เมษายน 29, 2024, 08:47:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครชอบดูเอวีสลับกับgravureบ้างครับ  (อ่าน 2594 ครั้ง)
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 26, 2024, 10:28:07 PM »

ของผมก็ดูบ้าง แต่ไม่ถึงกับสาย Gravure โดยตรง
ผมมักจะชอบดูของคนดัง นักร้อง หรือดาราญี่ปุ่นบางคนที่มาถ่ายแนว Gravure นะ
ส่วนสายGravureจริงๆผมว่าก็แนวคล้ายๆกับavอยู่เหมือนกัน แนวหน้าหวานสดใสหรือหน้าคมในแบบหนึ่ง
หุ่นก็ประมาณพอดีๆไม่ถึงกับผอมมาก หลายคนมีนมธรรมชาติ

หนัง Gravure นี่ อารมณ์เหมือนดารา JAV ถ่าย all nude แบบรหัส OAE ไหมครับ

ขอ ตย. หนัง Gravure เด็ดๆ ซัก 2-3 เรื่องให้ตามไปดูได้ไหมครับ

htc_q
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 27, 2024, 07:44:38 AM »

ดูอยู่ แต่หาถูกใจไม่ค่อยมี ที่หน้าตาดีๆ
เหมือน วงการ gravure มันซึมๆ ยุคนี้ ไม่มีน่ารักเลย

เงินไม่ดีจนคนไม่เข้าวงการหรือเปล่า
แม้แต่ดารา idol ญี่ปุ่นที่ถูกใจก็ไม่มี
AVvintageFAN
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 27, 2024, 08:15:57 AM »

เคยรู้สึกแบบนี้เหมือนกัน ตอนมีคนแชร์เรื่อง Shimokita GLORY DAYS หนังกุ๊กกิ๊กในยุคสัก 10 กว่าปีก่อน มีตัวท๊อปขณะนั้นมาแสดง เช่น Sola Aoi, Yuma Asami, Honoka และ Gravure Idol อีกสองสามคน สนุกมากดูหลายรอบเลย

ผมชอบดูพวกสาว gravure มาแสดงหนังเรท (pinku movie) หรือพวกเลิฟซีนหวิวๆ ในละครช่วงดึกอ่ะ
มันดูฟินๆ น่าตื่นเต้นกว่าดู av สำหรับผมไงไม่รุ 555
Takeshi 12
AV DedicataR+ (VIP)
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 27, 2024, 02:48:36 PM »

ทำไมต้องดูสลับล่ะครับตัดต่อเข้าไปด้วยกันเลยสิ 

เดี๋ยวต้องลองแนวทางนี้ดูบ้างละครับ  Grin Smiley
หน้า: 1 [2] พิมพ์