มิถุนายน 09, 2024, 09:27:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณลุง Masahiro สมัยหนุ่มๆและการกลับมาอีกครั้งของหนัง av แนวพลังจิต ภาค 2  (อ่าน 5446 ครั้ง)
nonzaa44
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2021, 05:36:10 PM »

สวัสดีท่านประธานและสมาชิก AVCOLLECTOR ทุกๆท่านอีกครั้งนะครับ

จากกระทู้ที่แล้วที่ผมได้มาถามเพื่อนๆสมาชิก AVC ถึงเรื่องความสนใจที่จะสั่งซื้อหนัง AV ประเภท VHS ยุคเก่าหายากจนถึงสมัยปัจจุบันที่เป็นประเภท DVD หรือไม่ก็ไฟล์ streaming ที่ไม่สามารถหาโหลดหรือดูได้จากที่ไหนเลยรวมถึงได้ทำการรีวิวหนัง AV สมัย VHS ที่มีเนื้อเรื่องเกี่ยวกับประเภทกลุ่มบุคคลที่มีพลังพิเศษหรือที่เรียกว่าพลังจิตนั่นเอง วันนี้ผมเลยอยากมารีวิวในภาคที่สองกันต่อ ซึ่งภาคนี้จากที่ผมได้รับชมไปในพาร์ทแรกของภาคสองจู่ๆก็ไปเจอคุณลุง Masahiro ด้วยเรียกได้ว่ายังอยู่ในวัยหนุ่มๆถึงกลางคนเลยก็ว่าได้แล้วไม่คิดว่าจะเจอซะด้วยสิ 5555....  Shocked Shocked Shocked Shocked  ทีนี้มาว่าด้วยเรื่องราวต่างๆที่เกิดขึ้นในหนังกันเลยดีกว่า ซึ่งในภาคนี้จะแบ่งออกเป็นหลายๆพาร์ทมากไปรับชมกันได้เลยฮะ

เริ่มที่พาร์ทแรกจะเป็นเรื่องราวเกี่ยวกับชายคนนึงที่มีซึ่งจะเรียกว่าของขลังแนวๆน้ำมันพรายไรเทือกนั้หรือยาปลุกอารมณ์ทางเพศก็ได้แล้วแต่จะคิดนะครับ...  :Smiley :Smiley  ซึ่งตัวเอกของพาร์ทก็แน่นอนพูดไปคงไม่มีใครในนี้ไม่รู้จักแน่นอนเพราะเค้าคือคุณลุง Masahiro หรือที่เพื่อนๆเรียกท่านประธานไรซักอย่างนั่นเองแต่เป็นสมัยยังหนุ่มๆยังแน่นเมื่อ 20 กว่าปีที่แล้ว โดยเค้ามีอุปกรณ์กระตุ้นแนวๆเครื่องนวดไฟฟ้ากับของลึกลับบางอย่างประเภทน้ำยาฉีดที่สามารถกระตุ้นกำหนัดผู้หญิงออกมาให้สามารถมี sex กับใครก็ได้หรืออย่างไม่เลือกหน้า แม้แต่ตัวผู้ใช้เองซึ่งในพาร์ทนี้จะมีทั้งสองกรณี และมีคนถ่ายเหมือนทำรายการแนวเรียลริตี้เกี่ยวกับการตีแผ่ความพิศวงของคนเล่นของหรือมีพลังจิตไรเทือกนั้นติดตามบุคคลนี้ไปด้วยซึ่งก็คือคุณลุงนั่นแหละหะ.... 

จำได้ไหมใครเอ่ย Huh?

และเค้ามาพร้อมกับน้ำยาวิเศษที่ใครโดนจะต้อง...ทุกคน  Grin Grin Grin

เจอเป้าหมายแรกแล้วก็เล่นซะเลย.....

ทีนี้ก็มานั่งดูผลลัพธ์กัน ซึ่งเป้าหมายที่โดนน้ำยาฉีดใส่แล้วจะมีการตอบสนองต่อคนแปลกหน้ายังไง  Cool Cool

ตามไปดูกันหน่อยดีกว่า Huh?Huh?

ผลที่ได้ก็อย่างที่เห็น.....

ไม่พอไปจัดกันบนดาดฟ้าต่อสงสัยฤทธ์น้ำยาวิเศษนี้จะแรงน่าดู  Shocked Shocked Shocked Shocked

หาเป้าหมายกันต่อ......

