เมษายน 29, 2024, 08:46:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ได้สองสาวจากผับ  (อ่าน 1378 ครั้ง)
Azelux
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2022, 03:52:48 PM »

ขอมาเล่าประสบการณ์ได้สวิงโดยบังเอิญสมัยยังเที่ยวผับหน่อยครับ

ช่วงก่อนโควิดหลายปีละ ผมกับเพื่อนคนนึงชอบตะลอนเที่ยวผับย่านเอกมัย-ทองหล่อ ไปแทบทุกอาทิตย์ ที่เด็ดสุดคือมีครั้งนึงไปกันเหมือนเคย ยืนโต๊ะบาร์เพราะไป 2 คน จะได้ส่องหญิงง่ายๆ ทีนี้โต๊ะข้างๆ ดันเป็นหญิงล้วน มากัน 3 คน ขอสมมุติชื่อละกัน คนแรกครีม ขาวๆ ทรงหรูดูแพง มีนม ก้นงอน ตอนเธอมาโต๊ะก็เดาละว่าขาประจำ เพราะมีหนุ่มเดินมาทักบ่อย แล้วใส่เดรสรัดรูปโคตรน่าตีตูด อีกคนชื่อพิม คนนี้หน้าตาธรรมดาหน่อย หุ่นบางกรอบ ไม่ค่อยเป็คผม แต่เพื่อนผมมันชอบหุ่นทรงนี้ ก็ดีไม่แย่งกัน แล้วคนสุดท้ายชื่อพลอย มารู้ทีหลังว่ามีแฟนแล้วแค่มาเป็นเพื่อนเฉยๆ คนนี้หุ่นแน่นมาก นมใหญ่ก้นใหญ่ ใส่ยีนส์รัดๆ มากับสายเดี่ยวนมหก มองเพลินเลยคืนนั้น

พอดึกหน่อยผมกับเพื่อนก็เริ่มสะกดชนแก้วพวกเธอ ก็เล่นด้วยนะ มีคุยหยอดขำๆ นัวเนียนิดหน่อย เวลาโอบเอวก็แอบลากมาโดนก้น ครีมไม่ว่าอะไรยังมองเยิ้มๆ โคตรยั่ว บางทีเธอเอามือมาลูบเป้า ไม่รู้ตั้งใจเปล่า ส่วนเพื่อนผมนี่ค้องคอพิม เจ๊าะแจ๊ะอะไรกันไม่รู้ ปล่อยพลอยยืนสวยๆ คนเดียว

ข้ามไปช่วงใกล้ร้านปิด ผมก็แหย่ๆ ครีมว่าไปต่อไหม เธอดันบอกต้องค้างกับเพื่อน ผมก็จ๋อยกันเลย นึกว่าจะได้กินของดี จนตอนผับเลิก ผมก็แยกย้าย ขอไลน์กันไว้เสร็จละ แต่ตอนไปเข้าห้องน้ำออกมาเดินแถวลานจอดรถ ดันเจอพวกเธอ 3 คนเปลี่ยนรองเท้าท้ายรถ ไม่คิดไม่ฝันว่าอยู่ดีๆ ครีมก็ชวนผมกับเพื่อนไปต่อที่ห้อง ครีมเป็นคนขับ พิมนั่งข้างหน้า ผมกับเพื่อนนั่งหลังแล้วพลอยนั่งตรงกลาง พอขึ้นรถไปครีมบอกต้องไปส่งคอนโดแฟนพลอยก่อน

แต่ความเด็ดจะเริ่มตรงนี้ เดรสที่ครีมใส่มันเป็นแบบเปิดอก ผมนั่งหลังพอดี นึกไงไม่รู้ตอนนั้น เอื้อมมือไปคลำๆ นมตอนเธอขับรถ แทนที่จะโดนด่า ครีมดันบอกใจร้อนจัง เท่านั้นแหละ เพื่อนผมเอามั่ง อ้อมเบาะไปดูดปากพิม อีกมือก็ล้วงใต้กระโปรง พลอยก็แซวๆ ว่ารอเธอลงก่อนก็ได้ ผมเลยแกล้งจับมือพลอยมาวางตรงเป้า เธอดูลังเลนิดนึง แต่ก็ปลดกระดุมยีนส์ผมแล้วใช้มือให้ ตอนเธอเห็นของผมยังแกล้งบอกครีมว่าคืนนี้หนักแน่ ดีนะคืนนั้นผมกินเหล้าไม่เยอะ ไม่งั้นเสร็จยากแถมไม่แข็งเป๊กอีก นึกดูว่าผมขยำนมครีมที่ขับรถ แล้วมีอีกคนชักว่าวให้ โคตรฟินเลยตอนนั้น เพื่อนตัวดีผมเหมือนจะเกรงใจๆ เลยไม่ค่อยหันมาทำไรพลอย ทำได้ไม่นานก็ถึงคอนโดแฟนพลอย เสียดายจัด ยังไม่เสร็จเลย

ตอนจอดส่งพลอยเลยมีแวะซื้ออุปกรณ์กับสลับที่นั่งกันหน่อย ผมไปนั่งหน้าให้พิมไปนั่งหลังกับเพื่อน สองคนนี้เบาะหลังแทบจะเอากันบนรถจนต้องแซวให้ใจเย็นหน่อย ตอนนั้นยังไม่คิดเรื่องแลกคู่เลยส่งซิกกับเพื่อนว่าคนนึงห้องนอน อีกคนห้องนั่งเล่นไปละกัน ไอ้ตอนไปถึงห้องครีม ผมดันแอบเสี้ยนอยากลองพิมด้วยเหมือนกัน เลยจูงมือพิมตามเข้าห้องนอนมาด้วย เพื่อนผมมันรู้แกวเดินตามมาจับพิมนอนคว่ำกับขอบเตียงแล้วใส่ยับ ไอ้ผมสายนัวก่อนเลยเล่นนมเล่นก้นครีมต่อ ชอบคาชุดด้วย จัดท่าเบสิกกับท่าหมาจนเสร็จ ตอนเยบางจังหวะก็จูบปากพิม เพื่อนผมมันก็มาขยำนมครีม ต่างคนต่างเสร็จก็สลับคู่กัน รอบนี้พิมโม๊คสดให้ผมจนแข็ง แต่เยไม่มันส์เท่าครีม แน่นๆ เอามันส์กว่าเยอะ เพื่อนผมเห็นชอบบางกรอบ พอเจอแบบครีมมันจับครีมหันหน้าเข้าผนังตู้เสื้อผ้ากระจกแล้วยืนเยจนเสร็จ ส่วนผมยก 2 เสร็จช้า เกือบจะไม่เสร็จละด้วย ต้องงัดท่าไม้ตายจับนอนคว่ำหุบขาเด้าถึงจะเสร็จ

ตอนหลังก็คุยกัน ครีมกับพิมก็ไม่เคยแลกคู่ แต่พวกเธอไปต่อกับผู้ชายในผับเป็นปกติ พอดีคืนนี้พิมมาค้างห้องพอดี อะไรเป็นใจเลยลอง มีนัดเจอกันอีกครั้งสองครั้งในผับแล้วไปต่อ แต่ได้แลกคู่แค่ครั้งนั้นครั้งเดียว นึกแล้วยังฟิน
BankVee
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2022, 07:32:32 PM »

มีซ้ำมั้ยครับเนี้ย
Azelux
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2022, 07:30:53 PM »

ได้ซ้ำครับท่าน แต่ไม่ได้สวิง เสียดาย

มีซ้ำมั้ยครับเนี้ย
หน้า: [1] พิมพ์