เมษายน 29, 2024, 03:24:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์นวดไทยน้ำมันครั้งแรก555  (อ่าน 3149 ครั้ง)
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2020, 08:18:25 PM »

เรื่องมีอยู่ว่า ผมไปนวดไทยน้ำมัน ครั้งแรก
ตอนแรกๆก็งง ทำไมเค้าให้ใส่แค่กางเกงในตัวเดียว (เพิ่งนึกออกว่านวดน้ำมันแล้วมันจะเปรอะ)
หลังจากขึ้นเตียงนวด นวดไปได้ซักพัก ราวๆครึ่งชม. (ครึ่งหลับครึ่งตื่น) คนนวดเค้าก็ให้พลิกตัว นวดไปอีกซักพัก กำลังเคลิ้มๆ รู้สึกเพลินๆเพราะคนนวดเค้าปาดไป ปาดมา น้องชายเจ้ากรรมดันผงาด 55555 แต่ก็ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ผ่านไปอีกพัก คนนวดก็มีเผลอมาโดนน้องชายบ้าง เป็นบางครั้ง นวดไปแล้วมือเจ้ากรรมดันไปอยู่ในท่าจับตูดคนนวดพอดี (เค้ายืนข้างเตียงนวดแขนกับไหล่ มือผมก็อ้อมไปทางหลัง)
ไอ้ผมก็เขินๆ แต่มือมันขยับจากจุดนั้นไม่ได้ ก็เลยแกล้งซะลึมซะลือ (สารภาพมีแอบบีบเบาๆ 555)
ผ่านไปอีกซักพัก เค้าก็มีนวดปาดน้องชายหลายตลบ ซึ่งเจ้าน้องชายผมก็ตั้งสู้ 55555 ความรู้สึกตอนนั้นมันคิดอะไรไม่ออกแล้ว
หลังจากใกล้หมดเวลา ก็มีนวดคอแบบเอาหัวหนุนหมอนแล้วหนุนตักคนนวดอีกที ซึ่งอันนี้ก็ หัวเจ้ากรรมดันไปชนนมคนนวด 55555 เพลินไปอีกสิบกว่านาที
ปล.คนนวดเค้าถามมีเมื่อยตรงไหนอีกมั้ย แต่ผมก็ซื่อ ไม่เมื่อยแล้วครับ หายปวดแล้ว 55555
ปล.2ตอนนวดแขนมีมือไปโดนนมเค้า เพลินมาก 5555
ปล.3ห้องเย็นมาก ไม่มีคน มีแต่เสียงแอร์
ปล.4แลกไลน์เเล้วเค้าบอกว่ามาตอนไหนให้นัดเค้าอีกที จะได้ล็อคคิวนวด 55555

ประสบการณ์ครั้งเเรกเลยมาเล่าสู่กันฟังครับ
พี่ๆน้องๆคนไหนมีประสบการณ์คล้ายๆกันเล่าให้ฟังทีครับ
อีกอย่างนึงคือ น้องชายตั้งลำตลอดเวลา กลับมาก็ต้องสำเร็จโทษตามระเบียบ
แต่ยอมรับเลยว่าตอนนวด สบาย+เสียวสุดๆ
แค่นี้ล่ะครับที่อยากเล่า 5555 ขอบคุณที่อ่านจนจบครับ
Isidris
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2020, 03:52:05 PM »

เคยครับ แต่ของผมตั้งใจไปนวดไทยธรรมดา ร้านปกติ
เข้าไปก็ Process ตามปกติ คุณป้าคนนึงมานวดให้  นวดไปนวดมาก็มาโดนแถวๆน้องชาย เป้าผมบ้าง
ผมก็แอบหรี่ตามอง พอดูดีๆอ้าว น่าจะเป็นคุณป้าสาวสองแล้ว !  Lips Sealed
ป้าก็ปาดอยู่เรื่อยๆ  แต่ไม่ได้ทำไรเกินเลย แต่ก็ต้องยอมรับว่าแข็งบ้างนะครับ
พอนวดเสร็จ ป้ายังบอกว่าคราวหลังมานวดน้ำมันนะ   Shocked Shocked Shocked
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2020, 02:20:51 PM »

เคยครับ แต่ของผมตั้งใจไปนวดไทยธรรมดา ร้านปกติ
เข้าไปก็ Process ตามปกติ คุณป้าคนนึงมานวดให้  นวดไปนวดมาก็มาโดนแถวๆน้องชาย เป้าผมบ้าง
ผมก็แอบหรี่ตามอง พอดูดีๆอ้าว น่าจะเป็นคุณป้าสาวสองแล้ว !  Lips Sealed
ป้าก็ปาดอยู่เรื่อยๆ  แต่ไม่ได้ทำไรเกินเลย แต่ก็ต้องยอมรับว่าแข็งบ้างนะครับ
พอนวดเสร็จ ป้ายังบอกว่าคราวหลังมานวดน้ำมันนะ   Shocked Shocked Shocked

นวดน้ำมันจะโดนป้าให้บริการเสริมมั้ยเนี่ยะ 555
10นิ้วครึ่ง
**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2020, 09:30:36 PM »

กะจะไปนวดให้หายปวดคอ ดันปวดคอล่างเพิ่มแทนเลย 55555
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2020, 11:11:34 PM »

หมอบอก อดเงินพิเศษเลย หายปวดซะงั้น
Isidris
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2020, 01:20:06 PM »

กะจะไปนวดให้หายปวดคอ ดันปวดคอล่างเพิ่มแทนเลย 55555

ปวดเลยฮะ ดันกางเกงเลย 5555
Isidris
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2020, 01:22:37 PM »

หมอบอก อดเงินพิเศษเลย หายปวดซะงั้น

ส่วนใหญ่ของผมจะไม่ค่อยโดนเรียกเงินพิเศษนะครับ นวดๆไปละทำให้เอง
จนเรารู้สึกว่าต้องให้ 5555
วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 11:29:47 AM »

หมอเขาอยากเสริมออพชั่น แต่ไม่บอกตรงๆ
10นิ้วครึ่ง
**

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2020, 10:13:23 PM »

เคยให้พิเศษเท่าไหร่บ้างครับ ขอเก็บไว้เป็นความรู้ 5555
10นิ้วครึ่ง
**

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2020, 10:15:00 PM »

ส่วนใหญ่ของผมจะไม่ค่อยโดนเรียกเงินพิเศษนะครับ นวดๆไปละทำให้เอง
จนเรารู้สึกว่าต้องให้ 5555

พอจะมีเรทราคาไหมครับ หรือแล้วแต่ตกลง 5555 ว่าแต่ห้องนวดมันโล่งๆ มีแค่ม่านกั้น มันจะรู้สึกแปลกๆไหม 5555
หน้า: [1] 2 พิมพ์