มิถุนายน 07, 2024, 01:33:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Minami Kozue ทรงนางแบบอย่างหนู พอจะมัดใจพี่ได้ไหมคะ ?  (อ่าน 17622 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2021, 01:06:22 PM »

จากอดีตนักออกแบบเสื้อผ้าสาวสู่การก้าวขึ้นมาเป็นนางเอก AV ของดีส่งตรงจาก SOD Create ครับ
Minami Kozue แม่สาวหุ่นดี.. ดีกรีนางแบบ

บทความนี้อาจจะไม่ได้เขียนอะไรไม่มากนะครับเพราะจะเน้นไปที่ตัวหนังล้วนๆ เลย
ถ้าท่านใดมีแปลบทความหรือบทสัมภาษณ์ของน้อง ผมต้องขอรบกวนมาแบ่งปันหรือล่าสู่กันฟังได้เลยนะครับ

// น้อง Minami Kozue เปิดตัวครั้งแรกกับค่าย SOD เมื่อ 25/03/2021
// หนังของน้องส่วนใหญ่จะเป็นแนว โชว์สัดส่วนรูปร่างของน้องเป็นหลัก มักจะโดนเอาคาชุดชั้นใน+รองเท้าส้นสูง
// ท่านใดเป็นสายชอบหุ่นนางแบบแถมชอบหน้าอกไม่ใหญ่หรือพอมีบ้าง (หน้าอกน้องคัพ D) ท่านไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
// และท่านใดเป็นสายชอบรักแรเนียนขาว น่าดอมดมให้หอมน้อง Minami Kozue ก็ไม่ทำให้ท่านผิดแน่นอน
// ปัจจุบันนี้น้องมีผลงานที่ออกมาแล้วทั้งหมดด้วยกัน 4 เรื่องครับ

KIRE-029 หนังออกเมื่อวันที่ 25/03/2021
เป็นเรื่องแรกที่เปิดตัวน้องอย่างเป็นทางการครับโดย SOD กล่าวว่าน้องเคยเป็นอดีตนักออกแบบเสื้อผ้ามาก่อน (เปิดซิงโดยชิมิเคนครับ)

เป็นเรื่องแรกที่น้องไม่มีความเขินอายเลยแม้แต่น้อย แถมรุกใส่ฝ่ายชายเก่งมากครับ ยั้วเก่ง หน้าอ้อนต้องยกให้อันดับต้นๆเลย
เพราะสีหน้าที่สื่อออกมาคือหน้าน้องเงี่ยนมากครับ อ้อนดุ้นตลอดเลยครับ ดูครั้งแรกคิดในใจว่าน้องสุดจริง

KIRE-032 หนังออกเมื่อวันที่ 22/04/2021
ผลงานเรื่องที่สองของน้องครับ เรื่องนี้น้องโดนจัดคาชุด+รองเท้าส้นสูง ที่โรงแรมทั้งเรื่องครับ

จากที่ดูมาสองเรื่องก็แอบคิดไปว่าตัวน้องเองเหมือนจะชอบ 2p เป็นอย่างมาก เพราะเวลาโดนจัดสองทีไรหน้าน้องเงี่ยนคูณ 2 เลย
แถมเจ้าตัวรู้งานเวลาคนนึงกำลังซอยน้องอยู่ น้องก็จะไม่ปล่อยให้อีกคนเหงาเลย ลูบบ้าง เลียบ้าง หรือส่งสายตาให้บ้างก็มี

374IMGN-009 หนังออกเมื่อวันที่ 30/04/2021
ผลงานเรื่องที่สามกับผลงานรับงานนอกของน้องครับ (แต่อยู่ในเครือ SOD)

เป็นผลงานขั้นระหว่างปลายเดือนกับต้นเดือนเพื่อรอหนังหลักเรื่องใหม่ออกครับ ส่วนใหญ่ก็เป็นดาราของค่าย SOD ที่มาเล่นกัน
(อารมณ์ประมาณว่าหารายได้เสริมระหว่างเดือนก็ว่าอย่างนั้นคงจะได้ครับ)

