พฤษภาคม 01, 2024, 12:27:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มันมีจริงๆไหมที่ห้องข้างๆกันเเล้วได้ยินเสียงห้องข้างๆเอากันเเบบในหนัง  (อ่าน 9307 ครั้ง)
scheewanan
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2021, 04:23:28 PM »

จริงครับ เคยเจอกัยตัวเลยครับขนาดเดินอยู่ริมถนนซอยบ้านญาติยังได้ยินเลยครับ ที่รู้ว่าใช่เพราะซักพักก็มีเสียงปิดหน้าต่างจากนั้นเสียงก็หายไปครับ
juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2021, 02:52:46 PM »

ร้านนวดห้องตึกแถวนับได้ไหม จะซอยห้องใช้ไม้อัด ประตู pvc ธรรมดาเหมือนประตูห้องน้ำ
เข้าไปได้ยินเสียงประจำ ส่วนใหญ่เป็นเสียงน้อง ๆ พนักงานนวด ไม่รู้ว่าเฟคหรือของจริง 55555+
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2021, 11:41:34 AM »

ฟินๆกันน่าสนุกดี  เด่วจะลองไปเดินเล่นๆดู 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 09:30:31 PM »

ถ้าห้องติดกันหรือตรงกันมีแค่ฝนังหรือเพดานกั้นผมว่าได้ยินแน่นอน
asedah2
AV Dedicator (VIP)

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2021, 04:25:29 AM »

สมัยเรียน  ที่หอมหาลัยมีรุ่นน้องคนนึงที่เป็นคนดูดีเก๋ไก๋มีสไตล์น่ารัก
เพื่อนผู้หญิงที่อยู่หอเดียวกับน้องคนนี้  ชอบมาบ่นให้ฟัง
ว่าน้องเค้าเอากับแฟนร้องเสียงดังมาก
บางทีมันบ่อยเกิน  เริ่มเอือม

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2021, 12:07:14 PM »

ผู้หญิงก็หลายอย่างเนอะ  เวลามารวมๆกัน  หรือว่าชอบโชว์หว่า หรือว่าเเซ่บจนหยุดไม่ได้  อืมมม  คนหลากหลายดี

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2021, 07:43:47 PM »

มีจริงๆครับ
ผมก็เคยทำ แล้วห้องข้างๆมาเคาะประตูเรียก 555

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2021, 09:19:13 AM »

มีจริงๆครับ
ผมก็เคยทำ แล้วห้องข้างๆมาเคาะประตูเรียก 555
ให้เขาร่วมงานด้วยไหมละ   Grin Grin

*

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2021, 05:14:46 PM »

ไม่ล่ะครับ
555 ขอสองต่อสองกับแฟนดีกว่า

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
*

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 05:09:09 PM »

มีจริงๆครับ
ให้เขาร่วมงานด้วยไหมละ   Grin Grin

ไม่ล่ะครับ
555 ขอสองต่อสองกับแฟนดีกว่า
 Grin

ถ้าเป็นรุ่นน้องที่ผมเย็ดด้วยกันอยู่
พี่จะมาแจมก็ได้นะครับ ผมจะลองคุยให้
ช่วงนี้เขาฝังยาคุมอยู่
เย็ดแตกในได้ยาวๆเลยครับ
เมื่อวานผมก็เย็ดอยู่
เสียไปหลายน้ำเลย

ผมพูดเรื่องจริงนะพี่
ไม่ต้องใส่ถุงยางเลย แต่พี่ต้องไปตรวจโรคก่อน 555
ว่ามีเชื้อหนองใน ซิฟิลิส Hiv และเริม รึเปล่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2021, 05:18:40 PM โดย cheesesauces » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์