มิถุนายน 05, 2024, 12:00:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Tsukino Sakura แนะนำผลงานเด็ดหลังออกจาก FALENO  (อ่าน 25905 ครั้ง)
Chicken
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 01, 2021, 11:52:32 PM »

งั้นผมมาแนะนำรหัส BBAN-308
แนวเลสเบี้ยน แต่น้องก็เล่นได้สุดจริงครับ
ฉากที่โดนน้ำพุ่งใส่หน้านี่ยอมจริงๆ

silencerz
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 02, 2021, 08:26:06 AM »

ติดตามครับ ขอให้ผลงานออกมาเรื่อยๆ
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 02, 2021, 09:20:07 AM »

ชอบรหัส FSDSS-060 ที่ต้องมองกล้องตลอดเวลา
สายตาน้องอ้อนมาก ประมานว่าคุณคนที่ดูน่ะ ช่วยหนูหน่อย หนูไม่ไหวแล้ว

Mayu Okamoto    NNPJ-318
pong55
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 02, 2021, 01:05:58 PM »

ชื่นชอบ Tsukino Sakura มากครับยิ่งมีคนทำโพสแนะนำยิ่งชอบนางเข้าไปอีกขอบคุณคับ 

พอน้องออกจากค่ายหลักไปรับอิสระนี่หาตามงานน้องยากเหลือเกิน
ขอบคุณมากครับท่าน pong55 ที่ลิสต์รายการงานของน้องมาให้ตามกัน

ขอบคุณท่าน Sheeran และท่าน lovejoy มากๆเช่นกันนะครับท่าน

แนวเลสเบี้ยน แต่น้องก็เล่นได้สุดจริงครับ
ฉากที่โดนน้ำพุ่งใส่หน้านี่ยอมจริงๆ

เรื่องนี้ยังไม่ได้ดูเลยครับท่าน Chicken  ท่านรีวิวมาแบบนี้ต้องจัดแล้วขอบคุณมากครับ

ชอบรหัส FSDSS-060 ที่ต้องมองกล้องตลอดเวลา
สายตาน้องอ้อนมาก ประมานว่าคุณคนที่ดูน่ะ ช่วยหนูหน่อย หนูไม่ไหวแล้ว

โอ้ยๆ สายตาแบบนี้แพ้เลยครับท่าน KeneMoko  เรื่องนี้ผมก็ยังไม่ได้ดูเลยครับ ได้แต่โหลดทิ้งไว้เห็นแบบนี้ต้องกลับไปดูอีกเรื่องแล้วครับ ขอบคุณที่แนะนำกันครับ

ติดตามครับ ขอให้ผลงานออกมาเรื่อยๆ

ผมหวังไว้แบบนั้นเช่นกันเลยครับท่าน silencerz แต่กลัวน้องจะถอดใจ ยอดติดตามในทวิตน้องก็ไม่ได้เยอะ แล้วหนังที่น้องแสดงก็ไม่ได้ออกถี่ด้วย แถมรับงานอิสระไม่สังกัดค่ายอีก แอบกลัวว่าจะหายอยู่เหมือนกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2021, 01:08:22 PM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

kutzuo

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 03, 2021, 06:38:48 PM »

ผู้กองหมี
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 05, 2021, 11:41:21 PM »

ขอบคุณครับ
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 11, 2021, 04:22:41 PM »

ตั้งใจทำกระทู้มากเลย
รู้เลยว่าใช้เวลาไม่น้อยทีเดียว

ชื่นชมนะคราบท่านpong55

ถึงน้องจะไม่สเป๊กผม  แต่ดูตย.แล้ว  โอเคกว่าที่คิดนะคราบ

asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 11, 2021, 04:24:10 PM »

ลองดูตย. ฉากที่Mao Hamasaki น้ำพุ่งใส่หน้าTsukina Sakura นี่สุดจิงท่าน

pong55
*

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 12, 2021, 03:47:03 PM »

ตั้งใจทำกระทู้มากเลย
รู้เลยว่าใช้เวลาไม่น้อยทีเดียว

ชื่นชมนะคราบท่านpong55

ขอบคุณท่าน asedah2 มากๆเลยนะครับท่าน
ผมตอบกลับช้าไปต้องขออภัยด้วยนะครับ พอดีว่าช่วงนี้ที่ทำงานวุ่นๆหน่อยๆครับ ได้มาอ่านแบบนี้ผมชื่นใจมากเลยครับ ขอบคุณอีกครั้งนะครับท่าน asedah2

Momomiru
สามีคะน้า

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 12, 2021, 04:29:21 PM »

ผมอุตส่าห์เนียนๆ กั๊กไว้ พยายามไม่พูดถึง.... 5555+

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์