เมษายน 30, 2024, 12:14:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณเป็นผู้หญิง ค่าจ้างเท่าไหร่ คุณถึงจะยอมมาเล่นหนัง av ครับ  (อ่าน 7435 ครั้ง)
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 06:39:14 PM »

คำถามน่าสนใจมากๆครับ
ถามเพิ่มอีกนิด อันนี้คือเราไปทำงานที่โน่นใช่ไหมครับ หรือว่าให้เล่นหนังโป๊ในประเทศเราเองแบบหลบๆซ่อนๆ

ถ้าเป็นงานเล่นหนังโป๊บ้านเราผมขอผ่านเลย ไม่เอาเด็ดขาด ผ่านๆๆ
ถ้าเป็นงาน av ที่ญี่ปุ่นเลยน่าสนใจครับ แต่ต้องมีเงื่อนไขชีวิตคล้ายๆท่าน playAV วางไว้คร่าวๆ

สำหรับผมก็ประมาณว่า

1. หน้าตาเราดี หุ่นดี ประมาณว่ามีของ แต่ชีวิตบัดซบ มีแฟนทีไรก็โดนหลอกฟันแล้วทิ้งทุกที ชีวิตล้มเหลวในเรื่องคู่ครอง
2. เรียนมาไม่สูง ครอบครัวฐานะไม่ดี ชีวิตค่อนข้างลำบาก งานการไม่ดีพอให้มีคุณภาพชีวิตที่ดีได้
3. ไปเล่น av ที่โน่นแล้ว ได้เงื่อนไขสามารถต่อสัญญาทำงานและใช้ชีวิตอยู่ที่โน่นได้อย่างถาวรแบบไม่ผิดกฎหมาย
    หรือจนกว่าเราอยากจะกลับเอง

ถ้าผมหน้าตาดีหุ่นดีแบบดาราเอวีดังๆในบ้านเขา ผมก็จะเรียกสัก เรื่องละ 2 ล้านแล้วกันครับ
จะเอาดีมันทางนี้เลย กะให้ดังให้ได้ต่อสัญญาไปนานๆ ทุ่มเทเล่นโซเชียลมีเดียให้มีคนติดตามเยอะๆ
หวังเอาไปต่อยอดได้เวลาเลิกเล่นไปแล้ว

แต่ถ้าหน้าตากลางๆ ไม่ได้ดีเด่สวยเด่นเป็นสง่า ก็คงไม่ไปเล่นตั้งแต่แรกครับ โอกาสเกิดยาก มีแต่ถูกปู้ยี่ปู้ยำแล้วก็โดนลอยแพ
สุดท้ายชีวิตก็ไม่ได้ดีไปกว่าเดิมสักเท่าไหร่

ส่วนตัวผมถ้าจะต้องทำงานที่เสี่ยง โอกาสของผลตอบแทนในอนาคตต้องคุ้มค่าที่จะเสี่ยงครับ
แต่ถ้าพบว่าคุณสมบัติตัวเองก็ไม่พร้อมที่จะไปเสี่ยงก็จะไม่ไปเสี่ยงตั้งแต่ต้นครับ ยิ่งงานแนวๆนี้ด้วยนะ

เอ่อ ขอตัวไปรับยาแป๊บ อาการเพ้อเริ่มกำเริบ 555
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 07:02:13 PM »

คำถามน่าสนใจมากๆครับ
ถามเพิ่มอีกนิด อันนี้คือเราไปทำงานที่โน่นใช่ไหมครับ หรือว่าให้เล่นหนังโป๊ในประเทศเราเองแบบหลบๆซ่อนๆ

ถ้าเป็นงานเล่นหนังโป๊บ้านเราผมขอผ่านเลย ไม่เอาเด็ดขาด ผ่านๆๆ
ถ้าเป็นงาน av ที่ญี่ปุ่นเลยน่าสนใจครับ แต่ต้องมีเงื่อนไขชีวิตคล้ายๆท่าน playAV วางไว้คร่าวๆ

