เมษายน 29, 2024, 09:09:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า มินามิ คือราชินีของวงการ AV งั้นเธอก็น่าจะเป็นเจ้าหญิงของวงการละ  (อ่าน 8743 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2021, 07:04:45 AM »

คิดว่าน่าจะเป็นเจ้าหญิงได้ถ้าเเสดงเเนวสิบรุมหนึ่ึ่ึ่ึ่ึ่งมาเเล้ ว หรือถ้เเนวห้ารุมหนึ่ึ่งของค่ prestiageมา หรือซีรีย์ผุ้จัดการคลับนักกีฬาที่ต้องให้กำลังใจเพื่อนนักีฬาทั้งคลับ ใส่เสื้อสีเเดงๆนะ เจ้าหญิงต้องด่านนี้กัันทั้งนั้ เช่นหนู remu หนู mizuho ยิ่งถ้าผ่านงานซีรีย์โซ่ล่ามคอมาเเล้ว นี่จะการันตีความเป็นเจ้าหญิงได้เลย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2021, 05:15:35 PM »

ต้องเล่นโดนรุมโทรมแตกในก่อนครับ ถึงจะให้เป็นเจ้าหญิง555555

ploy25
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2021, 08:27:00 PM »

ร้อยคนร้อยความคิด ตราบใดที่ไม่มีการโหวตหรือสื่อตั้งฉายาให้ ในความคิดผมคือคนนี้

play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2021, 09:00:15 PM »

ในรูปดูสวย ตัวจริงน่ารัก
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2021, 11:10:54 PM »

เล่นให้ได้แบบ Ai Uehara ก่อนครับถึงจะเป็นเจ้าหญิงได้ Grin

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2021, 12:53:05 AM »

ร้อยคนร้อยความคิด ตราบใดที่ไม่มีการโหวตหรือสื่อตั้งฉายาให้ ในความคิดผมคือคนนี้

คนนี้ hikari aozora ป่าวครับ ถ่ายมุมข้างเริ่มไม่แน่ใจ 555
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2021, 10:00:29 AM »

ผมก็นึกว่ามีโพลอะไรออกมาจากวงการavญี่ปุ่น

งั้นก็ต้องเรียกว่าเจ้าหญิงของคุณสิครับ ไม่งั้นคงมีเจ้าหญิงของวงการอีกเป็นร้อยคนเพราะต่างคนต่างชอบคนละแบบ  จะทึกทักตั้งเองแล้วบอกความคิดของตัวเองคือความคิดของทั้งวงการ มันไม่ใช่นะครับ

ถ้าจะเรียกอะไรแบบนี้ มันก็ต้องผ่านโพลใหญ่ๆ เช่นโพล fanza หรือ dmm เป็นต้นว่าใครคือเจ้าหญิงของวงการ หรืออย่างน้อยก็เจ้าหญิงของ avcollector อะไรแบบนี้

ไม่ใช่อะไรหรอกนะครับ น้อง Mia Nanasawa ผมก็ชอบ ตามเก็บครบทุกเรื่อง แต่การพูดลอยๆแบบนี้มันไม่ถูกหลัก

ถ้าเราเอาตัวเองเป็นศูนย์กลางบ่อยๆ มันจะลืมตัวนะครับ ต้องระวังให้ดี

ดูไปดูมาuserขาประจำอย่างเราๆท่านๆ  จะหนักไปคนละแบบ  ส่วนดีก็ต่างกันไป
ถ้าของผมก็อีกแบบไม่ได้สนใจกระแสอะไรอยู่แล้ว  แต่ก็ชอบเข้ามาเว็บเพราะหยุดตัวเองไม่ได้ 55
หน้า: 1 [2] พิมพ์