เมษายน 27, 2024, 10:12:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครลอง fleshlight STU แล้วบ้างครับมาแชร์กัน (รีวิว)  (อ่าน 4941 ครั้ง)
ronow
AV Distinctive (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2021, 02:22:26 PM »

ตัวเดิมที่ผมใช้คือ tenga flip zero สีขาว แต่เพิ่งได้ fleshlight stu มาได้ 2-3 วัน สัมผัสแรกที่ลองเสียบ คือ
มันนุ่มมาก นุ่มๆแน่นๆลื่นๆ ดูดๆ บอกไม่ถูกครับ แต่รู้สึกว่าสบายผ่อนคลายมาก สบายกว่า tenga flip zero
ที่สำคัญ เล่นไปแป๊บเดียว แป๊บจริงๆไม่เกิน 1 นาที เสร็จเฉยเลยครับ คือก่อนจะเสร็จผมก็ค้างไว้นะคือไม่ทำต่อ กะว่าให้ผ่อนคลายก่อนค่อยชักต่อ แต่ทำไม่ได้ครับพอใหล้เสร็จน้องชายเราตะกระตุกๆตึงๆ แล้วมันก็เหมือนมีอะไรนุ่มๆโอบล้อมสุดท้ายพุ่ง🤣🤣
ยังไงก็เสร็จยื้อไม่ได้เลยครับ ตอนลองครั้งที่ 2-3-4 ผมก็พยายามยื้อไว้นะ แต่ยื้อไม่ได้จริงๆ ตัวนี้ผมยอมเลยไม่เกิน 1 นาทีไปเลยจริงๆครับ คือไม่ได้เสียวจนเสร็จนะ คือมันสบายๆจนเสร็จอะ เห็นว่ารุ่นนี้เป็นรุ่นฝึกความอึดด้วย ใครมีวิธีทำให้ยื้อได้นานๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2021, 01:59:49 AM »

อยากลอง fleshlight stu มากครับ คิดว่าคงต้องซื้อให้ได้
ตอนนี้ผมใช้ tenga twist อยู่ครับ พอใช้ได้ แต่แน่นไปหน่อย
คิดว่า fleshlight ของฝรั่งน่าจะไซส์ใหญ่พอดีกับของผม

ไม่ทราบว่าซื้อจากไหนคับ
ที่ผมเล็งไว้เป็นของสิงคโปร์ ไม่รู้ว่ามีใครเคยซื้อหรือเปล่า
อยากได้แบบเป็นรูธรรมดาครับ ไม่อยากได้เป็นรูปจิ๋มเพราะวางไว้ในห้องไม่ได้เอาไปซ่อนในตู้เสื้อผ้า
ในเวปไทยมีแต่เป็นรูปจิ๋มเลย ลองหาเวปอื่นก็เจอของสิงคโปร์

https://www.cherryaffairs.com/collections/sex-toys-for-him/products/fleshlight-pure-stamina-training-unit-ass-gold
Dystopia
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2021, 10:38:10 PM »

อยากลองเหมือนกันครับ ส่วนตัวใช้ของ ญี่ปุ่นมา 10 กว่าแบบ   มีร้านแนะนำไหมครับ
Gojo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2021, 06:30:19 PM »

อยากซื้อมาลองเหมือนกันครับ เคยใช้แต่ fleshlight ice รู้สึกดูดดีมากๆ
safd2fds3
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2022, 01:41:43 PM »

ผมลองแล้วคับ เสียวมาก ดูเหมือนเรียบง่ายไม่มีอะไร แต่แน่นแนบสนิทหำมาก ฟินๆสุดจะลั่นให้ได้ ฟิตมาก ใครไม่ชอบนิ่มๆ นุ่มนวล ผ่านได้เลย ตัวนี้นิ่มระดับปานกลางคับ เหมาะมากใครแตกไว เป็นตัวช่วยฝึกได้คับ ชื่อรุ่น Fleshlight Stamina Training Unit (STU)