สำหรับผมก็ประมาณว่า

1. หน้าตาเราดี หุ่นดี ประมาณว่ามีของ แต่ชีวิตบัดซบ มีแฟนทีไรก็โดนหลอกฟันแล้วทิ้งทุกที ชีวิตล้มเหลวในเรื่องคู่ครอง
2. เรียนมาไม่สูง ครอบครัวฐานะไม่ดี ชีวิตค่อนข้างลำบาก งานการไม่ดีพอให้มีคุณภาพชีวิตที่ดีได้
3. ไปเล่น av ที่โน่นแล้ว ได้เงื่อนไขสามารถต่อสัญญาทำงานและใช้ชีวิตอยู่ที่โน่นได้อย่างถาวรแบบไม่ผิดกฎหมาย
    หรือจนกว่าเราอยากจะกลับเอง

ถ้าผมหน้าตาดีหุ่นดีแบบดาราเอวีดังๆในบ้านเขา ผมก็จะเรียกสัก เรื่องละ 2 ล้านแล้วกันครับ
จะเอาดีมันทางนี้เลย กะให้ดังให้ได้ต่อสัญญาไปนานๆ ทุ่มเทเล่นโซเชียลมีเดียให้มีคนติดตามเยอะๆ
หวังเอาไปต่อยอดได้เวลาเลิกเล่นไปแล้ว

แต่ถ้าหน้าตากลางๆ ไม่ได้ดีเด่สวยเด่นเป็นสง่า ก็คงไม่ไปเล่นตั้งแต่แรกครับ โอกาสเกิดยาก มีแต่ถูกปู้ยี่ปู้ยำแล้วก็โดนลอยแพ
สุดท้ายชีวิตก็ไม่ได้ดีไปกว่าเดิมสักเท่าไหร่

ส่วนตัวผมถ้าจะต้องทำงานที่เสี่ยง โอกาสของผลตอบแทนในอนาคตต้องคุ้มค่าที่จะเสี่ยงครับ
แต่ถ้าพบว่าคุณสมบัติตัวเองก็ไม่พร้อมที่จะไปเสี่ยงก็จะไม่ไปเสี่ยงตั้งแต่ต้นครับ ยิ่งงานแนวๆนี้ด้วยนะ

เอ่อ ขอตัวไปรับยาแป๊บ อาการเพ้อเริ่มกำเริบ 555

เป็นการเล่น av ที่ญี่ปุ่นครับ เพราะบ้านเราทำไม่ได้แน่ๆ แต่ให้อิงกับสถานการณ์ตัวเองตอนนี้ ว่าจะเรียกไปเท่าไหร่ ถ้าเรียกเยอะ เขาจะไม่เซ็น แล้วเราก็จะไม่ได้เงินตรงนี้ ดังนั้น เท่าไหร่ ถึงจะเป็นขั้นต่ำ ที่เราจะเล่นแล้วเรารู้สึกว่าคุ้มกับที่ต้องทำครับ ส่วนหน้าตา ก็อิงตอนเราเป็นผู้ชายนี่แหละครับ ว่าหน้าตาดี หรือหน้าตาธรรมดา ตอนเป็นหญิงก็จะประมาณนั้น
sproux
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 07:45:48 PM »

ถามท่าน Hiryo เพิ่มอีกข้อนึงครับ เราเป็นสาวไทยหรือสาวญี่ปุ่นนะครับ

ถ้าเป็นสาวไทย คำตอบที่ได้อาจจะต่างจากเดิมนิดหน่อยครับ เพราะที่ผมตอบมันกรณีเป็นสาวญี่ปุ่น

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 07:52:10 PM »

ถามท่าน Hiryo เพิ่มอีกข้อนึงครับ เราเป็นสาวไทยหรือสาวญี่ปุ่นนะครับ

ถ้าเป็นสาวไทย คำตอบที่ได้อาจจะต่างจากเดิมนิดหน่อยครับ เพราะที่ผมตอบมันกรณีเป็นสาวญี่ปุ่น

เราเป็นสาวญี่ปุ่นครับ

ที่ผมตั้งคำถามนี้ขึ้นมา เพราะอยากรู้ว่า ผู้ชายอย่างเราๆ ถ้าเป็นสาวญี่ปุ่น จะยอมทำงาน av มั้ย

ถ้าทำ ต้องได้ค่าเหนื่อยเท่าไหร่ ถึงคิดว่าคุ้ม ถ้าเรียกแพง เราจะไม่ได้งาน เราจะเรียกเท่าไหร่

ประมาณนี้ครับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 08:06:32 PM »

อ่านหัวข้อแล้ว

เสียวตูดขึ้นมาเลยครับ....

