มิถุนายน 05, 2024, 03:09:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ av ในดวงใจของแต่ละคนครับ  (อ่าน 21254 ครั้ง)
mans2369
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 12:07:27 PM »

อยากทราบ av เรื่องในดวงใจของแต่ละคน แบบเรื่องนี้คือสุดๆเลย ไม่ว่าจะเนื้อเรื่อง รึ ซีนเซ็กดี รึนางเองพระเอง เคมีเข้ากันครับ
อยากได้ recommend อยากแต่ละคนครับ
asedah2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 12:39:49 PM »

สำหรับผม
เรื่องที่ผมลงทุนจ้างทำซับแต่ละเรื่อง
คือ ถือว่าสนุกสุดๆสำหรับผมคราบ

จิ้มดูได้ที่ตรงด้านล่างลายเซ็นที่เขียนว่า
 หนังซับไทยแปลตรงจากญี่ปุ่น

ส่วนเรื่องอื่นๆที่เด็ด  แต่ไม่ได้ทำซับ
ก็จิ้มได้ที่ตรงหัวข้ออื่นๆคราบ

gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 12:49:28 PM »

ตอบยากแฮะ สงสัยเราจะเป็นพวกหลายใจ  ส่วนตัวจะชอบแนวนางเอกน่ารักทั้งหน้าตารูปร่าง
เอากันหนักๆจนหมดสภาพ อาจจะโดนหลายๆคน นางเอกยอมจูบแลกลิ้นกับพวกหื่นๆทั้งหลาย
Busty Master

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 01:38:53 PM »

ถ้าเอา The Best ตลอดการผมก็เรื่องนี้ครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 01:55:03 PM »

เอาที่นึกออกเรืองเเรกเลยคือ เรืองนี้น้องมิยูเอากับคนเเก่เเละสวิงกิ้งด้วย อินเซสด้วย จัดว่าโปรโมชั่นครบ  หนังก็งั้นๆละเอากันไปเรือยๆ เเต่มันฟินเพราะความเป็นอินเซสเเละเซ็กหมู่จริงจังนะ เเลกคู่กัน ไม่เอากันคู่ใครคุ่มัน เออใช่ป่าวไม่ได้ดูนาน
ใส่รูปไงหว่า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
RST95
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 08:19:35 PM »

Alice Ozawa
Roll4meo`
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 08:51:38 PM »

ผมนี่ยกให้ Sora Aoi เลยครับ กลับไปดูเธอเมื่อไหร่ เสียน้ำตลอด  Grin
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 09:04:41 PM »

ในลายเซ็นต์

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 10:13:32 PM »

เก่าหน่อยนะครับของผม มีหลายเรื่อง แบ่งเป็นแต่ละช่วง เวลาไหน อารมณ์ไหน ชอบคนไหน อะไรแบบนี้

ตอนเริ่มซื้อแผ่น ดีวีดี ช่วงแรกๆ  ตอนนั้น ชอบ Ai Himeno มาก
เจอเรื่องนี้ไป มันส์มาก แบบก่อนหน้านั้น ไม่เคยดูแบบหมู่คณะ แถมยังเป็นแนวข่มขืนด้วย
เงี่ยนๆ นึกไรไม่ออก ก็เอามาเปิดดู แต่ผมชอบ กดข้ามไปช่วงที่ Ai Himeno โดน เพราะสวย เด่นกว่าคนอื่น
ไคลแม๊กซ์คือ ช่วงโดน 4 คนพร้อมกัน แต่ผมชอบช่วงแรกๆ ตอนนึง ที่น้องคนผมสั้น พยายามหนี
แต่กลับหนีไปเจอ นู๋ไอ โดนรุมในห้องเก็บของ

ต่อมา มาชอบ Arisa Kanno ที่ตอนแรก ได้ดูหนังอันเซ็นก่อน ตอนนั้นไม่รู้จักชื่อ จำได้แต่หน้า
แนว นางเอกคนเดียวโดนรุมทั้งห้อง ตอนนั้นผมยัง มือใหม่หัดเงี่ยน แค่ 1 ต่อ 1 หรือ 2 รุม 1
ก็เต็มที่แล้ว ไม่เคยเจอแบบนี้ เจอทีนี่ แบบ เฮ้ย
นางเอกคนเดียว มึงรุมกันเป็นสิบๆ เลยเหรอ แค่ปกหลัง กับตัวเลข 20 ด้านหน้า ก็ ครวยโด่แล้ว

เรื่องแรกของยุ้ยที่ได้ดู ตอนแรกไม่รู้ชื่อ แค่เห็นว่า สวยดี ปกก็ดูเรียบร้อย แต่ต้องมาโดนข่มขืน
โดนมากๆ ชอบเปิดดูฉากสุดท้ายที่โดนบนเตียงสีแดง ตัดกับผิวขาวๆ มาก คือเมื่อก่อนนะ
ผมไม่ค่อยอะไรกับคำว่า ขาว นัก ผมมองว่า คนไทยในเมือง เองก็ขาวเหมือนกัน จีน ญี่ปุ่น เกาหลีอะไรนี่
ขาวเหมือนกันหมด ถ้าดำคือ อย่าง คนอินเดีย คนแอฟริกัน แต่ยุ้ยเรื่องนี้นี่ ทำให้ผมรู้ว่า นอกจากขาวแล้ว
ยังมีขาวโอโม่อีกด้วย

แนวโดนรุม แบบร่านๆ มามากแค่ไหนนางเอกก็ บ่ยั่น
จริงๆ ผมชอบผู้หญิงเรียบร้อยนะครับ แต่บางที ดูหนังก็เคยคิด ว่า ถ้าเวลามีเซ็กส์
เราได้มีแบบสุดเหวี่ยง มันต้องเจอกับคนร่านๆ ใช่มั้ย เรื่องนี้ มันตอบโจทย์

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2020, 10:21:23 PM »

ถ้าเอา The Best ตลอดการผมก็เรื่องนี้ครับ

ผมชอบjulia อันดับ 1 ครับ แต่เรื่องนี้ของคุณแม่anri มันthe best จริงๆ มีทุกอย่างทั้ง3p เลสเบี้ยน แล้วก็รุม 6p ตามจินตนาการของแท้
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์