาน น่ารักพอควรเลย แถมหน้าใส และยิ้มน่ารัก
ผิวพรรณน้องดีเลย  และที่สำคัญคือ ขาไม่ใหญ่ไม่เบียด ส่วนตรงนั้นดูเนียนตามากครับ
polarpanda92
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2020, 03:57:03 PM »

เอาจริงๆน้อง Kanon เนี่ย ดูผ่านผมเฉยๆเลยนะ
จนกระทั่งได้ดูหนังของน้องจริงๆ
กลายเป็นว่า น้องคือดีกว่าที่คิดมาก เป็นคนที่เหมือนจะถูก underestimated มาก
เพราะแม้หน้าตาน้องจะดูเฉี่ยวๆหยิ่งๆในปกหนัง
แต่พอไปดูหนังจริง น้องติดไปทางหน้าเฉี่ยวๆปนหวาน น่ารักพอควรเลย แถมหน้าใส และยิ้มน่ารัก
ผิวพรรณน้องดีเลย  และที่สำคัญคือ ขาไม่ใหญ่ไม่เบียด ส่วนตรงนั้นดูเนียนตามากครับ

เรื่องต่อจากนี้จะเป็นไงนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2020, 04:16:44 PM โดย polarpanda92 » บันทึกการเข้า
polarpanda92
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2020, 09:05:57 PM »

น้องส้ม

หน้า: 1 [2] พิมพ์