มิถุนายน 08, 2024, 02:58:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีหลั่งในยังไงไม่ให้ท้องบ้างครับ  (อ่าน 3303 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 03:31:12 AM »

อยากลองแตกในใส่แฟนแต่พอใกล้เสร็จก็ไม่กล้าชักออกมาแตกข้างนอกตลอด
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 05:41:19 PM »

จะบอกว่า แตกในแตกนอก ถ้าสด มีโอกาสท้องหมดครับ เพราะน้ำหล่อลื่นเราก็มีสเปิร์มอยู่ด้วย ถ้าที่ผ่านมายังไม่ท้อง ถือว่าโชคยังดีนะครับ แต่พึ่งดวงตลอดไปไม่ได้หรอก

เอาจริงๆ ถ้ายังไม่พร้อมรับผิดชอบ อย่าเสี่ยงเลยครับ ไม่คุ้ม แต่ถ้าไม่อยากใช้ถุง ก็ให้ฝ่ายหญิงทานยาคุมครับ
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2020, 01:25:29 AM »

หลั่งในแบบไม่ให้ท้อง
1.ใส่ถุงยางอนามัยขณะมีเพศสัมพันธ์
2.คุมกำเนิด ไม่ฝ่ายชาย ก็ฝ่ายหญิง
 Grin Grin Grin
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2020, 07:29:46 AM »

1. ผู้หญิงทานยาคุม
2. ทำหมัน
3. หลั่งช่วงหน้า 7 หลัง 7 (ใช้ได้กับผู้หญิง ประจำเดือนเท่ากันทุกรอบ รายละเอียดไปหา Google อ่านซะ)

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2020, 01:49:07 PM »

ปัญหาจิมของยุคนี้คือเอดส์ต่างหาก  ที่ไม่เคยมีสาวมหาลัยที่ไหนไปตรวจสักคน ทั้งๆมีเเฟนเเล้วกันทั้งนั้น  ก็วัดดวงเอาละกันถ้าสด ท้องนี่ เเทบไม่มีความหมายในยุคนี้ละ  ทุกคนรู้หมด เเต่ไม่ทำ ด้วยสาเหตุบางประการ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2021, 06:09:30 PM »

คุณก็ให้แฟนฝังยาคุมสิครับ
มีแบบ 3 ปี กับ 5 ปี เลือกเอาครับ

ถ้าแฟนตรวจแล้วไม่มีโรค ไม่แพ้ยา ไม่มีอะไรที่เป็นผลข้างเคียง
รอให้ยาคุมชนิดแท่งออกฤทธิ์ตามคำแนะนำหมอว่ากี่วันๆ

แล้วเย็ดแตกในได้เลยครับ
ผมก็ใช้วิธีนี้อยู่ แตกในเป็นร้อยๆน้ำแล้ว สาวที่ผมเย็ดอยู่ก็ไม่ท้อง
มีอารมณ์ทางเพศปกติดี ยิ่งหื่นมากขึ้นด้วย

ผมแต่งงานแล้ว แฟนกำลังท้องลูกคนที่ 2
แต่ตอนเรียนมหาลัย ผมใช้วิธีคุมกำเนิดกับแฟนหลายแบบนะ

ทั้งใส่ถุงยาง
ให้กินยาคุมแบบเป็นเดือน
แตกในตอนหลัง 7
หน้า 7 ก็เคย แต่น้อยครั้ง เพราะมันเสี่ยง

ผมว่าจะให้แฟนฝังยาคุม หลังคลอดไปแล้วสัก 2 ปี
เผื่อแฟนยังอยากเย็ดกับผมอยู่ จะได้แตกในแบบสบายใจ

ตอนนี้สาวรุ่นน้องที่เย็ดแตกในกับผม ก็ฝังยาคุมอยู่

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
Ifrit
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2021, 08:46:55 PM »

อย่าหาทำ เพื่อนผมทำแฟนป่องมาแล้ว 1  Grin Grin
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2021, 08:42:15 AM »

เย็ดตูดครับ  Grin
ตกลงกันดีดี ไม่งั้นมีถีบ
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2021, 04:43:11 PM »

ฝังยาคุม ถ้าไม่ฝัง ก็ทำงานหาตังค์ซื้อนมลูก
g_o_l_f
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2021, 02:25:12 PM »

มันส์แป๊ปเดียว ไม่คุ้มผลที่ตามมาเลยครับ
น้ำออกแล้วตาสว่าง ทีนี้ละนรกของจริง
หน้า: [1] 2 พิมพ์