-ข้อดี ล้างง่ายมาก ทนทานสุดๆ สามารถพลิกกลับด้านเพื่อทำความสะอาดได้ ไม่ต้องกลัวขาด
(ฝาปิดที่ท้าย เป็นตัวปรับสูญญากาศ ให้ความรู้สึกแนบแน่นขึ้นไปอีก)

ได้มาในราคา 4พันกลางๆคับ (ผมสั่งตรงจากต้นทาง ที่นี่ au.fleshlight.com ใช้บริการขนส่งตปท ให้เขากดสั่งสินค้าให้ไปลงที่คลัง แล้วส่งมาไทย ให้ทางนั้นเคลียให้ สั่งมาก็กลัวโดนยึด แต่รอดมาได้ รู้ว่าเสี่ยง แต่คงต้องขอลอง 555+ ความเงี่ยนล้วนๆคับ)

-จากที่เคยได้ลองเมื่อเทียบกับ Tenga Flip Zero Black เนื้อสัมผัสซิลิโคนความนุ่มใกล้เคียงกัน fleshlight จะหนึบกว่า
โดยส่วนตัวความเสียวยกให้ tenga 7 - 7.5/10 ส่วน fleshlight stu 8.8/10
ความคงทน fleshlight stu ดีกว่าเล็กน้อย
ขอไม่เทียบกับตระกูล meiki เพราะมันคนละฟีลกัน เนื้อสัมผัสต่างกัน

- ใช้ได้ประมาณปีครึ่ง สภาพตามรูปคับ มีฉีกเล็กน้อยบริเวณปากรู น้องโดนมาหนัก  Grin เริ่มเก่า ฮ่าๆๆ
ถ้าซื้อจากไทย ลองดูที่ angelspleasure คับ โดยรวมไม่ผิดหวังคับ คุณดีเกินราคา แนะนำคับ

สภาพใหม่ๆ น้องหน้าตาประมาณนี้คับ ชมพูๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2022, 09:51:20 AM โดย safd2fds3 » บันทึกการเข้า
LeoX
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2022, 06:46:14 PM »

เพื่อนๆใช้รุ่นไหนกันครับ Original ไซส์ดั้งเดิม ลึกประมาณ7นิ้ว
หรือรุ่น Go ตัวเล็กกว่า

safd2fds3
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2022, 07:23:35 PM »

เพื่อนๆใช้รุ่นไหนกันครับ Original ไซส์ดั้งเดิม ลึกประมาณ7นิ้ว
หรือรุ่น Go ตัวเล็กกว่า

ผมใช้กระบอกสีทองคับ ของแท้ ออริจินัล ตัวกระบอกดำนี่ผมไม่เคยเห็นแฮะ
LeoX
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2022, 03:53:48 PM »

เท่าที่ผมเช็คมา คือรุ่นปกติของ Fleshlight จะมี 2แบบให้เลือกครับ
1 original รุ่นนี้ขนาดปกติ ทำออกมาตั้งแต่วางขายเลยครับ
2 go อันนี้ทำไซส์ให้เล็กลง เหมาะกับการเดินทาง จับถนัดมือ แต่ความลึกจะสู้แบบออริจินอลไม่ได้

ตอนนี้ผมเลือกไม่ถูกว่าจะซื้อรุ่นไหนดี แต่เอนเอียงไปทางรุ่น original เพราะมันลึกเต็มที่
ของที่ผมใช้อยู่ปัจจุบันเป็น tenga twist ค่อนข้างเล็กครับและแน่นรัดเกิน เลยอยากลองไซส์ที่มัน
ใหญ่อีกสักหน่อย น่าจะให้ความรู้สึกที่ดีกว่า
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 09, 2023, 01:14:36 PM »

ผมว่า fleshlight มันนุ่มหนึบหนับดี ฟิลมันนิ่มมากเน้นเรื่อยๆๆ เพลินดีครับ
หน้า: [1] พิมพ์