พฤษภาคม 01, 2024, 08:05:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครตามแนวชักมาแตกหน้าท้องก่อนแล้วเสียบต่อไหมครับ  (อ่าน 46889 ครั้ง)
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2021, 12:18:54 PM »

SOD แตกปลอม 100%

Honnaka มีแค่ยุคแรกๆมั้งที่แตกจริง ที่เหลือปลอมทั้งนั้น

Moodyz กับค่ายเล็กค่ายอื่นๆก็น่าจะปลอม

อย่าไปคาดหวังเลยครับว่ามันจะแตกจริงเพราะมันคือการแสดงทั้งนั้น มันมีเทคนิคครับที่ต้มคนดูเนียนมาก หลักๆคือใส่หำปลอมที่ต่อให้ใช้โปรแกรมถอด cen มาก็ดูไม่ออก เพราะงั้นมาดูให้สบายใจโดยที่ไม่ต้องสนหรอกครับว่าจะแตกจริงหรือปลอม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2021, 12:27:04 PM โดย sproux » บันทึกการเข้า

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
✪NT✪

ไอ้อ้วน Tokyo Hot

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2021, 12:45:20 PM »

ชอบ กระทู็นี้มากๆๆๆๆ ครับ   สวัสดี ปีใหม่ ๒๐๒๒

ทีเด็ด!ไอ้อ้วนแห่ง Tokyo Hot/Yuta IMAI/ไอ้อ้วนเขื่อนแตกน้ำเยอะ ถังดับเพลิงอสุจิ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=220457.0
i2club
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2022, 05:03:17 PM »

ผมเสียหลายน้ำกับฉากของ hana haruna มากๆเลยครับ มันได้อารมณ์
mluk
ปลิงควาย
*

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 17, 2022, 01:09:31 PM »

ชอบแนวเดียวกันเลยครับ
อยู่กับผมมีประมาณนี้ครับ
น้อง Rina takase
PKPD-132
SKSK-043
น้อง Asahi Shizuku
PKPD-103
SDGN-008
PKPD-131
 Grin Grin Grin
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 17, 2022, 11:54:18 PM »

Maker MOBSTERS รหัส MOBDT-026
อันนี้ผมค่อนข้างเชื่อว่าจะแตกจริงนะ พยายามจับผิดแต่ก็ไม่เจอมันดูจริงมากเลย ดุ้นที่ออกมาไม่ยาวเกินไปที่เหมือนกับใส่จู๋ปลอม ตัวอย่างที่ยกมาอันนี้ท้ายคลิปมาพิสูจน์ให้ดูด้วยว่าแตกจริงด้วยถ่ายอีกมุมกล้องที่มีกล้องทีมงานติดอยู่ รหัสนี้น้องจามด้วยตอนแรกพยายามกลั้นโดยมือปิดจมูกแต่ไม่อยู่ทีเด็ดคือจามแล้วน้ำไหลออกมาหลังโดนหลั่งในใส่ ฟินไปอีกแบบ Grin Grin

polygons
เหลือบไร
*

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 18, 2022, 12:20:28 AM »

อันนี้ผมค่อนข้างเชื่อว่าจะแตกจริงนะ พยายามจับผิดแต่ก็ไม่เจอมันดูจริงมากเลย ดุ้นที่ออกมาไม่ยาวเกินไปที่เหมือนกับใส่จู๋ปลอม ตัวอย่างที่ยกมาอันนี้ท้ายคลิปมาพิสูจน์ให้ดูด้วยว่าแตกจริงด้วยถ่ายอีกมุมกล้องที่มีกล้องทีมงานติดอยู่ รหัสนี้น้องจามด้วยตอนแรกพยายามกลั้นโดยมือปิดจมูกแต่ไม่อยู่ทีเด็ดคือจามแล้วน้ำไหลออกมาหลังโดนหลั่งในใส่ ฟินไปอีกแบบ Grin Grin

หาโหลดไม่ได้เลยครับ555
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 18, 2022, 11:54:29 PM »

หาโหลดไม่ได้เลยครับ555

ผมซื้อจากเว็บ zenra ครับ หาโหลดไม่ได้เหมือนกันเพราะหนังเก่ามากแล้ว
faxyou
ปลิงควาย
*

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2023, 04:42:19 PM »

แนว ชักมาแตกข้างนอกแล้วเสียบต่อ นี้มีทางเรียกเฉพาะของภาษาอังกฤษมั้ยนะครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์