เมษายน 27, 2024, 06:22:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยจ้างเด็กN บ้างครับ  (อ่าน 3745 ครั้ง)
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2022, 06:27:36 PM »

ใครเคยจ้างเด็กN บ้างครับ ทำอะไรกับเด็กได้บ้างครับ
happy66
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2022, 09:27:35 PM »

N ไม่ค่อยชอบ ส่วนมากจะเน้น ไปเอนเติเทน งานเลี้ยงทีมีเหล้าอะไรพวกนี้ ให้จ้างพวก  en v ไปเลยคือ ได้เลย1 น้ำ ราคามีตั้งแต่หลักพันถึงหลักหลายแสน มีทุกอาชีพ ลองหาอ่านใน soccersuck
pacino
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2022, 09:27:31 AM »

หลักแสนนี่อาชีพไรครับ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2022, 10:32:41 AM »

พวกนักแสดงตัวประกอบที่สวยๆหรือเปล่าคับ คิดเอาเอง
แต่เอาจริงๆ profile ที่อัพราคาพวกนี้ สำหรับผมมองว่ามันไม่ค่อยคุ้มเลย
ชอบแนวๆเงินที่จ่ายไปเป็นเพราะความสวยและเนื้อตัวล้วนๆ ช้างเผือก มากกว่า
นอกจากเป็นคนที่เราชอบและติดตามมานาน ถึงจะรู้สึกคุ้ม
oxuralo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 02, 2022, 11:18:04 PM »

เคยจ้างเด็กร้านนวดมาเอ็นอ่ะ 2000 บาท อยู่ครบ 2 ชม. จะทำอะไรก็ได้ภายใน 2 ชม.
เด็กก็ดีเอ็นเตอร์เทรนดี ชงเหล้า คุยหยอกล้อกันเล่นสนุกสนาน ใกล้หมดเวลาก็ไปเย้ กันที่ร้านนวด (เจ้าของร้านใจดี บอกมานวดที่ร้านก็ได้ ไม่ต้องเสียตังค่าโรงแรม)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 13, 2022, 08:13:27 AM »

ทิชเชอน้ำเงินรับงานnมั้ยครับมีใครรู้หรือมีใครเคยจ้างแล้วบ้าง

https://www.instagram.com/reel/CYtZxyIIXP1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2022, 08:20:40 AM โดย Rock Shit » บันทึกการเข้า
happy66
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2022, 09:48:05 AM »

หลักแสนนี่อาชีพไรครับ
ดารา แอร์ หมอ หรือพวกลูกคนรวยที่รับงานนานๆที อะไรพวกนี้ ราคาตามฐานะความเป็นอยุ่ของผู้ หญิง งานไม่ค่อยดีครับพวกนี้ เพราะไม่ใช่มืออาชีพ เน้นชงเอง
หน้า: [1] พิมพ์