พฤษภาคม 01, 2024, 01:58:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้เรียกว่าเสพติดขนมอยรึป่าว?  (อ่าน 2944 ครั้ง)
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 01, 2021, 11:16:31 PM »

สำหรับผม ขนเยอะเกินจะดูสกปรกครับ
ผมนี่ไม่ชอบแบบขนเยอะๆทั้งกับแฟน ดูหนัง
หรือแม้กระทั่งขนตัวเอง ยังต้องตัดเล็มออกไปเยอะเลย

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 01, 2021, 11:18:51 PM »

เป็นเรื่องรสนิยมทางเพศครับ ชอบอะไรที่เกี่ยวข้องกับ อวัยวะ สิ่งของ แบบนี้เรียกรวมๆว่า Fetish
เช่น บางคนเห็นขาเรียวยาวแล้วมีอารมณ์ บางคนเห็นรักแร้แล้วมีอารมณ์ ขนหมอยก็เป็นหนึ่งในรูปแบบนั้นครับ
ซึ่งผมมองว่ารสนิยมแต่ละคนมีความหลากหลายมาก และแต่ละคนจะมี specific fetish ที่กระตุ้นกำหนัดได้ต่างกันออกไป

แต่ที่มัน common หน่อย ก็อาจจะเป็น หน้าตา รูปร่าง นม ก้น  อะไรประมาณนี้ครับ

สำหรับผมไม่ชอบขนเยอะ ชอบแบบขนอ่อนๆตรงกลาง เล็มดีๆ ไม่ต้องหนามาก
ชอบต้นขาเล็ก หว่างขาไม่เบียดกัน อะไรแบบนี้ครับ แต่ไม่เน้นนมมาก  รักแร้สวยก็ชอบนะ

ใช่ครับ ผมชอบสายนมแบบกำลังดี
ไม่ใหญ่แบบบักแตงโม บักส้มโอ หรือหัวเด็ก
แล้วชอบสาวผิวขาว ก้นเด้งๆ เพราะชอบท่าหมา 555

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: 1 [2] พิมพ์