พฤษภาคม 29, 2024, 04:51:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: av-th มึงนี่อย่างเหี้ยเลยนะ  (อ่าน 27332 ครั้ง)
KID-A
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 06:39:04 PM »

อย่างบางเรื่องที่ king9 ว่ามันลงก่อนแล้วเราช้า มันมีเหตุผลอยู่ครับ
คือบางเรื่องคนทำเค้าแจกในกระทู้ที่เค้าตั้งครับ (เค้าแจกแต่ซอฟซับ ไม่มีไฟล์หนัง)
ท่านประธานจะเอาไว้โพสทีหลังเวลาไม่มีซับเรื่องอื่นๆลง หรือเวลาซับมีปัญหา เช่นแปลมามั่วๆดูเป็น translate

ไม่ได้มีปัญหาเรื่อง Copy แต่มีปัญหาเรื่องตัดเครดิต
ตัดเว็บ avc ออกไม่พอ ล่าสุดตัดชื่อ Aobchoey กูออกไปเลย
แม่งอย่างเอา เอาอย่างเยอะ โลภเกิน ไอ้เหี้ย

อ้อ อันนี้เหี้ยเกินละ ปกติมันเอาแค่ไปลงให้เครดิตคนแปลแต่ไม่ให้เคนดิตเวปโดยเอาชื่อเวปมันไปใส่แทน ถ้าถึงขนาดตัดชื่อนี่จัญไรละ

คืออย่างเหี้ยอ่ะครับ แม่งไม่ลงทุนเหี้ยไรเลย มาอาศัยแฝงตัวในเว็บเราเเล้วก้อดูดซับไปลงหาเเดกกับกับเว็บตัวเอง ลำพังเเค่ตัดเครดิตชื่อของเว็บออกแล้วใส่ของมันแทนก้อจัดว่าเหี้ยเเล้ว นี่เเม่งเล่นตัดชื่อของคนทำซับออกด้วยคือยิ่งเหี้ยมาก สงสารคนทำอุตส่าห์เสียเวลานั่งแปลกะให้สมาชิกท่านอื่นๆได้เสพกัน เเม่งมาเล่นชุบมือเปิบอย่างงี้ คิดว่าแม่งก้อคงเข้ามาอ่านเหมือนกันเเต่เเม่งไม่สนใจหรอก เผลอๆด่ามากๆเข้าเดี๋ยวเเม่งตัดชื่อออกทุกเรื่องด้วย

ปล.ขอโทษทุกท่านที่พิมพ์หยาบคายนะครับ เเต่ผมก้อทำซับเหมือนกัน ถ้าผมโดนผมก้อคงมีอารมณ์ไม่ต่างกัน
sai-e
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 07:23:16 PM »

สู้ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้นักแปลทุกท่านนะครับ
al1916w
AV Devotor (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 07:33:43 PM »

5555 ผมก็โดนทุกเรื่อง ผมทำแต่ hardsub ด้วยนะ

หลังๆ ไม่ตัดชื่อผมล่ะ แต่เติมคำว่า เรียบเรียงโดย... ไอ้สันขวาน

SIK+
15
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

SIK+

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 07:39:22 PM »

เอาไปแบบหน้าเกลียดมาก Angry Angry

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 08:33:03 PM »

โอ้.....แจมด้วยครับ จะตกเทรนด์ได้อย่างไร

ของผมนี่ เค้ามาช่วยเรียบเรียงให้ด้วยนะครับ แหม...มาเมื่อไหร่ ไม่เห็นบอกเลย

2 เรื่องล่าสุด โดนไปเรียบร้อย จริงๆ ก็คงโดนกันถ้วนหน้าแหละ

เรื่องย่อที่ท่านประธานทำไว้ เค้าก็ยกไปทั้งดุ้นเลยนะคร้าบ
ท่านประธานเองก็ไม่ตกเทรนด์เหมือนกัน ดีใจด้วยนะครับ!!! 

ของท่านประธาน

ในเว๊บเค้า...

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
moo699
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 08:35:16 PM »

หน้าด้านจิงๆ
lekkiki
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 08:42:26 PM »

แบบนี้สมควรโดน โคตรเลว...
Hichokaku
นักสะสมเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 09:05:15 PM »

โอ้.....แจมด้วยครับ จะตกเทรนด์ได้อย่างไร

ของผมนี่ เค้ามาช่วยเรียบเรียงให้ด้วยนะครับ แหม...มาเมื่อไหร่ ไม่เห็นบอกเลย

2 เรื่องล่าสุด โดนไปเรียบร้อย จริงๆ ก็คงโดนกันถ้วนหน้าแหละ

เรื่องย่อที่ท่านประธานทำไว้ เค้าก็ยกไปทั้งดุ้นเลยนะคร้าบ
ท่านประธานเองก็ไม่ตกเทรนด์เหมือนกัน ดีใจด้วยนะครับ!!! 

ของท่านประธาน

ในเว๊บเค้า...

เรียกว่าเก็บทุกเม็ด ไม่ให้เหลือ

รวบรวมผลงานซับไทย >>> Click
รวบรวมโพสรูปภาพ     >>> Click
godzgame
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 09:06:50 PM »

เป็นคนเลว แถมเป็นคนขี้งกอีกต่างหาก

ดูดคนอื่นไม่พอ ทำวิดีโอที่โหลดไม่ได้อีก ไม่อยากดูผ่านเว็บ
AV จงเจริญ
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 09:48:47 PM »

พฤติกรรมโครตแย่เลยครับ
ผมเลิกดูแระเว็ปนี้ หลังๆโหลดไม่ได้อีกต่างหาก
ปล.เป็นกำลังใจให้นักแปลทุกท่านครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์