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Busty Master

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 08:10:57 PM »

ถ้าเป็นผมหรอ

ผมจะไม่แข่งขันในแนวสาวสวย เพราะมันยากคู่แข่งเยอะ

ผมขอไปสายเฉพาะทางเลย แบบ Hitomi ที่แทบไม่มีคนทดแทนได้

แล้วก็เรียกค่าตัวแพงๆๆๆๆ เชื่อว่ายังไงค่ายก็ยอมจ่าย แบบไม่ต่อรองด้วย
gilase
*

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 08:19:09 PM »

ถ้าแรงบีบคั้นเยอะ เช่นต้องช่วยครอบครัวเพราะมีวิกฤติบางอย่าง
และหาทางออกอื่นๆบนดินไม่ได้แล้ว
(และต้องไม่มีแฟน และบังเอิญไม่ได้นับถือหรือเคร่งศาสนามาก่อน)

ก็อาจจะทิ้งอนาคตตัวเองไปส่วนนึง และยอมรับชะตากรรม
ที่ราคาพอที่จะใช้จ่ายไปได้ประมาณ 5 ปีเป็นอย่างต่ำ อย่างญี่ปุ่นนี่เดือนละ 3 แสนเยน น่าจะพออยู่ได้
คำตอบคือ 3 แสนเยน x12 เดือน x 5 ปี = 18 ล้านเยน ครับ

จริงๆผมว่า สาวๆพวกนี้ ยากที่เรื่องแรกนั่นแหละ พอผ่านเรื่องแรกไปแล้ว แรงต้านทานมันจะลดไปเยอะ มีแต่แรงจะหาเงินอย่างเดียว จากนั้นสภาพจิตใจคงอยากเล่นเพื่อหาเงิน ราคาน่าจะลงครับ
gen12
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 08:24:27 PM »

ขอเรื่องละ 5แสนละกัน แต่ว่าต้องมีบางแนวแหละที่ไม่เล่น เช่นพวกประตูหลัง หรืออาจจะไม่เอาพี่มืด รุมแตกในเยอะๆไรงี้ ถ้ามีแบบนี้ต้องมีเพิ่มเป็นกรณีพิเศษถึงจะรับ แต่ถ้าแนวปกติตามที่ตกลงไว้แต่แรก

pasunna

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 09:06:00 PM »

แย่จัง...ถ้าเอาเทียบกับหน้าตาตัวเองตอนเป็นผู้ชาย คงเล่นได้แต่แนวหนังรวมล่ะครับ 555
แต่ผมคงทำอยู่ดีล่ะ ตอนนี้ก็ทำงานเหมือนทำไปวันๆ
อยากได้เงินดีเงินเร็ว มาจุนเจือความฝันที่อยากทำ
ถ้าเป็นผู้หญิงผมคงขายตัวแหงๆเลย 555
ส่วนราคาขี้เกียจคิดจริงๆ คงเอาแบบท่านข้างบน 18 ล้านเยนใช่มะ พอใช้จ่ายค่าครองชีพ

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
sproux
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 09:48:01 PM »

เราเป็นสาวญี่ปุ่นครับ

ที่ผมตั้งคำถามนี้ขึ้นมา เพราะอยากรู้ว่า ผู้ชายอย่างเราๆ ถ้าเป็นสาวญี่ปุ่น จะยอมทำงาน av มั้ย

ถ้าทำ ต้องได้ค่าเหนื่อยเท่าไหร่ ถึงคิดว่าคุ้ม ถ้าเรียกแพง เราจะไม่ได้งาน เราจะเรียกเท่าไหร่

ประมาณนี้ครับ

งั้นก็คำตอบเดิมครับ 24 ล้านเยน แลกกับอนาคตที่อาจจะกลับไปทำงานสายปกติไม่ได้แล้ว

ที่เรียกราคานี้เพราะส่วนนึงก็มั่นใจในหน้าตาตัวเองระดับนึงด้วย ว่าไม่ขี้เหร่แน่นอน Grin

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์