ผลก็อย่างที่เห็นกระจายเลย....  Shocked Shocked Shocked Shocked

ทีนี้มาดูพาร์ที่สองกันนะครับ ซึ่งเนื้อเรื่องจะเกี่ยวบุคคคลอีกคนนึงที่มีพลังหรือมนต์ไรซักอย่างที่ใช้ควบคุมร่างกายมนุษย์โดยผ่านทางตุ๊กตาอารมณ์แบบพวก voodoo หรือคุณไสยไรประมาณนี้ก็ได้  ซึ่งเป้าหมายก็หญิงสาวในออฟฟิศแห่งนึง ที่จะเข้าไปทำการทดสอบใช้พลังดังกล่าวไปในทาง xxxx ลองไปดูกันเลยครับ  Grin Grin Grin

เอิ่ม แปลไม่ออก 555....  Lips Sealed Lips Sealed

นี่คือบุคคลที่กล่าวถึง ซึ่งมีพลังลึกลับไรบางอย่าง Huh?Huh?Huh?

ทีนี้ก็ถึงเวลาหาเหยื่อเหมือนเดิม โดยพิธีกรพาไปออฟฟิสแห่งนึงเพื่อทดสอบพลังว่าโม้รึป่าว   Cool Cool Cool

ใช้ป่วนสาวออฟฟิสสารพัดทั้งแหกขา สะกิดต่อมเสียว บลาบลา สงสัยมนต์เค้าจะขลังจริงๆ......  Shocked Shocked Shocked

และก็.........นั่นละหะท่านผู้ชม  Shocked Shocked Shocked

ต่อด้วยพาร์ทที่สามซึ่งเนื้อเรื่องจะเกี่ยวข้องกับบุคคลคนนึงที่มีพลังจิตสามารถชักนำหรือควบคุมจิตใจรวมไปถึงร่างกายด้วย คุ้นๆว่าคนนี้เคยไปป่วนที่สระว่ายน้ำในภาคที่ 1 นะครับตามเคยรีวิวไปก่อนหน้านี้ แต่คราวนี้มาหาเหยื่อบนถนนคนเดินกันบ้าง ผลจะเป็นไงไปดูกันเลย Huh?Huh?Huh?

ไอคนหัวโล้นนี่อีกแล้ว ยังกับมาจากวัดเส้าหลินพวกฝึกวิทยายุทธ์ยังไงยังงั้นเลย.....  :Smiley :Smiley ::

เหยื่อคนแรกไม่ประสบผลสำเร็จแห๊ะ สงสัยเจ๊แกจิตแข็งน่าดู  Grin Grin Grin

เหยื่อคนที่สองนี่เกือบสำเร็จ ถ้าไม่ติดว่ามีคนมาช่วยไว้ซะก่อนอะนะ 5555  Undecided Undecided Undecided

และในที่สุดความพยายามพี่แกก็สำเร็จผล ได้เหยื่อสักทีก็ล่อไปคนที่สาม พลาดไปเยอะนะคราวนี้...  Cool Cool Cool

บิ้วอีกซักหน่อย...และก็เสร็จพี่โล้นไปตามระเบียบ  Shocked Shocked Shocked Shocked

สุดท้ายสะกดจิตลบความทรงจำให้ลืมเรื่องทั้งหมดไปเป็นอันว่าจบพาร์ทที่สามบริบูรณ์  Grin Grin Grin Grin

ทีนี้มาว่ากันถึงพาร์ทสุดท้ายของภาคที่สองนะครับ ซึ่งผมคิดว่าพาร์ทนี้จะมีเนื้อเรื่องเหมือนกับประมาณว่ามีคนสนใจอยากพิสูจน์เรื่องพลังจิตเลยไปหาบุคคลกลุ่มนี้ ผลจะเป็นยังไงไปดูกันเลยครับ Huh?Huh?

.........

บุคคลที่พูดถึงนาม dr.xxxx กับพี่โล้นอีกแล้วหรอออ มายังไงหว่า 555 หรือเค้าเป็นลูกศิษย์อาจารย์กัน  :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley

นี่คือส่วนทั้งหมดของการพิสูจน์หรือจะเรียกทดลองก็ได้โดยใช้ลูกแก้ววิเศษมั่งครับ.....

