พฤษภาคม 24, 2024, 12:43:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมทีเด็ดพอร์นสตาร์เชื้อสายเอเชีย  (อ่าน 37788 ครั้ง)
Verseba
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 01:04:07 AM »

ธงแดงดาวเดียว เวียดนาม

จีน

อินเดีย

สิงคโป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2022, 03:52:26 PM โดย Verseba » บันทึกการเข้า

sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 03:41:35 AM »

Jessica Bangkok คนเมกันเชื้อสายฟิลิปปินส์ครับ

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
mizuirO
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 05:14:06 AM »

สายนี้ ผมยกให้ Lulu Chu ทั้งใจเลย มีเกือบทุกเรื่องในโกดัง

Koharu Shiina
Lemon23
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 05:42:30 AM »

นาทีนี้มีเพียง Rae Lil Black เท่านั้นในใจผมครับ  Grin Grin
แต่ขอฝาก Nicole Doshi ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยครับ หุ่นแน่นมาก เสียอย่างเดียวเธอชอบทำหน้าแปลกๆตอนฟิน ดูท่าทางว่าเธอกำลังมาแรง เล่นหนังเครือVixen ไปสามเรื่องแล้ว คนนี้น่าจะคนจีนนะเพราะมีเรื่องนึงที่เห็นเธอพูดภาษาจีนด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2022, 08:55:57 AM โดย Lemon23 » บันทึกการเข้า
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 06:28:37 AM »

ขอบคุณสำหรับกระทู้

แต่ ส่วนตัวผม ไม่มีใครในใจเลยครับ

ถ้าจะดูพอร์น แบบเอเชีย

AV ญี่ปุ่น คือ สุดยอดแล้วสำหรับผม

พอร์นเอเชีย ในแบบอเมริกัน ดูแล้วไม่ใช่แนวทางจริงๆ

มันดูกร้านโลก ไม่โนะเนะ ขาวใสแบบใน AV ญี่ปุ่น

เหมือนมันเป็นสเปคคนเอเชีย ของทางฝรั่งเขา ที่ชอบคนรูปร่างหน้าตาไม่เหมือนที่เราชอบ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
yukimurazaba

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 10:57:23 AM »

ผมชอบหน้ามากเลยนะ หมวยอินเตอร์เนี่ย

เสียดายหลายๆคน เล่นแต่กับแฟนตัวเองเลยไม่ติดมาในลิ้สนี้

น่าเสียดาย น่าเสียดาย  Cry
oldbear
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 11:44:07 AM »

ผมชอบ Katsuni มากกกกก
Verseba

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 12:16:31 PM »

ขอบคุณสำหรับกระทู้

แต่ ส่วนตัวผม ไม่มีใครในใจเลยครับ

ถ้าจะดูพอร์น แบบเอเชีย

AV ญี่ปุ่น คือ สุดยอดแล้วสำหรับผม

พอร์นเอเชีย ในแบบอเมริกัน ดูแล้วไม่ใช่แนวทางจริงๆ

มันดูกร้านโลก ไม่โนะเนะ ขาวใสแบบใน AV ญี่ปุ่น

เหมือนมันเป็นสเปคคนเอเชีย ของทางฝรั่งเขา ที่ชอบคนรูปร่างหน้าตาไม่เหมือนที่เราชอบ
อันนี้จริงส่วนใหญ่จะมีแต่คนผิวคล้ำ หน้าตาไม่สวยหรือคิคุเหมือนJav สไตล์การแสดงส่วนใหญ่เป็นสาย Slut หรือ Anal จ๋า

johanandersonth
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 12:53:10 PM »

ชอบคนนี้ครับ https://www.instagram.com/mai_lyne_/?hl=fr
Metatron
aNaLSQuiRT
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 05:02:54 PM »

นาทีนี้มีเพียง Rae Lil Black เท่านั้นในใจผมครับ  Grin Grin
แต่ขอฝาก Nicole Doshi ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยครับ หุ่นแน่นมาก เสียอย่างเดียวเธอชอบทำหน้าแปลกๆตอนฟิน ดูท่าทางว่าเธอกำลังมาแรง เล่นหนังเครือVixen ไปสามเรื่องแล้ว คนนี้น่าจะคนจีนนะเพราะมีเรื่องนึงที่เห็นเธอพูดภาษาจีนด้วย

anal สุดยอดครับคนนี้
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์