KIRE-038 หนังออกเมื่อวันที่ 20/05/2021
ผลงานเรื่องที่สี่เรื่องล่าสุดของน้องครับ เมื่ออยู่ค่ายนี้แล้วไม่ต้องรอเป็นปีอย่างค่ายอื่นเขา เพราะเรื่องนี้น้องโดน แตกในครับ
แต่น้องไม่ได้เป็นฝ่ายโดนกระทำนะครับ เพราะน้องกระทำเอง ขึ้นเอง โยกเอง ฝ่ายชายแตกในก็พอ.. ฟินครับ

แตกจริงหรือปลอมไม่ใช่ประเด็นปี 2021 แล้วเราต้องก้าวผ่านเรื่องนี้ไปครับ เราเสพฟิวลิ่งเราเสพความรู้สึก ไม่ได้เสพความสมจริง
เรื่องนี้น้องแตกในเยอะมาก ขึ้นเองก็เยอะ โดนแตกคารูก็เยอะ แถมฝ่ายชายพึ่งปล่อยแตกในไปน้องยังบอกว่า เย็ดต่อเถอะ สุดจริงๆ

---------------------------------------------

ท้ายกระทู้อย่างเช่นเคยขอฝากทวิตเนอร์ของน้องไว้ด้วยนะครับ ตอนนี้ผู้ติดตามน้องใกล้ครบหมื่นแล้ว
ลิงค์ทวิตเตอร์ตามนี้เลยครับ >> https://twitter.com/kozzzzue_minami

รูปภาพทวิตของน้องบางส่วนครับ ทุกรูปเป็นชุดในขณะที่น้องถ่ายหนังเรื่องนั้นๆอยู่ครับ
ส่วนใหญ่รูปที่มาจากการถ่าย AV จะเป็นก่อนถ่าย หลังถ่าย หรือพักเบรคก็ว่ากันไป (สายรักแร้ต้องไม่พลาดผมแนะนำเลย)

newklong
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2021, 04:43:12 PM »

ผมเป็น FC น้ิงตั้งแต่เรื่องแรกเลยครับ ชอบความอ้อน หุ่นดี ทรงดี
lovejoy
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2021, 08:06:26 PM »

ท่าเข้าข้างหลังแต่ละเรื่องนี่สุดจริงๆ
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2021, 09:16:23 AM »

โอ้ เด็ดจริงครับ

ชอบทั้งนางและ gif ของท่านเลย
RAMZES
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2021, 10:56:49 AM »

เตะตาผมตั้งแต่เรื่องแรกแล้ว รูปร่าง หน้าตา ลีลา จริตอย่างได้ Smiley
pong55
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2021, 08:36:25 PM »

ผมเป็น FC น้ิงตั้งแต่เรื่องแรกเลยครับ ชอบความอ้อน หุ่นดี ทรงดี

เห็นด้วยทุกประการเลยครับท่าน newklong ชอบสุดก็หน้าอ้อนนี่แหละครับท่าน อ้อน...จริงๆ

ท่าเข้าข้างหลังแต่ละเรื่องนี่สุดจริงๆ

ตัดกับขาเรียวสวยแบบนี้ถือว่าลงตัวสุดๆเลยครับท่าน lovejoy เด็ดจริงๆ

โอ้ เด็ดจริงครับ

ชอบทั้งนางและ gif ของท่านเลย

ขอบคุณมากๆ นะครับท่าน titans

เตะตาผมตั้งแต่เรื่องแรกแล้ว รูปร่าง หน้าตา ลีลา จริตอย่างได้ Smiley

ลงตัวสุดๆเลยครับท่าน RAMZES ผมก็โดนน้องตกตั้งแต่เรื่องแรกเลยครับ

ผู้กองหมี
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2021, 10:32:50 PM »

ขอบคุณครับ
Pyruvate71
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2021, 02:08:06 AM »

ดีงามมากๆเลยครับ หุ่นดีมากครับ  Smiley
MaxzaMaRk
AV Distinctive (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2021, 08:41:00 PM »

ขอบคุณครับ   Grin Grin
Gun545545
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2021, 09:52:46 PM »

รูปสี่คน คนที่ 2 ชื่ออะไรครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์