และสุดท้ายก็โดนหลอก....อีกแล้วครับท่าน  Shocked Shocked Shocked Shocked

สะกดจิตให้ตืนจากภวังค์ก็มีงงๆกันไป  Grin Grin Grin

ทีนี้ก็เป็นอันจบการรีวิวภาค 2 ของซีรีย์นี้ไปเป็นที่เรียบร้อยนะครับ เดี๋ยวไว้มีโอกาสผมจะมารีวิวภาคสุดท้ายของหนังซีรีย์นี้หรือเรื่องอื่นที่เป็นแนวแปลกๆไม่ว่าจะหยุดเวลา สะกดจิต พลังพิเศษไรงี้กันต่อนะครับ สำหรับใครที่อยากรู้รายละเอียดของภาคก่อนๆที่ผมรีวิวไว้รวมไปถึงการสั่งซื้อหนัง AV หายากทุกประเภทไม่ว่าจะ VHS จนถึงยุคปัจจุบันที่ไม่สามารถหาโหลดหรือรับชมได้จากที่ไหนเลยก็สามารถกดเข้าไปดูลิงก์ข้างล่างนี้ได้เลยนะครับ ขอบคุณทุกๆท่านสำหรับการเข้ามาอ่านกระทู้ของผมอีกครั้งนะครับ หากมีไรผิดพลาดไม่จะการใ้ชคำพูด ภาพประกอบ ลูกเล่นต่างๆก็สามารถติชมกันได้เลยนะครับ นี่ก็พึ่งจะเป็นการโพสครั้งที่สองของผม ยังไงรบกวนฝากตัวอีกครั้งนะครับ  ขอบคุณครับ;D Grin Grin Grin

**** http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=228280.0 ****
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2021, 01:44:32 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
boremons
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2021, 05:44:07 PM »

ทำไมสมัยนั้นเล่นธีมพลังจิตล่ะ เขามีกระแสอะไรกัน -*-

เข้ามาเสพ แล้วก็จาก
nonzaa44
ปลิงควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2021, 05:58:49 PM »

ทำไมสมัยนั้นเล่นธีมพลังจิตล่ะ เขามีกระแสอะไรกัน -*-
ผมคิดว่าคงเป็นแนวใหม่ๆแปลกๆและดูแหวกแนวสำหรับสมัยนั้นนะครับ 555
pasunna

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2021, 06:25:50 PM »

จริงๆญี่ปุ่นนี่แปลกมานานแล้วนะ เค้าฮิตเรื่องพลังจิต นาซ่า อะไรมาตั้งแต่ยุค 80 แล้ว
แต่อึ้งเหมือนกัน ผมนึกว่าลุงแกเพิ่งมาเข้าวงการตอนแก่ แกเล่นมาตั้งแต่หนุ่มๆแล้วรึเนี่ย!

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
nonzaa44
ปลิงควาย

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2021, 07:14:42 PM »

จริงๆญี่ปุ่นนี่แปลกมานานแล้วนะ เค้าฮิตเรื่องพลังจิต นาซ่า อะไรมาตั้งแต่ยุค 80 แล้ว
แต่อึ้งเหมือนกัน ผมนึกว่าลุงแกเพิ่งมาเข้าวงการตอนแก่ แกเล่นมาตั้งแต่หนุ่มๆแล้วรึเนี่ย!
เท่าที่เคยอ่านประวัติมา เหมือนลุงแกเล่นมาตั้งแต่ยุค 90 ต้นๆเลยนะครับ ตั้งแต่ยังเป็นยุค VHS แบบที่เห็นนี่เลย  Smiley Smiley Smiley
tony99

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2021, 09:37:43 PM »

สุด
bozostuff
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2021, 10:49:47 PM »

คนนี้เอาไม่ค่อยมันส์  น่ารำคาญ
nonzaa44
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2021, 11:39:45 PM »

สุด
ถ้าสนใจสามารถติดต่อผมได้นะครับ ซีรีย์นี้มีทั้งหมดสามภาค แนวแบบนี้ผมรับประกันหาดูที่ไหนไม่ได้แน่นอนครับ;D Grin Grin
nonzaa44
ปลิงควาย

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2021, 11:42:47 PM »

คนนี้เอาไม่ค่อยมันส์  น่ารำคาญ
ผมก็ว่ายังงั้นครับ หลังๆแกเล่นไม่ค่อยถึงอารมณ์ไงไม่รู้ ออกเกร็งๆด้วย Sad Sad Sad
asedah2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2021, 02:10:36 AM »

ขอบคุณที่หยิบมาเล่าให้ฟังคราบ

หน้า: [1] 2 พิมพ์